അമ്മായിഅച്ഛനുമായി-kambi news

Posted by

അച്ഛനുമായി ലൈംഗികബന്ധത്തിലേര്‍പ്പെട്ട ഭാര്യയെ കയ്യോടെ പൊക്കി.അച്ഛനെയും മരുമകളെയും കയ്യോടെ പൊക്കിയത് അമ്മയുമൊത്ത് ..ഭര്‍ത്താവിനിട്ട് പൊട്ടിച്ച് ഭാര്യയും

അമ്മായി അച്ഛനുമായി ലെഗികബന്ധത്തിലേര്‍പ്പെട്ട മകന്റെ ഭാര്യയെ കയ്യോടെ പോക്കി.അമ്മായി അച്ഛനെയും മരുമകളെയും കയ്യോടെ പൊക്കിയത് അമ്മായിഅമ്മയും .മകന്റെ ഭാര്യ ലെഗികബന്ധത്തിലേര്‍പ്പെടുന്നത് തന്റെ ഭര്‍ത്താവുമായെന്നറിഞ്ഞ അമ്മായിഅമ്മ ഇരുവരെയും കയ്യോടെ പൊക്കിയത് മകനെ വിളിച്ചുവരുത്തിയാണ് . കാറിനുള്ളില്‍ തന്റെ അച്ഛനുമായി ഭാര്യ ലൈഗികബന്ധത്തിലേര്‍പ്പെടുന്നതാണ് ഭര്‍ത്താവ് കണ്ടത്. സ്വന്തം അച്ഛനെയും ഭാര്യെയും ഇയാള്‍ ആക്രമിക്കുകയും ചെയ്തു. ചൈനയിലാണ് സംഭവം

പിന്നീട് ഉണ്ടായ സംഭവങ്ങളുമടങ്ങിയ ഒരു വീഡിയോ ഇപ്പോള്‍ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വൈറലായികൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. മരുമകള്‍ക്കൊപ്പം കാര്‍ പാര്‍ക്കിങ്ങ് ഏര്യയില്‍ നിന്നും പിടികൂടിയത് അമ്മായിയച്ഛനെ തന്നെയാണെന്ന് മനസ്സിലാക്കിയ ഭാര്യ പിന്നീട് ഇയാളെ മര്‍ദ്ദിക്കുന്നതും അതേതുടര്‍ന്നുള്ള കോലാഹലങ്ങളുമാണ് വിഡോയിലുടനീളം. നാണമില്ലാത്തവനെ എന്ന് വിളിച്ചാണ് അമ്മായിയമ്മ സ്വന്തം ഭര്‍ത്താവിനെ അക്രമിക്കാന്‍ തുടങ്ങുന്നത്.ഒക്ടോബര്‍ 21ന് അപ് ലോഡ് ചെയ്യപ്പെട്ട വീഡിയോ ഇതിനോടകം 29 കോയിയില്‍പ്പരം ആളുകള്‍ കണ്ടുകഴിഞ്ഞു.തന്റെ ഭാര്യയുടെ അക്രമത്തില്‍ നിന്നും കാമുകി കൂടിയായ മരുമകളെ അമ്മായിയച്ഛന്‍രക്ഷിക്കുന്നത് കാണാം. പിന്നീട് ഭാര്യയില്‍ നിന്നും ഇയാള്‍ക്ക് തന്നെ മര്‍ദ്ദനം ഏല്‍ക്കേണ്ടിവരുന്നുണ്ട്.

അമ്മായിയമ്മയുടെ അക്രമത്തില്‍ നിന്നും രക്ഷപ്പെടാനായി മരുമകല്‍ മുഴുവന്‍ സമയവും അമ്മായിയച്ഛന്റെ പിന്നില്‍ ഒളിക്കുന്നതും കാണാം. സ്വന്തം മരുമകളോട് നിങ്ങള്‍ക്ക് എങ്ങനെയാണ് ഇത് ചെയ്യാന്‍ തോന്നിയതെന്നും ഭര്‍ത്താവിനോട് അമ്മായിയമ്മ ചോദിക്കുന്നത് കേള്‍ക്കാം.
വീഡിയോയിലുടനീളം സൗമ്യനായി നില്‍ക്കുന്ന മകനും ഒടുവില്‍ അച്ഛന് നേരെ തിരിയുന്നുണ്ട്. അച്ചനോട് അയാള്‍ ആക്രോശിക്കുന്നതും കേള്‍ക്കാം. വീഡിയോയിലുടനീളം മരുമകളെ രക്ഷിക്കാനായി തന്നെയാണ് അമ്മായിയച്ഛന്‍ ശ്രമിക്കുന്നത്. യുവതി വാവിട്ട് കരയുന്നതാണ് വീഡിയോയിലെ അവസാന ദൃശ്യം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *