കമ്പിക്കൂട്ട് – 2

Posted by

കമ്പിക്കൂട്ട് – 2

bY:Jobin

ജോബിൻ അമല ടീച്ചറെ വർണ്ണിച്ച്  എന്നെ വല്ലാതെ മൂടാക്കി. “ഇപ്പൊ ക്ലാസിൽ നീയും അമലയും മാത്രം. അവൾ നിന്നെ കാമത്തോടെ നോക്കി അവളുടെ  സാരി മെല്ലെ സൈഡിലേക്ക് മാറ്റി ആ മഞ്ഞ ബ്ലൗസിൽ കൂർത്ത് നിൽക്കുന്ന മുലകൾ മെല്ലെ തടവുന്നു” അവൻ തുടർന്നു. അതിനൊപ്പം താളത്തിൽ അവൻ എന്റെ  കുണ്ണ ടൈറ്റ് പാന്റ്സിന്റെ മുകളിൽ കൂടെ തന്നെ  പിടിച്ച്  ഉഴിയുന്നുണ്ടായിരുന്നു. എന്നെ ശരീരം ആകെ വിയർത്ത് തുടങ്ങി. “ഡാ ജോബിനെ ടീച്ചറെ പറ്റി നല്ല വൃത്തികേട് പറ എനിക്ക്  ഉടനെ വരും.” ഞാൻ പറഞ്ഞു. ” അമല ടീച്ചർ ബെഞ്ചിൽ ഇരിക്കുന്ന നിന്റെ മുടിയിൽ പിടിച്ച് അവളുടെ മുലയ്ക്ക് മേൽ നിന്റെ മുഖം അമർത്തുന്നു. മറ്റെ കൈ അവൾ നിന്റെ യൂണിഫോം പാൻറ്സിന്റെ സിബ്ബ് തുറന്ന് അകത്തേക് ഇട്ട് നിന്റെ കമ്പിക്കുണ്ണയിൽ പിടിച്ച് മെല്ലെ തൊലിച്ച് അടിക്കുന്നു”. ജോബിൻ എന്റെ  കുണ്ണയിൽ അവന്റെ   പിടി മുറുക്കി ശക്തിയായി അമർത്തി ഉഴിയാൻ തുടങ്ങി. അവൻ തുടർന്നു”എന്നിട്ടവൾ നിന്നെ ബഞ്ചിൽ കിടത്തിയിട്ട് ആ സാരിയിൽ പൊതിഞ്ഞ അവളുടെ ഉരുണ്ട് കൊഴുത്ത ചന്തി നിന്റെ മുഖത്ത് അമർത്തി ഇരിക്കുന്നു. ക്ലാസിൽ എല്ലാരും ഒന്ന് തൊടാൻ കൊതിച്ച അമല ടീച്ചറിന്റെ ചൂടുള്ള കുണ്ടി ഇതാ നിന്റെ മുഖത്ത് അമർന്ന്  ഇരിക്കുന്നു ,നിന്നെ ശ്വാസം മുട്ടിക്കുന്നു” .”ഓഫ്ഫ്ഫ് ” ജോബിന്റെ കണ്ട്രോൾ കളയുന്ന പറച്ചിലിൽ ഞാൻ സുഖത്തിന്റെ അറ്റത്തെത്തി. ” ടീച്ചർ ആ സാരി പൊക്കി ചുമല ജട്ടിയിൽ പൊതിഞ്ഞ അവളുടെ പൂർ നിന്റെ മുഖത്തിട്ട് ഉരയ്ക്കുന്നു.” ഇത്രയും ആയപ്പോൾ എന്റെ കുണ്ണ പെരുകുന്ന പോലെ തോന്നി. പിന്നെ വല്ലാത്ത സുഖാനുഭൂതി ആയിരുന്നു. ജോബിന്റെ വാക്കുകളും കുണ്ണ തടവലും എന്നെ  ശരിക്കും അമല ടീച്ചറുടെ അടുത്തെത്തിച്ച പോലെ. എന്റെ പാന്റിനുള്ളിൽ ഇരുന്നു തന്നെ പാൽ ചീറ്റി. മുൻവശം നനഞ്ഞ പോലെ തോന്നിച്ചു. “ഡാ നീ ഒരു സംഭവം തന്നെ  ഞാൻ ജീവിതത്തിൽ ഇത്രയും സുഖിച്ചിട്ടില്ല. ഇനിയങ്ങോട്ട് എല്ലാ വൃത്തികേടിനും ഞാനും ഉണ്ട് നിന്നോടൊപ്പം” ഞാൻ പറഞ്ഞു. ” അതങ്ങനെയാണ് അവസാനം ചേരേണ്ടവർ തന്നെ ചേരണം ” അവൻ പറഞ്ഞു. പിന്നെ അങ്ങോട്ട് സുഖത്തിന്റെ നാളുകളായിരുന്നു. ഞങ്ങൾ ക്ലാസിൽ ഇരുന്ന് ടീച്ചേർസിനെ നോക്കി ഭാവനയിൽ വർണ്ണിച്ച് പരസ്പ്പരം വാണമടിച്ച് കൊടുക്കലായി. ലിസി ടീച്ചറായിരുന്നു ജോബിന്റെ ഇഷ്ട ചരക്ക്. ചില്ല ദിവസം ഉച്ച നേരം ടീച്ചർ പഠിപ്പിക്കാൻ വരുമ്പോൾ ബ്ലൗസിൽ ടീച്ചറുടെ വിയർത്ത കക്ഷം കാണാൻ നല്ല രസമാണ്. അവിടെ മൂക്ക് ചേർത്ത്

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *