ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം – 31 (മസ്ക്കറ്റിലെ അമ്മാവന്‍ – 3)

Posted by

ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം – 31 (മസ്ക്കറ്റിലെ അമ്മാവന്‍ – 3)

By: Kambi Master

By: Kambi Master  | Click here to visit my page

മുന്‍ലക്കങ്ങള്‍  വായിക്കാൻ  ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

 

 

തന്റെ ശരീരത്തിന്റെ വിറയല്‍ നിയന്ത്രിക്കാന്‍ തങ്കപ്പന്‍ ആവതു ശ്രമിച്ചെങ്കിലും വിജയിച്ചില്ല. ലേഖയുടെ ചുണ്ടില്‍ നിന്നും അയാള്‍ മെല്ലെ വിരല്‍ മാറ്റി അവളെ അടിമുടി നോക്കി. ഇരുട്ടില്‍ അവളെ ശരിക്ക് കാണാന്‍ സാധിച്ചിരുന്നില്ലെങ്കിലും അവളുടെ മുഴുത്ത് തെറിച്ചു നിന്നിരുന്ന മുലകള്‍ അയാള്‍ കണ്ടുപിടിച്ചു. താന്‍ സ്പര്‍ശിച്ചിട്ടും അവള്‍ അറിഞ്ഞില്ല എന്നുള്ളത് അയാള്‍ക്ക് ധൈര്യം പകര്‍ന്നു.

ലേഖ എല്ലാം തങ്കപ്പന് വിട്ടുകൊടുത്തുകൊണ്ട് അയാളുടെ ഓരോ ചലനവും ആസ്വദിച്ച് ഉറക്കം നടിച്ചു കിടക്കുകയായിരുന്നു. അയാള്‍ എന്ത് ചെയ്താലും പ്രതികരിക്കില്ല എന്നതായിരുന്നു അവളുടെ തീരുമാനം. സാവകാശം കരുതലോടെയുള്ള തങ്കപ്പന്റെ സമീപനം അവള്‍ക്ക് നന്നായി സുഖിച്ചു. പക്ഷെ തന്റെ മദചഷകം നനഞ്ഞ് ഒലിക്കുന്നത് മാത്രം അവള്‍ക്ക് തടയാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല. പാന്റീസിന്റെ അടിവശം എപ്പോഴെ കുതിര്‍ന്നു കഴിഞ്ഞിരുന്നു.www.kambikuttan.net

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *