ഒരെഴുത്തുകാരന്റെ സംശയം Sunil

Posted by

“ഒരെഴുത്തുകാരന്റെ സംശയം”
-സുനിൽ

 

യാതൊരു പരിചയമില്ലാത്ത രണ്ടുപേർ കണ്ടുമുട്ടുന്നു….
“ഹലോ….”
“ഹലോ…..” പരസ്പരം ഹസ്തദാനം ചെയ്യുന്നു.
“നീ ആളൊരു ചരക്കാണല്ലോടീ…..”
“നന്ദി…! നിനക്കെന്നെ പണ്ണണോ….?”
ഇട്ടിരുന്ന ടീഷർട്ട് ഊരിമാറ്റിയപ്പോൾ അടിയിലൊന്നുമില്ലാതെ തേയിലസഞ്ചി പോലെ കിടന്ന മുലകൾ കിടന്നാടി…! ഒരുചാൺ നീളമുള്ള പാവാട പൊക്കി കുനിഞ്ഞ് നിന്ന അവൾ പറഞ്ഞു
“പണ്ണെടാ തന്തയില്ലാത്തവനേ….!”
അവൻ പാന്റിന്റെ സിബ്ബ് ഊരി കുണ്ണ പൂറ്റിൽ മുട്ടിച്ച് അടി തുടങ്ങി …. 15 മിനിട്ടിന് ശേഷം അവൻ കുണ്ണയൂരി തറയിലേക്ക് മലർന്ന് കിടന്നു…. അവൾ അരയിലെ ചെരച്ച് കയറ്റി വച്ച ആ അൽപവസ്ത്രം പറിച്ച് കളഞ്ഞ് അവന്റെ മുകളിലേക്ക് കവച്ചിരുന്ന് പൊതിച്ചുതുടങ്ങി…. ഊരിയെടുത്ത് വായ് പൊളിച്ച് പിടിച്ച് രണ്ട് വാണമടിച്ചപ്പോൾ പാല് അവളുടെ വായിലേക്കും മുഖത്തേക്കുമായി ചീറ്റിത്തെറിച്ചു. ധൃതിയിൽ വസ്ത്രം ധരിച്ച അവർ പരസ്പരം ഹസ്തദാനം ചെയ്തു
“നീ നന്നായി പണ്ണിത്തന്നല്ലോ നന്ദി….”
അവർ രണ്ടും രണ്ട് വഴിക്ക് പിരിഞ്ഞു…..!

മുകളിൽ പറഞ്ഞത്
ഇംഗ്ളീഷ് ബ്ളൂഫിലിമുകളിൽ മാത്രം നടക്കുന്നതാണ് അതിൽ മാത്രം! ഇവിടെ പാച്ചുവിന്റെ ആവശ്യപ്രകാരം എന്റെ മണ്ണിൽ എന്റെ സംസ്കാരത്തിൽ മനുവിന് ഡോ:ഷേർളിയുമായി ബന്ധപ്പെടണമെങ്കിൽ “മനോജിന്റെ മായാലോകം 15 ന്റെ അവസാന ഭാഗം മുതൽ “പാച്ചുവിന്റെ സ്വന്തം ഷേർലിയാന്റി” എന്ന കഥയുടെ പാതിയിൽ കൂടുതൽ വരെ വരുന്ന മുന്നൊരുക്കങ്ങൾ എന്നെ സംബന്ധിച്ച് അനിവാര്യമാണ്. കുത്തഴിഞ്ഞ സാഹചര്യത്തിലും സംസ്കാരത്തിലും ജീവിക്കുന്ന കഥാപാത്രങ്ങൾ എനിക്കില്ല..! അത് എന്റെ ബലഹീനതയാണ്…. കഴിവില്ലായ്മയാണ്…! ഇവിടെ കഥകളിൽ അങ്ങനെയൊന്നുമില്ല ജില്ലയിലെ ഏറ്റവും പ്രമുഖ ഗൈനക്കോളജിസ്റ്റിനെ,ആദരണീയവ്യക്തിത്വത്തെ വേണമെങ്കിൽ ആർക്കും അവരുടെ കൺസൾട്ടിംഗ് റൂമിൽ ചെന്ന് കുനിച്ച് നിർത്തി പണിതിട്ട് പോരാം! അതാണ് കഥ..! അങ്ങനെ ചെയ്യുന്ന എഴുത്തുകാർ കാണും പക്ഷേ സുനിലിനെ അതിന് കിട്ടില്ല…! അതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് സുനിൽ ഇവിടെ അനഭിമതനായതും…! ഞാനുമത് അംഗീകരിക്കുന്നു. എനിക്ക് കന്പി എഴുതാൻ അറിയില്ല…!
കഥാസന്ദർഭങ്ങളിൽ കന്പി കൂടി കയറ്റാനേ അറിയൂ അതിനാൽ തന്നെ മിക്കവാറും വായനക്കാരുടെ ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റാൻ സാധിക്കാറില്ല…….മാപ്പ്..!
സത്യത്തിൽ സങ്കടവും ചിരിയും ഒരേപോലെ വന്നുപോയി…..
…… ഇത് ഏത് ഭാഷ എന്ന് അന്പരന്ന് വായനക്കാർക്ക് ആർക്കെങ്കിലും അറിയാമോ ഇത് എന്ന് ന്പിക്കുട്ടൻ ചോദിച്ച ഉരുപ്പടി “ആന്റിയ്കൊപ്പം” 124 ലൈക്ക് നേടിയപ്പോൾ കഴിഞ്ഞ രണ്ട് ദിവസങ്ങളിൽ രണ്ട് ലൈക്ക് കൂടി നേടി “മനോജിന്റെ മായാലോകം15” “”54” ലൈക്ക് നേടി……!
മൂന്ന് പകലും രണ്ട് രാത്രിയും കുത്തിപ്പിടിച്ചിരുന്ന് മറ്റൊന്നിനും മാറാതെ കുത്തിയപ്പോളാണ് അത് പേജിലായത്…..!
ഇനീം ഈ കോത്താഴത്ത് കഥയുമായി ഞാൻ വന്നാൽ ആരും അതിനെ “തന്തയ്ക് പിറക്കായ്ക” എന്ന് അല്ലേ പറയൂ ?….. അത് കൊണ്ട് ഈ “….ണ” അങ്ങ് നിർത്തുകല്ലേ നന്ന്..?????
തീരുമാനം നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ കൂടി മാനിച്ച് മാത്രം…!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *