രാധികയും അമ്മായിയച്ചനും – ഭാഗം 1

Posted by

രാധികയും അമ്മായിയച്ചനും – ഭാഗം 1

 

രാമൻ നായർ തന്റെ വീടിന്റെ മുകൾ നിലയിലുള്ള, മരുമകളുടെ ബെഡ് റൂം ഡോർ തുറന്ന് ഒന്ന് നിന്ന് പോയി .. ഹേം തിയറ്ററിൽ നിന്നും മധുരമായി തുടരുന്ന പോപ് ഗാനത്തിനൊപ്പം ഡാൻസ് ചെയ്യുകയാണ് അയാളുടെ മരുമകൾ രാധിക. ചെറിയ ട്രൗസറും ലൂസായ ടീ ഷർട്ടുമിട്ട് മാറിടം കുലുക്കി ഡാൻസ് ചെയ്യുന്ന മരുമകളെ അയാൾ കൊതിയോടെ നോക്കി … അയാൾ വാതിലിന് പിറകിൽ മാറി നിന്ന് മരുമകളുടെ ഇളകിയാടുന്ന നിതംബ മാറിട ഭംഗിയെ ആസ്വദിച്ചു …

സംഗിതത്തിന്റെ ശബ്ദത്തിൽ അമ്മായിയച്ചൻ വാതിൽ തുറന്നത് അവൾ അറിഞ്ഞില്ല … പാതിയടച്ച കണ്ണുകളുമായി അവൾ ഡാൻസ് തുടർന്നു .. രാമൻ നായർക്ക് തന്റെ പൗരുഷം ഉണർന്നത് അറിഞ്ഞു. അൽപസമയം മരുമകളുടെ ഡാൻസിംഗ് ആസ്വദിച്ചയാൾ രാധിക തന്നെ പ്രസൻസ് അറിഞ്ഞില്ലെന്നറിഞ്ഞ് അയാൾ വാതിൽ പതിയെ ചാരി അവളുടെ അടുത്തേക്ക് നടന്ന് നീങ്ങി … രാമൻ നായരുടെ ഏക മകൻ മിഥുൻ രാജിന്റെ ഭാര്യയാണ് മാദകത്തിടമ്പായ രാധിക .. വിവാഹത്തിന് ശേഷം രണ്ടു മാസത്തെ മധുവിധു കഴിഞ്ഞ് മിഥുൻ രാജ് വിദേശത്തേക്ക് തിരിച്ച് മടങ്ങി … ഇനി രണ്ട് വർഷം കഴിഞ്ഞെ തിരിച്ച് വരൂ .. മകന് വേണ്ടി പെണ്ണ് കാണാൻ പോയ സമയത്ത് തന്നെ മനസിൽ കുറിച്ച് വച്ചിരന്നു രാധികയെ .. രാധികയുടെ സ്ലീം ആയ ശിൽപ ഭംഗിയാർന്ന ശരീരം അയാളെ ആകർഷിപ്പിച്ചത് മറ്റൊന്നിനുമല്ല …

മകൻ നാട്ടിലുള്ള ഇ പ്പാഴം അയാൾ മരുമകളുടെ മാദക ശരീര ഭംഗി ആസ്വദിച്ചു … മകൻ പോയി ഒരു മാസം ആയപ്പോഴേക്കും രാധികയെ വീഴ്ത്താനുള്ള അവസരത്തിനായി കാത്തു … രാധിക ഒരു സൗന്ദര്യധാമമായിരുന്നു. ആരും കണ്ടാൽ കൊതിച്ചുപോകുന്ന സൗന്ദര്യ ദേവത! വെണ്ണ തോൽക്കുന്ന വെളുത്ത ശരീരം, ഒത്ത നീളം. ഇപ്പോഴും കണ്മഷി എഴുതുന്ന വലിയ വിടർന്ന കണ്ണുകൾ, ചെറിയ നനവുള്ള തുടുത്ത അധരങ്ങൾ, കവിളത്ത് നുണക്കുഴികൾ, ആരെയും മയക്കുന്ന ചിരി, ഒത്ത നിരയുള്ള മുത്തുകൾ പോലെയുള്ള പല്ലുകൾ .. നല്ല നീളമുള്ള ഇടതൂർന്ന കാർകൂന്തൽ. നല്ല വടിവൊത്ത ശരീരമായിരുന്നു രാധികക്ക്, ഒരു ശില്പി കൊത്തി വെച്ചത് പോലെ. നല്ല വലിയ മുലകൾ, ഭർത്താവ് അധികം കളിക്കാത്തത് കൊണ്ട് അതിന് ഒട്ടും ഉടവ് തട്ടിയിരുന്നില്ല. നടക്കുമ്പോൾ തുള്ളി തുളുമ്പുന്ന നിതംബങ്ങൾ ..

അങ്ങനെ എല്ലാം തികഞ്ഞൊരു പെണ്ണായിരുന്നു രാധിക. ഇന്നാണ് ആ ദിനം .. ഈ അവസരം പ്രയോജനപ്പെടുത്താൻ മനസിലുറപ്പിച്ചു .. അവസാന മൂന്ന് മാസം രാധിക തന്നെ ഒളികണ്ണാലെ നോക്കുന്നത് അയാൾ അറിഞ്ഞിരുന്നു … അയാൾ എത്രത്തോളം അവളിൽ ആകൃഷ്ടമായോ അത്രയും രാധികയും അമ്മായിയച്ചനിൽ ആകർഷിക്കപ്പെട്ടിരുന്നു. രാധിക മറ്റൊരു രീതിയിൽ അമ്മയിയച്ചനെ കാത്ത് നിൽകുകയായിരുന്നു .. അവൾ തന്റെ ബെഡ് റൂമിന്റെ വാതിലടക്കാതെ ഹോം തിയറ്ററിൽ ശബ്ദം കൂട്ടിയത് അതിന് വേണ്ടിയായിരുന്നു …

അവൾ അകാംഷയോടെ അയാൾ തന്റെ നൈറ്റ് ഡ്രസിൽ കണ്ടാൽ തന്റ അടുത്തെത്തും എന്നലോചിച്ച് നിൽക്കെയാണ് അയാൾ എത്തിയത് … അത് കൊണ്ടാണ് വളരെ നേർത്ത ടീ ഷർട്ടു വെളുത്ത് തുടുത്ത തുടകളെ പാതി മാറച്ച ട്രൗസറും ധരിച്ചത് … കൊഴുത്ത രണ്ടു മുലകളും ഡാൻസി നൊപ്പം തുളുമ്പിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത് അയാൾ കണ്ടു … കണ്ണടച്ച ഡാൻസ് കളിച്ച് കൊണ്ടിരിക്കുന്ന രാധിക തന്റെ ഭർത്താവിന്റെ അഛനെ കണ്ടില്ല .. മിഥുൻ സുന്ദരനാണ് എങ്കിലും വീദേശത്താണ് ജോലി എന്നറിഞ്ഞതോടെ അവൾ ആദ്യം പ്രപ്പോസൽ മനസ് കൊണ്ട് ഇഷ്ടപ്പെട്ടില്ല ..

പക്ഷെ എന്നാൽ തന്നെ ആദ്യം പെണ്ണ് കാണാൻ വന്ന വരന്റെ അച്ചന്റെ കാമം കത്തിയുള്ള നോട്ടം അവൾ ശ്രദ്ധിച്ചു … ആറടിയിലേറെ ഉയരമുള്ള അജാനുബാഹുവായ അയാളെ അവൾ എന്തോ ഇഷ്ടപ്പെട്ടു .. ആർമിയിൽ നിന്ന് റിട്ടയർ ആയ രാമൻ നായർ എന്ന വരന്റെ പിതാവിന്റെ കരുത്തുറ്റ ശരീരത്തിൽ രാധികയുടെ കണ്ണുടക്കിയിരുന്നു …. കല്ല്യാണത്തിന് ശേഷം ഭർത്യ വീട്ടിൽ അമ്മായിയഛൻ വെറും ബനിയനും മുണ്ടു് ധരിച്ച് നടക്കുമ്പോൾ തെളിഞ്ഞ് വരൂന്ന കരുത്തുറ്റ ശരീരത്തിലും രാധിക അറിയാതെ കണ്ണറിഞ്ഞു …

താൻ ശ്രദ്ധിക്കുന്നത് ഭർത്താവിന്റ അച്ചൻ കണ്ടത് അവൾ പുളച്ചിലോടെ ഓർത്തു … എങ്ങനെയെങ്കിലും അയാളെ വീഴ്ത്താൻ അവൾ അവസരം കാത്തിരുന്നു .. തന്റെ ഭർത്താവ് സുന്ദരൻ ആണെങ്കിലും അയാളുടെ അച്ചനെപ്പോലെ കരുത്തുറ്റതല്ല …. അവൾ അവസരം ഉണ്ടാക്കി എടുത്തു .. മരുമകളുടെ പിന്നിലെത്തിയ രാമൻനായർ രാധികയുടെ ഭംഗിയാർന്ന കഴുത്തിൽ കയ്യ മർത്തി തന്നിലേക്കടുപ്പിച്ചു തന്റ ശരീരത്തിലമർത്തി. മാസങ്ങൾക്ക് ശേഷം ഒരു പുരുഷന്റെ സ്പർശനം രാധികയെ വിറച്ചിലുണ്ടാക്കി … അവൾ പെടുന്നനെ വെട്ടിത്തിരിഞ്ഞ ശേഷം അയാളുടെ ശരീരത്തിൽ അമർത്തി നിൽകാൻ ശ്രമിച്ച ഭർത് പിതാവിനെ നോക്കി ..

ഡാഡ്..എന്താ .. എന്ത ഠ പറ്റി ..എപ്പോ ഇവിടെയെത്തി, ..

മോള .. ഭയങ്കര ശബ്ദം .. ഞാൻ ശബ്ദം കുറക്കാൻ വന്ന താ … നീ ഉറങ്ങിയെങ്കിൽ ഓഫ് ചെയ്യാനും..അപ്പോഴല്ലെ നിന്റെ ഡാൻസ് കാണാനായത് …

അയ്യോ ഞാൻ ശ്രദ്ധിച്ചില്ല അഛാ.

ഞാൻ ഡാൻസ് ചെയ്യുന്നത് അഛൻ നോക്കി നിൽകയായിരുന്നോ …

അവൾ തന്റെ കൊഴുത്തുറ്റ മുലകളെ അമ്മായിയച്ചനിലേക്ക് അമർത്തി അവരിൽനിന്നും ബലഹീനമായി അകലാൻ ശ്രമിച്ചു .. അയാളുടെ കരുത്തുറ്റ പൗരുഷത്തിന്റെ തുടിപ്പ് തന്റെ തുടക്കിടയിൽ അമർന്നതും അവൾ പിടഞ്ഞു …

അച്ചാ … എന്ന വീടൂന്നേ … രാധിക മന്ത്രിച്ചു … രാമൻ നായർ അത് കേട്ടു .അതോടപ്പം മരുമകൾ അവളുടെ ശരീരം തന്നിലമർന്ന് നിൽകുന്നത് അയാൾ അറിഞ്ഞു … അത് കേൾക്കാതെയെന്നോണം രാമൻ നായർ മരുമകളെ ചുറ്റിവരിഞ്ഞ കൈകൾ കൊണ്ട് അവളുടെ പുറത്താകമാനം തഴുകിക്കൊണ്ടിരുന്നു … അയൾ മൃദുലമായ ടീ ഷർട്ട് പിൻഭാഗത്ത് ഉയർത്തി ശേഷം നഗ്നമായ പു റ ഭാഗത്ത് ശക്തിയായി തലോടികൊണ്ടിരുന്നു .. നഗ്നയായ തന്റെ പുറം ഭാഗത്ത് അമ്മായിയഛന്റെ കൈകളും വിരലകളും ചിത്രം വരച്ചപ്പോൾ അവൾ വിവശ ഭാവത്തിൽ രാമൻനായരുടെ കാതിൽ മന്ത്രിച്ചു ….

പ്ലീസ് ഡാഡ് … എന്നെ വിടൂന്നെ .. ആരെലും കാണും .. കണ്ടാൽ അത് മതി …

അകലാൻ ശ്രമിക്കാതെ അയാളിലേക്ക് തന്റെ ശരീരം അമർത്തിയവൾ അയാളെ കാമാതു രമാക്കി …

മോള നീ പേടിക്കാതിരിക്ക് ..ഈ സമയത്ത് ഇങ്ങോട്ട് ഇനിയാരും വരില്ല..നീയെത്ര മനോഹരിയാണെന്ന് അച്ചൻ കാണിച്ച് തരാ o ..

അയാൾ മരുമകളടെ ചെവിയിൽ ചുംബിച്ച് കൊണ്ട് മന്ത്രിച്ചു …

അചച്ചാ .. അമ്മയെങ്ങാനും വന്നാ- അത് മതി .. അവർ എപ്പഴേ ഉറങ്ങിമോളൂ .. ഇനി രാവിലെ ആയാലെ എഴുന്നേൽക്കു .. നീ പേടിക്കണ്ട ..

ഇനിയിപ്പോ അവൾ വന്നാലും എങ്ങനെ മാനേജ് ചെയ്യണമെന്ന നിക്കറിയാം .. അതും പറഞ്ഞയാൾ രാധിക യുടെ ചെവിയിൽ ഉമ്മ വെച്ചവളെ കോരിത്തരിപ്പിച്ചു .. കട്ടി മീശയുള്ള മുഖം അവിടെ അമര്ന്നപ്പോള് എതിര്ത്ത് പറയാനും തോന്നിയില്ല.

വല്ലാത്തൊരു സുഖം! .. രാധികക്ക് എതിര്പ്പില്ലെന്ന് കണ്ടപ്പോള് അയാൾ നാവു ഉള്ളിലേക്ക് കയറ്റി ഇളക്കി പുറത്തെടുത്തു. അവൾ സ്വര്ഗത്തിലെന്ന പോലെ നിന്നു .. അമ്പത് വയസ്സോളം പ്രായമുള്ള അമ്മായിയച്ചനോട് അപ്പോള് എനിക്കെന്തോ ഇതുവരെ തോന്നിയിട്ടില്ലാത്ത ഇഷ്ടം തോന്നി. അവൾക്ക് അവരെ കടിച്ചു തിന്നണം എന്ന് തോന്നി.രാധിക അയാളെ നോക്കിക്കൊണ്ടിരുന്നു … അയാൾ കാത്ത് നിന്നില്ല … മരുമകളുടെ ടീ ഷർട്ട് അയാൾ കൈകൾ കൊണ്ട് രാധികയുടെ തലക്ക് മുകളിലൂടെ ഊരിയെടുത്തു ബെഡി ലേക്കെറിഞ്ഞു ..

ഹാവ് .. ബ്രായ് ധരിക്കാത്തത് മൂലം മുലകൾ രണ്ടും തുടുത്ത് ചാടി വന്ന പോ ലെ നിന്നു … ഉടവ് തട്ടാത്ത മുലകൾ .. ചുമന്ന് തുടത്ത മുല കണ്ണുകൾ .. അയാൾ ആർത്തിയോടെ മരുമകളുടെ മാറിലേക്ക് നോക്കി .. നാണം മൂലം അവൾ തന്റെ കൈകൾ കൊണ്ട് പിണച്ച് മറച്ച് പിടിച്ചു … രാമൻ നായർ അവളുടെ മാറിൽ നിന്ന് കയ്കൾ മാറ്റി തന്റെ കൈകൾ കൊണ്ട് മുലകളെ തഴുകി തലോടി .. മുല ഞെട്ടുകൾ രണ്ടും കൊരുത്ത വന്നതവൾ അറിഞ്ഞു …

അവൾ അരുമയോടെ അയാളെ നോക്കി, .. താന്റ കണ്ണുകളിലേക്ക നോക്കി നിൽകുന്ന ഭർത്ര പിതാവിന്റെ നോട്ടം നേരിടാവാതെ അവൾ അധികനേരം അവരുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി നിൽക്കാനാവാതെ അവൾ അയാളുടെ മാറിലേക്ക് മുഖം താഴ്ത്തി … .അയാൾ മിനിറ്റുകളാളം മുലകളെ മാറി മാറി തഴുകി യും ഞെരിച്ചു രസിപ്പിച്ചവളെ കാമഭ്രന്തിയാക്കി … സഹിക്കാനാവാതെ രാധിക തന്റെ ചുണ്ടുകൾ രാമൻ നായരുടെ ചുണ്ടുമായി കോർത്തു … ഗാഢമായ ചുംബനത്തിൽ ഇരുവരും ഇണ ചേർന്നു .. മിനിറ്റുകളോളം ഇരുവരും പരസ്പരം നാവും ചുണ്ടും കൈമാറി .. ഫ്രഞ്ച് കിസിന്റെ ആല്യ സതയിൽ ഇരുവരും ബന്ധങ്ങൾ മറന്നു .. സാഹചര്യം മറന്നു … പവിത്രമായ അമ്മായിയച്ചൻ മരുമകൾ ബന്ധം ഇല്ലാതായി..വെറും കാമാർത്തായ രണ്ട് ശരീരങ്ങൾ മാത്രം ..

അതിനിടെ അവൾ രാമൻനായരുടെ ബനിയൻ ഊരിയെടുത്തു .അയാൾ കൈകൾ ഉയർത്തി മരുമകളെ ബനിയൻ അഴിക്കാൻ സഹായിച്ചു .. രണ്ട് പേരുടേയും നഗ്നമായ മാറിടം പരസ്പരം ചേർന്ന് നിന്നു … ഭർത്താവിന്റെ അച്ചന്റെ നഗ്നമായ കരുത്തുറ്റ ശരീരം തന്റെ മുലകളിൽ അമർന്നപ്പോൾ അവൾ പിടഞ്ഞു; .. രാമൻ നായർ മുലകളെ ഞെരിച്ച് കൊണ്ട് മരുമകളെ എടുത്തുയർത്തി അവളുടെ മൃദുലമായ ല യായ ബെഡി ലക്കിട്ട് അവൾക്ക് മേൽ ചാടി വീണു …

ഡാഡീ … വാതിലടക്ക് .. പ്ലീസ് …

എന്തിനാ മോളെ .. ആര് വരാനാ … ഞാൻ ചാരിയിട്ടൂണ്ട് ..

അതല്ലച്ചാ … അമ്മ യെങ്ങാനും ഉണർന്നാലോ …

അവൾ കാണാമെങ്കിൽ കണ്ടോട്ടെ …

അതു പറഞ്ഞയാൾ മരുമകളുടെ കവിളിൽ പതിയെ കടിച്ചു ..

ആഹ്..വേദനയിൽ രാധിക പിടഞ്ഞു …

അയാൾ രാധികയുടെ മുഖത്താകമാനം നക്കി നുണഞ്ഞു കവിളിൽ ഗാഢ ചുംബനം നൽകി ചെവിയിൽ നുണഞ്ഞു .. അയാളുടെ മുഖ o രാധികയുടെ ചെവിയിലൂടെ ഇഴഞ്ഞ് പിൻ കഴുത്തിൽ എത്തി. അവിടെയാകെ അയാൾ നക്കി നുണഞ്ഞും നാവിട്ട് ഉരസിയും അവളെ രസിപ്പിച്ചു .. ഏറെ നേരം അയാൾ മരുമക ളുടെ സുഖിപ്പിച്ച് അവളുടെ രസച്ചരടിനെ ഇളക്കിമറിച്ചു … കഴുത്തിൽ രാമൻ നായരുടെ നാവിന്റെ നനവ് എത്തിയപ്പോൾ അരക്കെട്ടിൽ ഒലിച്ച് തുടങ്ങി..രാമൻ നായർ തന്റെ മുഖം രാധികയുടെ മാറിലമത്തി ചുംബിച്ചവളെ രസത്തിന്റെ പുതിയ ലോകത്ത് എത്തിച്ചു …

അയാൾ മുല കണ്ണ് ‘വായിലാക്കി ഊമ്പി കൂടിക്കാൻ തുടങ്ങി … മിനിറ്റുകളോളം മുലകളെ മാറി മാറി നുണഞ്ഞ് മരുമകളുടെ അരക്കെട്ടിൽ കയെത്തിച്ചു …. രാധികയുടെ ട്രാസറിന്റെ ഉളളിലേക്ക് കൈകൾ ഇഴച്ചു .. താഴെ പാന്റിസിനു ഉളിലേക്ക് ഭർത്രപിതാവിന്റെ കൈകൾ അരിച്ചിറങ്ങിയപ്പോൾ രാധിക അറിയാതെ തു ങ്ങൾ കൾ അകറ്റിക്കൊടുത്തു … മരുമകളടെ മലർവാടി രോമ രഹിതമാണെന്നയാൾ അറിഞ്ഞു..രാധിക യുടെ മലർവാടി അയാൾ തഴുകി ത്തലോടി ..

അപ്പോഴും അയാൾ രാധിക യൂടെ മുല കണ്ണുകൾ നുണഞ്ഞുകൊണ്ടിരുന്നു … ഓരോ തവണ നുണയമ്പോഴും രാധിക അമ്മായിയച്ചനെ തന്റെ കൈകളാൽ ചുറ്റിവരിയുകയായിരുന്നു … രാമൻ നായരുടെ കൈകൾ മരുമകളടെ മലർവാടിയിൽ തഴുകിത്തലോടി .. രാധിക വിറച്ച് പോയി .. അയാൾ രാധികയുടെ ട്രൗസറും പാന്റീസ് ഊരിയെടുത്തു .. തന്റെ അരക്കെട്ടുർത്തി രാധിക അമ്മായിയച്ചനോട് അറിയാതെയെന്നോണം സഹകരിച്ചു …

എന്നിട്ട് കാല് അകത്തി വെച്ചു തുടയിലൂടെ കൈ ഓടിച്ചു.തുടവഴി മുകളിലേക്ക് രാമൻ നായരുടെ കൈ നീണ്ടു. രാധിക സുഖിച്ചിരിക്കുകയായിരുന്നു. അഛന്റെ കൈ മുകളില് വന്നു മുലകളില് പിടിച്ചു വീണ്ടും മുലകളില് അമക്കാന് തുടങ്ങി. എന്നിട്ട രാമൻ നായർ മുകളിലേക്ക് വന്നു മുല ചൂടുള്ള വായിലേക്ക് എടുത്തു വെച്ചു ചാപ്പന് തുടങ്ങി.

ആഹ് … വല്ലാത്തൊരു സുഖം രാധികയറിഞ്ഞു.അമ്മായിയപ്പൻ മരുമകളുടെ രണ്ടു മുലയും മാറി മാറി ചപ്പി കുടിച്ചു.രാധിക ഞെളിഞ്ഞിരുന്ന് ശെരിക്കും സുഖിച്ചു.മിനുറ്റുകളോളം അയാൾ തന്റെ മകന്റെ ഭാര്യയുടെ മുലകളെ നക്കിക്കൊണ്ടും മുല കണ്ണിനെ ഊമ്പി കുടിച്ചും രസിച്ചു .. മരുമകളെ രസിപ്പിച്ചവശയാക്കി …

അതെ സമയം അമ്മയിഅചന്റെ കൈ താഴേക്ക്പോയി രാധികയുടെ തുടയിലാകെ ഒഴുകി നടന്നു. അല്പ്പനേരം കഴിഞ്ഞു രാധികയുടെ മലർവാടിക്ക്ചുറ്റും അയ L ൾ വിരലുകൊണ്ട് ചിത്രം വരയ്ക്കാന് തുടങ്ങി.അല്പ്പനേരം കഴിഞ്ഞപ്പോള് രാമൻ നായർ മുല ചപ്പല് നിര്ത്തി വീണ്ടും താഴേക്ക് പോയ്. പതുക്കെ പതുക്കെ കഴുത്തിലൂടെ നാവിട്ടുരച്ചു നക്കി നുണഞ്ഞു .. മിനിറ്റുകളോളം മരുമകളുടെ കഴുത്തിലും ചെവിയിലും പിൻ കഴുത്തിലും കവിളിലും താടിയിലും നെറ്റിയിലും ചുണ്ടുകളിലും കണ്ണുകളിലും ചുണ്ടുകൾ ഇഴച്ച് നീക്കി … അയാൾപൊക്കിളില് ചെന്ന് ഉമ്മ വെച്ചു ചുറ്റും നാവിട്ടിളക്കി.എന്നിട്ട് പുക്കില്ച്ചുഴിയിലെക്ക് നാവു കയറ്റി ഇളക്കി എടുക്കാന് തുടങ്ങി.അയാളുടെ നാവ് രാധികയുടെ ശരീരത്തിലൂടെ ഇഴഞ്ഞ് നീങ്ങി. തന്റെ ബെഡിൽ കിടന്നുപിടയുകയായിരുന്നു രാധിക …

അയാളടെ കൈകൾ രാധികയുടെ തുടകളെ അകറ്റി മലർവാടി യെ കാണാനെന്നോണം അയൾ തന്റെ മുഖം രാധികയുടെ അരക്കെട്ടിലേക്ക് അടുപ്പിച്ചു. അയാൾ മറ്റൊരാളു ടെ മലർ ആദ്യം കാണുന്ന പോലെ മരുമകളുടെ സുന്ദരമായ തേൻ കുടത്തിലേക്ക് തുറിച്ച് നോക്കി .. മനോരമായ വെളുത്ത മദന ചെപ്പിൽ തുടുത്ത് ചുമന്ന വ്യക്തമായി നിൽകുന്ന കൃസരി … രോമ രഹിതമായ ഒതുക്കമുള്ള മനോഹര നിധികുംഭം .. ഒന്ന് രണ്ടു മിനിറ്റ് കഴിഞ്ഞു മരുമകളുടെ മലരിലേക്ക് മുഖം ചേര്ത്ത് വെച്ചു അമര്ത്തി ഉമ്മ വെച്ചു എന്നിട്ട് മലർവാടിയിൽ അകറ്റിവെച്ചു രാധികയുടെ കണ്ണുകളിലേക്ക് നോക്കി നാവു മുഴുവന് പുറത്തിറക്കി നീട്ടി കാണിച്ചു എന്നിട്ട് അമര്ത്തി നക്കാന് തുടങ്ങി താഴെ മുതല് മുകളിലേക്ക്. എന്നിട്ട് കന്തില് ചുണ്ട് വെച്ചു .. വലിച്ചെടുക്കുമ്പോലെ വല്ലാത്ത ആര്ത്തിയോടെ നക്കല് ​​തുടര്ന്നുകൊണ്ടിരുന്നു.സുഖം മൂര്ച്ചിക്കുന്നതനുസരിച്ചു രാധിക അറിയാതെ ശബ്ദം ഉണ്ടാക്കാന് തുടങ്ങി.

ഏകദേശം പതിനഞ്ച് മിനിറ്റോളം രാമൻ നായർ മരുമകൾ രാധികയ്ക്കു നക്കിക്കെടുത്ത് കോൾമയിർ കൊള്ളിച്ചവളെ രസിപ്പിച്ചു .. രാധികയുടെ മലർവാടിയിൽല് നിന്നും വെളുത്ത പാല് പോലെ വെള്ളം വായിലേക്ക് വീണു. തന്റെ അരക്കെട്ടിൽ വികാരത്തിന്റെ അഗ്നി സ്ഫോടനങ്ങൾ നടക്കുന്നത് രാധികയറിഞ്ഞു .. എറെ നേരം നീണ്ട് നിന്ന ആ നിർവിർതി യിൽ അവൾ വിവശ ഭാവത്തോടെ ഭർത്താവിന്റെ അഛനെ നോക്കി. തന്റെ അരക്കെട്ടിൽ പൊട്ടിയൊലിച്ച മദജലം രാമൻ നായർ മുഴുവന് നക്കി തുടച്ചു കുടിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു. ആകെ ക്ഷീണിച്ചു തളര്ന്നിരുന്നു അപ്പോളേക്കും രാധിക.

ശേഷം അയാൾ എണീറ്റ് നിന്നു മരുമകളു ടെ ചുണ്ടില് അമര്ത്തി ഉമ്മ വെച്ചു നാവു അകത്തേക്ക് തള്ളി കയറ്റി. മൂന്നു മിനുട്ടോളം നാവു രാധികയുടെ വായില് ഇട്ടു ഇളക്കി.എന്നിട്ട് രാധികയെ ബെഡിൽ ഒന്ന് കൂടെ കിടത്തികൊണ്ട് രാധികയുടെ മുകളിലേക്ക് കിടന്നു മുഖത്താകെ നക്കാന് തുടങ്ങി, ചെവിയിലും മൂക്കിലും ഒക്കെ കടിച്ചു … നക്കി നുണഞ്ഞു … ആല്യസ ഭാവത്താൽ എല്ലാം ആസ്വദിക്കുന്നത് അയാൾ മനസാൽ ചിരിച് പറഞ്ഞു .. ഇവൾ ഇനി തന്നെ വിട്ട് പോവില്ല .. മകൻ അധികമൊന്നും കളിച്ചിട്ടില്ല. . ശരിക്കും മരുമകളുടെ ഹണിമൂൺ ഇനി അവളുടെ ഭർത്താവിന്റെ അച്ചനായ തനിക്കൊപ്പമാണ് … അവൻ വരുന്നത് വരെ തനിക്കും അവൾക്കും സുഖിക്കാം .. അയാൾ വീണ്ടും മരുമകളുടെ പനനീർ പൂവിലേക്ക് മുഖം പൂഴ്ത്തി അഞ്ഞ് നക്കാൻ തുടങ്ങി .. സുഖത്തിന്റെ ഉന്നതിയിൽ എത്തിയപ്പോൾ പെട്ടെന്നു രാധിക അറിയാതെ അലറി വിളിച്ചു പോയി.

മോളെ … ഒച്ച വെക്കല്ല. അവളുണരും … അതും പറഞ്ഞയാൾ ഉടനെ രാധികയുടെ വായിലേക്ക് വീണ്ടും നാവു കയറ്റി അവളുടെ നാവിനെ ചുറ്റി പിണഞ്ഞു .. ഘാഡമായ ചുംബനത്തിന്റെ നിർവിർതിയിൽ ഇരുവരുംഅലിഞ്ഞില്ലാതായി ..
ഫ്രഞ്ച് കിസ്സിൽ ഇരുവരും പരസ്പരംചുണ്ടുകൾക്കും നാവിനുമായി മത്സരിച്ചു .. ജീവിതത്തിൽ ഇത് വരെ അനുഭവിക്കാത്ത ഓർഗാസം ആദ്യ ത്തവണ തന്നെ രാമൻ നായരുടെ നാവിനാലും ചുണ്ടിനാലും ഉള്ള പ്രകടനത്തിൽ മാത്രം മരുമകൾക്ക് നൽകി … .ശേഷം അയാൾ എണീറ്റ് നിന്നു മരുമകളു ടെ ചുണ്ടില് അമര്ത്തി ഉമ്മ വെച്ചു നാവു അകത്തേക്ക് തള്ളി കയറ്റി. മൂന്നു മിനുട്ടോളം നാവു രാധികയുടെ വായില് ഇട്ടു ഇളക്കി.എന്നിട്ടരാധികയെ ബെഡിൽ ഒന്ന് കൂടെ കിടത്തികൊണ്ട് രാധികയുടെ മുകളിലേക്ക് കിടന്നു മുഖതാകെ നക്കാന് തുടങ്ങി, ചെവിയിലും മൂക്കിലും ഒക്കെ കടിച്ചു.

രാമൻ നായർ അതിനിടെ തന്റെ ഡ്രസെല്ലാം അ ഴിച്ച് മാറ്റിയിരുന്നു … കമ്പിയായ തന്റെ പൗരുഷത്തിനെ മരുമകളുടെ മലരിലേക്ക് തള്ളി നീക്കി … രാധികയുടെ തുടകൾ അകന്ന് പോയി .. എന്താണ് തള്ളിക്കയറിയത് എന്ന് രാധികക്ക് മനസ്സിലായി.ഭയങ്കര വേദന .. അവൾ പിടഞ്ഞു … .അത് അവരോട് പറയാനും പറ്റുന്നില്ല.രാധികക്ക് വല്ലാതെ ശ്വാസം മുട്ടുന്നത് കണ്ടിട്ടാവണം രാമൻ നായർ മരുമകളുടെ ചുണ്ടുകള്
സ്വതന്ത്രമാക്കി ചോദിച്ചു

എന്താ മോളു? വേദനിക്കുന്നുണ്ടോ

രാധിക പറഞ്ഞു

ഭയങ്കരെ വേദന അച്ചാ. മതി. പ്ലീസ് ..

ഒരു കാര്യം ചെയ്യ് … ഇവിടെ എന്തെലുംഓയിലുണ്ടോ ..

ഉം .. അവളുടെ കണ്ണ് അലമറയുടെ ഭാഗത്തേക്ക് നോക്കിയത് കണ്ട രാമൻ നായർ എഴുന്നേറ്റ് നിന്നു. അപ്പാഴാണ് രാധികക്ക് തന്റെ ഭർത് പിതാവിന്റെ പൗരുഷത്തിന്റെ വലിപ്പം കാണാതായത് … ഹാവ് .. അവൾ പിടഞ്ഞ് പോയി …
അതിന്റെ നീളവും തുടുപ്പം .. കാരിരുമ്പിനെപ്പോലെ … വെറുതെയല്ല അത്ര വേദനിച്ചത് … താൻ സ്വപ്നത്തിൽ പോലും വിചാരിച്ചിട്ടില്ല .. ഇപ്പോഴുമത് കമ്പിയായി ഉയർന്ന് നിൽക്കുന്നു … പെട്ടന്നനെ രാധികയുടെ ചുണ്ട് നനഞ്ഞും .. അമ്മായിയച്ചന്റെ ഭംഗിയുളള പുരുഷ കമ്പി ഒന്ന് ഉമ്മ വെക്കാൻ വായിലാക്കി ഊമ്പി നുണയാൻ മനസ് കൊതിച്ചു ….

സ്വന്തം ഭർത്താവിന്റെത് പോലും നുണഞ്ഞിട്ടില്ല ഇത് വരെ … താൻ അതാ ഗ്രഹിച്ചിരുന്നു … പക്ഷെ ഭ ർത്താവ് അങ്ങനെ ഒന്നും ചെയ്യാനോ അതല്ലെങ്കിൽ പൗരുഷം കാണിച്ച് തരാനോ പോലുമുള്ള താൽപര്യം കാണിച്ചിരുന്നില്ല … ബെഡ് റൂമിൽ ബാഹ്യ ലീലകളിൽ പൊതുവേ തണുപ്പനായിരുന്നു രാധികയുടെ ഭർത്താവ്..രാധിക പക്ഷെ ഏറെ ആഗ്രഹിച്ചതാണ് എല്ലാം..പക്ഷെ ഭർത്താവുമായുള്ള ചെറിയ മധുവിധു സമയത്ത് ഒന്നും നടന്നില്ല. .ഇവിടെ ആദ്യ സംഗമത്തിൽ തന്നെ അമ്മായിയച്ചൻ രാധികയെ പരമാധി സുഖിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട് … ഭർത്താവ് നുണ യാത്ത തന്റെ ഭാഗങ്ങൾ എല്ലാം അമ്മായിയച്ചൻ നുണഞ്ഞു രസിപ്പിച്ച വളെ സുഖത്തിന്റെ പരതമ്യതയിൽ എത്തിച്ചു …

ഇപ്പോൾ തന്നെ അമ്മായിയച്ചന്റെ സാധനം നുണയാൻ തുനിഞ്ഞാൽ എന്ത് വിചാരിക്കും അവർ. താൻ അത്രക്ക് കാമ പരവശയാണെന്നോ മറ്റോ. ഇനിയും ദിവസങ്ങൾ ഉണ്ടല്ലോ..ആള് വിട്ടിൽ തന്നെ ആയല്ലോ .. അപ്പോൾ ഊമ്പിയും നുണഞ്ഞും രസിക്കണം .. അവരെ സുഖിപ്പിക്കണം … താൻ ഇപ്പോൾ തന്നെ ധൃതി വെച്ചാൽ തന്റെ കാമ ഭ്രാന്ത് മുഴുവനായി അമ്മായിയച്ചൻ അറിയും .. പതിയെ പതിയെ എല്ലാം ചെയ്യണം .. അവൾ രാമൻ നായരുടെ ചെയ്തികളെ നോക്കി. അയാൾ അല മാറ തുറന്ന് അവളടെ വാസ് ലിൻ ഓയിൽ കയ്യിലാക്കി മെല്ലെ തന്റെ ആയുധത്തിൽ തഴുകി …. അയാളുടെ ഓരോ ചെയ്തികളും രാധിക പാതിയടഞ്ഞ മിഴികളോടെ നോക്കി … രാമൻ നായരു ടെ കരങ്ങളിൽ നിന്ന് പുറത്ത് വന്ന പുരൂഷത്തെ അയാൾ പതിയെ മരുമകളുടെ മദനപ്പൊയികയിൽ തട്ടിച്ചു …

ആഹ് .. ചൂടുള്ള കൊഴുത്ത അമ്മായിയച്ചന്റെ ആയുധത്തിന്റെ സ്പർശനം തന്നെ രാധികയെ വീണ്ടും താരിളണിയിച്ചു … അവൾ പിടഞ്ഞു പോയി .. അയ ഞാൻ ൾ അവളെ മൂഢാക്കാൻ എന്നവണ്ണം വെറുതെ അവളുടെ മദന പൊയ്കയെ തന്റ ആയുധം കൊണ്ട് തലോടിക്കൊണ്ടിരുന്നു .. രാധികക്ക് സഹിക്കാനായില്ല ..

അവൾ പതിയെ തന്റെ കൈകളിൽ ഭർത്ര പിതാവിന്റെ പൗരുഷം എടുത്ത് പതിയെ തന്റെ തുടകൾ അകറ്റി മലർവാടിക്ക് താഴെ വിടവിലക്ക് പതിയെ തള്ളി കൈകൾ കൊണ്ട് … വാസ്ലിൻ പൊതിഞ്ഞ ആയുധം “വേഗത്തിൽ മദനപ്പൊയ്കയിൽ ആഞ്ഞിറങ്ങി .. ആഹ് .. ഏന്റെ പൊന്നെ .. എന്നും പറഞ്ഞവൾ തന്റെ തുടകൾ കൊണ്ട് അമ്മായിയച്ചന്റെ അരക്കെട്ടിനെ ചുറ്റിപ്പിടിച്ച ശേഷം രാമൻ നായരെ കൈകളാൽ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് തന്റെ മാറിലേക്ക് അമർത്തി അയാളടെ കഴുത്തിൽ മുഖവും ചുണ്ടുമ്ർത്തി ആഞ്ഞു ചു o ബിച്ചും കഴുത്തിൽ നക്കി നുണഞ്ഞും രാമൻ നായരെ സുഖത്തിന്റെ പരതമ്യതയിൽ എത്താൻ അഞ്ഞ് ശ്രമിച്ചു .. അയ ഞാൻ ൾ കാത്ത് നിന്നില്ല.രാധികയെ തന്റെ കൈകളാൽ ചുറ്റിപ്പിടിച്ച് ബെഢിലേക്ക് മറിഞ്ഞു വീണു .. രാധികയപ്പോഴും ഭർത്താവിന്റെ അച്ചന്റെ കഴുത്തിൽ നക്കി നുണഞ്ഞുകൊണ്ടിരുന്നു .. രാമൻ നായർ തന്റ അയുധം കയ്യിലെടുത്ത് പതിയെ വീണ്ടും രാധികയുടെ അരക്കെട്ടിൽ ആഞ്ഞമർത്തി ..

ആഹ്. അഛാ ..

എന്താ മോളെ വേദന കുറഞ്ഞില്ലെ ..

അയാള ടെ കൈകളെ അവൾ തന്റെ കൈ ചേർത്ത് അവൾ വിരലുകൾ ഒരോന്നായി നുണഞ്ഞു തുടങ്ങി .. താനും കട്ടിലും കിടന്നു ഇളകാന് തുടങ്ങി എന്ന് തോന്നി അവൾക്ക്. അല്പ്പം കഴിഞ്ഞപ്പോള് രാധികയുടെ മുകളില് നിന്നു എണീറ്റ് നിന്നും.രാധികക്ക്അനങ്ങാന് കഴിയുന്നില്ലയിരുന്നു. കുറച്ച കഴിഞ്ഞപ്പൊ ചോദിച്ചു വേദന എങ്ങനുണ്ട് മോളെ. രാധിക പറഞ്ഞു കുറവുണ്ട് .. അതും പറഞ്ഞവൾ ക്ലൈമാസിന്റെ അവേശത്തൽഅയാളെ ചുറ്റി വരിഞ്ഞു … അയാളിടെ പൗരുഷം രാധികയുടെ മലർവാടിയിൽ പാൽ ചുരത്തി ..

ഇരുവർക്കും ഒരേ സമയം തേൻ ചുരത്തി .. ഇരുവരും പിടി വിട്ടില്ല, .കെട്ടിപ്പിടിച്ച് ഒരു ശരീരമായി കിടന്നു …. രാധികയുടെ മലരിൽ നിന്ന് ഒലിച്ചിറങ്ങിയ അമ്മായപ്പന്റെ യും അവളുടേയും തേൻ ബെഡ് ഷീറ്റും കൂതിർത്തു …. അപ്പോഴും ഇരു വരും കാമുകീ കാമുകൻമാരെപ്പോലെ പരസ്പരം ചുണ്ടുകൾ ഊമ്പി കൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു …

അര മണിക്കൂറോളം ഇരുവരും പരസ്പരം ഒരോ കാര്യങ്ങൾ സംസാരിച്ചു .. അപ്പോഴും രാധിക അമ്മായിയച്ചന്റെ കരവലയത്തിൽ നിന്ന് അകലാതെ അയാളിലമർന്ന് നിന്നു … ഇടക്കിടെ അയാള ടെ മുഖത്തും കവിളിലും ചുണ്ടിലും കഴുത്തിലും അവൾ ഗാഢ ചുംബനം നടത്തി .. അയാൾ തിരിച്ചും മകന്റെ ഭാര്യയെ ചുംബിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു … രാധിക അയാളുടെ ശരീരത്തിൽ ഒലിച്ചിറങ്ങിയ വിയർപ്പ് തുള്ളികളെ നാവിനെ കൊണ്ട് ഇടക്കിടെ ഒപ്പിയെടുത്ത് നക്കിക്കൊണ്ടിരന്നു … അവൾ തന്റെ കൈകൾ രാമൻനായരുടെ അ രക്കട്ടിൽ എത്തിച്ച് വീണ്ടും അതിനെ തഴ് കി ഉണർത്തി .. അതിന്റെ തുടിപ്പ് അവളെ ആശ്ചര്യപ്പെടുത്തി .. അമ്മ യുടെ ഭാഗ്യം ..

എന്ത് പറ്റി. മോളെ.

ഇത്രയം കാലം ഇതുമായി സൂഖിച്ചില്ലെ ..

എന്ത് കരുത്താ .. ഇതിന് … അതും പറഞ്ഞവൾ അമ്മായിയച്ചന്റെ പൗരുഷം കൈകളിൽ ആക്കി ഒന്ന് ഞെരിച്ചമർത്തി.

ഊഹ് … വേദനിപ്പിക്കല്ലെടി .. അതു പറഞ്ഞയാൾ രാധികയുടെ പിൻകഴുത്തിൽ കടിച്ചു ..

ആഹ് .. എന്നെ എത്ര വേദനിപ്പിച്ചന്റെ പൊന്ന് ..

അവൾ അത് പറഞ്ഞയാളെ വീണ്ടും തന്റെ മാറോടമർത്തി …

ഓ .. അത്രക്ക് വലുതാണോ ടീ .. നിനക്ക് സൂഖിച്ചോ …

ശരിക്കും.റിയലി അച്ചാ. ഞാൻ ശരിക്കും സ്വർഗം കണ്ടു ….

ഓഹോ … അവനൊന്നും ചെയ്തിലെ മോളെ ..

അതല്ല .. അച്ഛൻ ചെയ്തപോലൊന്നും ചെയ്തില്ല ..

അവനൊന്നും ചെയ്തു തരാറില്ല. അല്ലെ.

അങ്ങനെ അല്ല ഡാഡ് ..

എന്നാലും .. നീ പറ ..

അവന്റെത് ഇത്ര വലിപ്പമില്ലെ ..

ഇല്ല എന്ന അർത്ഥത്തിൽ അവൾ തലയാട്ടി ..

ഇനി ഞാനില്ലേ മോളെ നിനക്ക് അവൻ വരുന്നവരെ. അത് പോരെ .. വന്നാലും എനിക്കിത് മതി..ഇനിയിത് എന്റെത് മാത്രമാ.ഞാനാർക്കും വിട്ട് കൊടുക്കില്ല .. അവൾ കൊഞ്ചലോടെ മൊഴിഞ്ഞു … താഴെ ഒരാളുണ്ട് അവൾ കേൾക്കണ്ട മോളെ .. ഇതൊക്കെയറിഞ്ഞാ മോളെയി വിടുന്ന് പറഞ്ഞ് വിടും …

അങ്ങനെയെന്തേലും വന്നാ ഞാൻ എന്റെ ഈ കള്ളക്കുറുക്കനെ കൂടെ കൂട്ടും .. അവരി ത്രയം കാലം സുഖിച്ചില്ലേ .. അത് മതി.ഇനി ഞാൻ ആസ്വദിക്കട്ടെ..അതിന് മറുപടിയായി അയാൾ മരുമകളെ ഗാഢമായി ചുണ്ടുകളെ ഊമ്പിക്കുടിച്ച് കൊണ്ടിരുന്നു .വീണ്ടും ഇരുവരുടെയും നാവുകൾ പരസ്പരം കൊരുത്ത് വായിൽ ന്യത്തമാടി .. മിനിറ്റുകളോളം … അൽപം കഴിഞ്ഞയാൾ അവളിൽ നിന്നകന്ന് ബെഢിൽ നിന്ന് എഴു ഇ നക്കാൻ ആഞ്ഞു .. അവൾ പിടിവിടാതെ തടയാൻ ശ്രമിച്ചപ്പോൾഅയാൾ രാധികയുടെ കാതിൽ മന്ത്രിച്ചു ..

വിട് പൊന്നെ … അവളുണരും മുമ്പെ അവിടെത്തണം … നാളെ രാത്രി വരാം … മോള് വാതിൽലോക്കി ങ്ങൾ ണ്ട..ഇനി ഞാനില്ലേ മോൾക്ക് എന്നും … സെക്സ് എന്തെന്ന് ഞാൻ കാണിച്ച് തരും..അവൾ നിരാശാ ഭാവത്തോടെ അമ്മായിയച്ചനെ
ചുറ്റിയ കൈകൾ അകറ്റി ബെഢിൽ കമിഴ്ന്ന് കിടന്നു …

പന്തികേട് തോന്നിയ രാമൻ നായർ വീണ്ടും അവളടെ അടുത്തേക്ക് നീങ്ങി. ഭംഗിയാർന്ന മരുമകളുടെ പിൻഭാഗം .ശിൽപഭംഗിയാർന്ന ശരീര ഭംഗി … ഉയർന്ന് നിൽകുന്ന നിതംബത്തുടിപ്പ് .. അയാൾക്ക് സഹിക്കാനായില്ല .. മരുമകളുടെ നിതംബത്തിൻ രാമൻ നായർ മുഖം താഴ്ത്തി ചുംബിച്ചവളെ വീണ്ടും രസിപ്പിക്കാൻ തുടങ്ങി … അയാൾ നിതംബത്തിൽ നക്കാൻ തുടങ്ങി .. മിനിറ്റുകളോളം മരുമകളുടെ നിതംബത്തുടിപ്പിൽ നക്കുമ്പോൾ രാമൻ നായരുടെ വിരലുകൾ രാധികയുടെ മലർവാടിയിൽ ആഞ്ഞിറങ്ങി .. അവൾക്ക് സഹിക്കാനായില്ല ..

ആഹ് .. ഓഹ് ..

അയാൾ നിതംബത്തിൽ കടിച്ച ഇ പ്പാൾ അവൾ ചിണുങ്ങി ..

ആഹ് അച്ചാ. പൊന്നെ …. എന്താ ചെയ്യുന്നേ ..

രാമൻ നായർ ആവേശം മൂത്ത് അവളുടെ നിതംഭമകറ്റി ഉള്ളിലേക്ക് നാവിറക്കി നക്കിത്തുടങ്ങി …

അയ്യോ … എന്തായിത് .. വേണ്ട .. അവൾ ബലഹീനമായ ന്നെപ്പോലെ അയാളെ തടയാൻ ശ്രമിച്ചു …

ഇത് പോലെ സുഖിപ്പിക്കാൻ നിങ്ങൾക്കേ പറ്റൂ … അതും പറഞ്ഞവൾ അയാള ടെ പൗരുഷം കയ്യിലാക്കി തഴുകി … അവളെ ഉറക്കിയിട്ട് ഞാനെന്നും വരാം മോളെ … ഇങ്ങനയെന്നും കാമുകി കാമുകൻമാരെപ്പോലെ രസിക്കാം നമുക്ക് .. അത് പോരെ .. എല്ലാം എന്റെ പ്രണയ കാമുകന്റെ ഇഷ്ടം. അതും പറഞ്ഞവൾ അയാളെ ചുറ്റി വരിഞ്ഞു .. ഇണ പാമ്പുകളെ പോലെ ഇരുവരും കെട്ടി വരിഞ്ഞു.മിനിറ്റുകളോളം അമ്മായിയച്ചനും മരുമകളും ഒരു ശരീരമായി ബെഡിൽ കിടന്നു മറിഞ്ഞു ..

അൽപം കഴിഞ്ഞ് രാധിക അമ്മായിയച്ചനെ ബഢി ൽ മലർത്തി കിടത്തി .. ആവേശത്തോടെ അയാള ടെ ഉരുക്ക് പോലെ ദൃഢമായ മാറിലേക്ക് നോക്കി .. അവൾ ബെഡിൽ ഇരുന്ന കൊണ്ട് അയാളുടെ കവിളിൽ നെറ്റിയിൽ കഷണ്ടിത്തല യിൽ ചൂണ്ടിൽ.കഴുത്തിൽ ചെവിയിൽ പിൻകഴുത്തിൽ ആഞ്ഞ് ഉമ്മ വെച്ചു മിനിറ്റുകളോളം .., രോമ നിറഞ്ഞ മാറിൽ മുഖം ചേർത്ത് ഉരസിക്കൊണ്ടിരുന്നു. ശേഷം അവൾ തന്റെ മുഖം അമ്മായിയച്ച ന്റെ ദേഹത്ത് മാറിലൂടെ നീങ്ങി ..

അവൾ പതിയെ ദർത്താവാന്റെ അച്ഛന്റ മുലകളിൽ മെല്ലെ കടിച്ചും.വേദനിപ്പിക്കാതെ … പിന്നെ മുല കണ്ണിനെ മെല്ലെ വായിലാക്കി നുണഞ്ഞു …. അപ്പോഴും കരുത്തുറ്റ അയാളുടെ പൗരുഷം മരുമകളടെ കയ്യിൽ ഉണർന്ന് കിടക്കുകയായിരുന്നു .. രാധികയുടെ ചുണ്ടുകൾ ഭർത്താവിന്റെ അച്ചന്റെ മുലക്കണ്ണിൽ പതിയെ വേദനിപ്പിക്കാതെ കടിക്കാൻ തുടങ്ങി …

അയാൾ അപ്പോഴും അതെല്ലാം ആസ്വദിച്ച് കൊണ്ട് മ രു മകളുടെ മുടിയിൽ തലോടിക്കൊണ്ടിരുന്നു .. ഒരു കൈക്കൊണ്ട് മരുമകളുടെ മലർവാടി തഴുകിക്കൊണ്ടിരൂനു … രാധികയുടെ മുഖം വീണ്ടും താഴ്ന്ന് രാമൻ നായരുടെ പൊക്കിൾച്ചുഴിയിൽ എത്തി അവിടെ നക്കിരിപ്പിച്ചു .. കാരിരുമ്പ് പോലുള്ള അവരുടെ ശരീരം അവൾ ആസ്വദിച്ചു .. അവൾ തന്റ കയ്യിൽ ഒരുങ്ങാത്ത ഭർത്ര പിതാവിന്റെ ആയുധത്തിൽ നോക്കി …

ഹാവ് .. എന്ത് – മനോഹരം … ഭർത്താ വിൽ താൻ

ആഗ്രഹിച്ചത് ഇത് പോലൊരു ആയുധമായിരുന്നു … പക്ഷെ ആസ്വദിക്കാനയത് അവരുടെ അച്ചന്റെതും .. തന്റെ പ്രവർത്തികൾ നോക്കി നിൽക്കുന്ന അമ്മായിയച്ചനെ കണ്ടതും രാധിക്കക്ക് അൽപം ലജ്ജ തോന്നി …
അയാളുടെ കുട്ടനെ നുണയാൻ തുടങ്ങുമ്പോൾ ആയിരുന്നു അത് കണ്ടത് …

അച്ചൻ ഒന്ന് കണ്ണ se ച്ച …

എന്ത് പറ്റിയെ ടീ …

ഒന്നുമില്ല .. ഇങ്ങനെയെന്നെ നോക്കുമ്പോ എനിക്കെന്തോ പോലെ ..

മോളൂ എന്ത് വേണേലും ചെയ് … ഞാൻ കണ്ടാലെന്താ …

അതലച്ചാ … എന്നാലും …

മോൾക്ക് എന്താ നൂണയണോ ..

പോ അച്ചാ … ഞാൻ ചെയ്തോളം.

എന്നാം ഊമ്പി കുടിച്ചോടി മതിവരുവോളം .. മോളൂ എന്ത് വേണേലും ചെയ് … ഞാൻ കണ്ടാലെന്താ …

അതലച്ചാ … എന്നാലും …

മോൾക്ക് എന്താ നൂണയണോ ..

പോ അച്ചാ … ഞാൻ ചെയ്തോളം.

എന്നാം ഊമ്പി കുടിച്ചോടി മതിവരുവോളം ..

മറ്റെന്തേലും പറയും മുമ്പ് അവൾ ആയാളുടെ ചുണ്ടിൽ വിരലമർത്തി ..

ശ്ശ്ശ്.പതിയെ അച്ചാ …

തുടരും …

മറ്റെന്തേലും പറയും മുമ്പ് അവൾ ആയാളുടെ ചുണ്ടിൽ വിരലമർത്തി ..

ശ്ശ്ശ്.പതിയെ അച്ചാ …

 

രാധികയും അമ്മായിയച്ചനും – ഭാഗം 2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *