മോനിഷ എന്റെ മോണോലിസ -2

Posted by

മോനിഷ എന്റെ മോണോലിസ –2

 

bY:ആന്റണി @kambikuttan.net

ആദ്യത്തെ അദ്ധ്യായം വായിക്കാന്‍ എവിടെ | CLICK PART-1

രണ്ടാം ഭാഗം കുറച്ചു വൈകിപോയി ക്ഷമികുമല്ലോ കൂടുകരെ

അങ്ങിനെ അവന്റെ റൂമിൽ ഇതിൽ കുളിയൊക്കെ കഴിഞ്ഞു ബ്രേക്ക് ഫാസ്റ്റ് കഴിച്ചു ഞങ്ങൾ പുറത്തേക്കിറങ്ങി, അവന്റെ വേറെ ഒരു കൂട്ടുകാരന്റെ റൂമിൽ ആദ്യം പോയി അവനേം പൊക്കി ഞങ്ങൾ കറക്കം തുടങ്ങി ഫോറം മാള് , സൂ , പിന്നെ ഏതൊക്കെയോ സ്ടലങ്ങൾ   അങ്ങിനെ കുറെ സ്ഥാലത്തൊക്കെ അന്ന് പോയി ഒരു 8 മണി ആയപ്പോൾ ഞങ്ങളുടെ കൂടെ പഠിച്ച ഒരു കൂട്ടുകാരന്റെ റൂമിൽ എത്തി , അവിടെ നിന്നും അത്യാവശ്യം സ്മാൾ ഒകെ അടിച്ചു അവനേം കൂടി ഡാൻസ് ബാറിൽ പോയി കൂടെ അവന്റെ ഗേൾ ഫ്രണ്ട് ഉണ്ടായതു കൊണ്ട് മാത്രം ആണ് ഞങ്ങൾക്കും കേറാൻ പറ്റിയത്, അവിടെ കുറെ എണ്ണത്തിന്റെ കുണ്ടിയും മുലയും ഒകെ കണ്ടും കിസ്സിങ്ങും മുലക് പിടിത്തവും ഒകെ കണ്ടു സത്യത്തിൽ വട്ടായി. ഒരു 11.30 കൂടി റൂമിൽ തിരിച്ചു വന്നു ഫുഡ് പുറത്തു നിന്ന് കഴിച്ചിരുന്നു ബാത്രൂം പോയി നല്ല ഒരു വാണവും വിട്ടു കിടന്നു ഉറങ്ങി, പിറ്റേന് സൺ‌ഡേ വീണ്ടും കറക്കം അവൻ എന്നെ മെയിൻ ആയ സ്ടലങ്ങൾ ഒകെ കാട്ടി  തന്നു, അന്ന് നൈറ്റ് ആണ് എനിക്ക് തിരുച്ചു പോകേണ്ടത് അവസാനം കറങ്ങി തിരിഞ്ഞു ലാൽ ബാഗ് എത്തി , കുറെ യുവ മിഥുനങ്ങൾ കറങ്ങി തിരിഞ്ഞു നടക്കുന്നു കുറെ എണ്ണം ഇരിക്കുന്നു ഉള്ളിലേക് ചെല്ലുംതോറും സീൻ ഒകെ കിട്ടി തുടങ്ങി മടിയിൽ കിടത്തി ചുണ്ടുകൾ ചപ്പി വലിക്കുന്നു, മുല പിടിക്കുന്നു കെട്ടിപിടിച്ചു ഇരിക്കുന്നു

എന്റെ കുണ്ണ കമ്പിയായി ഷഡിക്കുളിൽ കിടന്നു അലറി വിളിക്കുക ആയിരുന്നു, പാർക്കിന്റെ അറ്റത്തുള്ള ഗുഹ പോലെ ഒള്ള സ്റ്റാലത് എത്തിയപ്പോൾ ഒരുത്തി കുണ്ണ ഊമ്പി കൊടുക്കുന്നു ആരും കാണാതെ ഇരിക്കാൻ അവൾ ഷാൾ ഇട്ടു മറച്ചു പിടിച്ചിരിക്കുന്നു ചെറിയ ഒരു മറ കിട്ടിയാൽ വാണം അധികമായിരുന്നു എന്നതായിരുന്നു എന്റെ മനസ്സിൽ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *