Oru churl adiyude kadha

Posted by

Oru churl adiyude kadha

bY Rahul

അന്ന് ഞാൻ ഇറുകിയ മുഷിഞ്ഞ കാക്കി നിക്കർ ഇട്ടു നടക്കുന്ന കാലം. 15 വയസായിട്ടും വീട്ടിൽ എനിക്ക് മുണ്ടിലേക്കോ പാന്റ്‌സിലേക്കോ പ്രമോഷൻ കിട്ടിയില്ല. എന്റെ റിട്ടയേർഡ് സ്കൂൾ അധ്യാപകനായ അപ്പൂപ്പൻ ആയിരുന്നു അതിനു കാരണം. ആൺപിള്ളേരെ അടിക്കാൻ സൗകര്യം നിക്കർ ആണ് എന്നാണ് അപ്പൂപ്പന്റെ പ്രമാണം. അടി എന്നാൽ ചൂരൽ അടി. കൈ കെട്ടി തിരിച്ചു നിർത്തി ഇറുകിയ നിക്കർ ഒന്നുകൂടി വലിച്ചു പിടിച്ചാണ് പ്രഹരം. മുണ്ട് ഉടുക്കാൻ സമ്മതിച്ചാൽ അതിന്റെ അടിയിൽ അടി ഏൽക്കാതിരിക്കാൻ രണ്ടോ മൂന്നോ നിക്കർ ഇടുന്ന പതിവ് ആൺകുട്ടികൾക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നു. മുണ്ട് ആണെങ്കിലും അതുതന്നെ ആണ് അവസ്ഥ. അതുകൊണ്ടു വീട്ടിൽ നിക്കർ മാത്രം, ഷഢ്ഢി എന്റെ ഗ്രാമപ്രദേശത്തുള്ള ആൺകുട്ടികൾക്ക് ഒരു ആഡംബരം തന്നെ ആയിരുന്നു. 14 -15 വയസിൽ എന്റെ കാലിന്റെ ഇടയിൽ തിര ഇളക്കുന്ന നല്ല മുലയും ചന്തിയും ഉള്ള ചേച്ചിമാരും, ആന്റി മാരും പിന്നെ ഇക്കിളി പെൺകുട്ടികളും നാട്ടിൽ ധാരാളം ഉണ്ടായിരുന്നു. എന്റെ മുളച്ചു വരുന്ന പൗരുഷ വീര്യം പലപ്പോഴും അണപൊട്ടൻ വെമ്പി. പക്ഷെ ഒന്ന് വാണം അടിക്കാൻ പോലും എനിക്ക് അവസരം ലഭിച്ചില്ല.

സ്കൂൾ വിട്ടു വന്നാൽ മുഷിഞ്ഞ കുപ്പായം ഊറി എറിഞ്ഞു പാന്റ്‌സ്‌ മാത്രം ഇട്ടു കൊണ്ട് കളിയ്ക്കാൻ ഓടും. കളി കഴിഞ്ഞു വന്നു മേൽ കഴുകി കാക്കി നിക്കറിലേക്കു കയറും. തുടയിൽ കുരുത്തു തുടങ്ങിയ നീല രോമങ്ങൾ പുറത്തേക്കു കാണുന്നതിൽ വലിയ നാണം തോന്നിയിരുന്നു. പിന്നെ സുന്നത്തു ചെയിത അണ്ടിയുടെ മുന നിക്കറിൽ നിന്ന് തെള്ളി നിൽക്കും. എന്റെ ഉരുണ്ടു തുടുത്ത ചന്തി നടക്കുമ്പോൾ ബോൾ പോലെ ഉരുണ്ടു മുകളിലേക്ക് കയറും. അത് സ്കൂളിലെ സാറന്മാരുടെ ഫേവറിറ്റ് സ്പോട് ആയിരുന്നു. എല്ലാ ദിവസവും ചൂരൽ കളം വരയ്ക്കുന്ന തുടുത്ത ചന്തി. ഉമ്മാണിയെ ഇറുക്കുന്ന ടൈറ്റ് നിക്കർ. ആകെപ്പാടെ ഒരു അസ്വസ്ഥത. കുട്ടൻ ഫ്രേക്വെണ്ട് ആയി കമ്പി അടിക്കും. അത് അപ്പൂപ്പനിൽ നിന്ന് മറച്ചു വെക്കാൻ പെടുന്ന പാട് വേറെ.. ഷിർട്ടിന് ഇറക്കം തീരെ പോരാ. പക്ഷെ അപ്പൂപ്പന്റെ കർശനമായ ഒരു നോട്ടം മതി നിക്കറിൽ മുള്ളാൻ.

രാത്രി മുഴുവൻ പഠനം. പിന്നെ ചോദ്യം ചോദിക്കലുകൾ. സ്കൂൾ ഹോംവർക്. അനിയത്തി എന്നെ പറ്റി എന്തെങ്കിലും കള്ള പരാതികൾ എല്ലാ ദിവസവും പറയും. അതിനുള്ള അടി ശിക്ഷ. പെൺകുട്ടികൾ തെറ്റ് ചെയ്യ്താലും ആൺകുട്ടികൾ അടി വാങ്ങിയിരുന്ന കാലം. നിക്കർ മുകളിലേക്ക് നീക്കി തുടയിൽ നുള്ള്, ചന്തിക്കു ചൂരൽ പ്രയോഗം, നിക്കർ ഊരി അടി അങ്ങനെ എന്തെല്ലാം.

രാത്രി അപ്പൂപ്പന്റെ കട്ടിലിന്റെ താഴെ പായ വിരിച്ചു കിടക്കണം. അരണ്ട വെളിച്ചത്തിൽ റൂം മുഴുവൻ വ്യക്തം. പുതപ്പു പോലും ഇല്ല. “ഷർട്ട് ഊരി വന്നു കിടക്കെടാ” എന്ന ആജ്ഞ കേട്ടാൽ ഉടൻ വെളിയിൽ പോയി മാവിന്റെ ചുവട്ടിൽ നിന്ന് ഉമ്മാണി വലിച്ചു വെളിയിലേക്കെടുത്തു മുള്ളും. അപ്പോൾ അടുത്ത വീട്ടിലെ ജാനു ചേച്ചിയുടെ വീട്ടിലെ ബെഡ്‌റൂമിൽ ലൈറ്റ് അണഞ്ഞിട്ടുണ്ടാവും. അവളുടെ ഭർത്താവു ജാനുവിന്റെ മുലക്കണ്ണുകൾ ഇപ്പോൾ ഞെരിക്കുകയാവും എന്നോർക്കുമ്പോൾ കുട്ടൻ ഫുൾ ടെംപെർ ആവും. പിന്നെ അവനെ നിക്കറിലേക്കു കുത്തി കയറ്റി വരുമ്പോൾ മനസുകൊണ്ട് അപ്പൂപ്പനെ ഒരുപാടു ശപിച്ചിട്ടുണ്ട്. മലർന്നു വേണം കിടക്കാൻ. വേഗം ഉറങ്ങിക്കോണം. മലർന്നു കിടക്കണം, മൈര് ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *