ജയശ്രീ ടീച്ചർ kamdikathakal.

Posted by
സത്യം പറഞ്ഞാൽ , ഒരുപാടു കാലമായി , എൻറെ അനുഭവങ്ങൾ അനുഗ്രഹീതമായ ഈ കമ്പി സാഹിത്യ ലോകത്തെ അറിയിക്കണം എന്ന ഒരാശ …… സമയക്കുറവും എഴുതാനുള്ള മടുപ്പും  കാരണം മാറ്റി വെച്ച ഒന്നായിരുന്നു…
പ്രിയ കമ്പി വായനക്കാര്ക്കായി എന്റെ അനുഭവങ്ങൾ  23 എപ്പിസോടുകളായി ഞാൻ ഇവിടെ കുറിക്കുകയാണ്. കുറവുകളും കുറ്റങ്ങളും എന്നെ mail വഴി അറിയിക്കണം എന്ന് ഓർമിപ്പിക്കുന്നു. എന്റെ
 എന്നെ കുറിച്ച് രണ്ടു വാക്ക്
മലപ്പുറം ജില്ലയിലെ ഒരു ഉൾനാട്ടിലാണ് എന്റെ  ജനനം. ഉമ്മ,ഉപ്പ,ഒരു മൂത്ത പെങ്ങൾ ഇതാണ് , എന്റെ കുടുംബം. നിറയെ പാടങ്ങളും കുളങ്ങളും കൃഷിയുമെല്ലാം ഉള്ള ഒരു ഗ്രാമമായിരുന്നു ഞങ്ങളുടേത്. ഞങ്ങൾക്ക് സ്വന്തമായി 20-25 ഏക്കർ പാടവും 10-15 ഏക്കർ നിലവും,സ്ക്കൂൾ കെട്ടിടവും,ഗ്രൌണ്ടും,അതിന്റെ പിന്നിൽ വാടകക്ക് കൊടുക്കുന്ന ഒരു വീടും,10 KM മാറി ടൌണിൽ കെട്ടിടങ്ങളും ഒക്കെ ഉണ്ട്  .
മൊത്തത്തിൽ ഒരു ചെറിയ ജന്മി യായിരുന്നു ബാപ്പ.അങ്ങേരു 15 വര്ഷം ദുബൈയിലായിരുന്നു . അറബിയെ പറ്റിച്ചു കാശു കാരനായി എന്നൊക്കെ നാട്ടിൽ ആളുകൾ പറയാറുണ്ട്. എനിക്കറിയില്ല  .ബാപ്പയ്ക്ക് യാതൊരു വിധ അഹം ഭാവമോ പോക്രിതരമോ ഒന്നും ഇല്ലായിരുന്നു . കഴിയുന്ന രീതിയിൽ  ഒക്കെ നാട്ടുകാരെയും അയല്ക്കരെയും ഒക്കെ സഹായിക്കുമായിരുന്നു  .ഉമ്മ ഒരു നല്ല ഭാര്യയും നല്ല വീട്ടു കാരിയും ഒക്കെ യായിരുന്നു സഫിയ അതായിരുന്നു ഉമ്മയുടെ പേര് . അടുത്ത വീട്ടുകാര്ക്ക് ഒക്കെ വലിയ കാര്യമായിരുന്നു ഉമ്മയെ .ആബിദ എന്നാണ് താത്തയുടെ പേര് . നല്ല ഭംഗിയുള്ള മുഖവും വെളുത്ത നിറവും ഒക്കെ യുള്ള സുന്ദരി . ഞങ്ങൾ നല്ല കൂട്ടായിരുന്നു .  എന്ത് തന്നെ യായാലും , വീട്ടിൽ ഞങ്ങൾ എല്ലാവരും നല്ല ഹാപ്പിയായി ട്ടാണ് ജീവിച്ചു പോന്നത് .
(ഞാൻ ഒരുപാടു ബഹുമാനിക്കുകയും സ്നേഹിക്കുകയും ഒക്കെ ചെയ്യുന്ന എന്റെ വീട്ടുകാരെ കുറിച്ച് മാന്യ വായനക്കാർ ഒരിക്കലും ഒരു INCEST കഥ പ്രതീക്ഷിക്കരുത്)
അങ്കം 1 (ജയശ്രീ ടീച്ചർ)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *