മതില്‍കെട്ടിനുള്ളലെ മൊഞ്ചത്തി

Posted by

മതില്‍കെട്ടിനുള്ളലെ മൊഞ്ചത്തി

Mathil Kettinullile Monjathi bY Rajun Mangalassery

ചെറുപ്പം മുതല്‍ക്കേ പെണ്ണിനോടും പെണ്ണ് വിഷയങ്ങളിലും ഞാന്‍ നന്നേ തല്‍പരനായിരുന്നു. അന്നൊക്കെ പക്ഷേ സെക്സ് എന്താണെന്നോ എങ്ങനെയെന്നോ അറിയാത്ത പ്രായമായിരുന്നു. അന്നും പക്ഷേ പെണ്ണിന്‍റെ മുലയ്ക്ക് പിടിക്കാനുള്ള അവസരങ്ങള് എനിക്കൊരുപാട് കിട്ടിയിട്ടുണ്ട്, വേറെ ആരുടെയുമല്ല…കസിന്‍ ചേച്ചിമാരടെത്. സ്വന്തം ചേച്ചിമാരെ പോലെ ആയിരുന്നെങ്കിലും അന്നെനിക്കതൊരു സുഖമായിരുന്നു. ഞാന്‍ ചെറുതായിരുന്നെങ്കിലും ആ ചേച്ചിമാരൊക്കെ എല്ലാമറിയുന്ന പ്രായക്കാരുമായിരുന്നു. അതിനാല്‍ തന്നെ ആ മുലയ്ക്കു പിടുത്തം അവരും ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നുവെന്ന് വേണം കരുതാന്‍. പക്ഷേ ഞാനന്നു ഇന്നത്തെ പോലെ ഉഷാറായിരുന്നില്ലാലോ, അതിനാല്‍  ഞാന്‍ വലുതായപ്പോ ചേച്ചിമാരെന്നോട് അകലം പാലിച്ചു… പതുക്കെപതുക്കെ അതങ്ങ് നിന്നു. കാലം പോകപ്പോകെ എന്നിലെ വികാരവും കൂടി, പക്ഷേ പക്വത എത്താത്ത ആ പ്രായത്തില്‍  പിന്നെ വികാരം ശമിപ്പിക്കാനുള്ള വഴിയായി ഞാന്‍  കണ്ടത് ഒളിഞ്ഞു നോട്ടമായിരുന്നു…വേറെങ്ങോട്ടുമല്ല, കളിമുറിയിലേക്ക്.. നേരത്തെ പറഞ്ഞ 3 ചേച്ചിമാരുടെയും കുളി ഞാന്‍  ഒളിഞ്ഞു നോക്കിക്കണ്ട് ആസ്വദിച്ചിട്ടുണ്ട്… ഒപ്പം വീടിനടുത്തുള്ള ഒന്നു രണ്ടു വീടുകളിലെ പെണ്ണുങ്ങളെയും. പൊട്ടത്തരത്തിനു ഞാനന്നു ചെയ്ത ഒളിഞ്ഞു നോക്കല്‍ പിടിക്കപ്പെട്ടു, വീട്ടിലും അറിഞ്ഞു, നാട്ടില്‍  ചിലരുടെ ചെവിയിലുമതെത്തി… അങ്ങനെ പത്താം ക്ലാസ് ആയപ്പോളേക്ക് നാട്ടിലെ ചേട്ടന്മാറ്ക്കിടയില്‍  നല്ലരീതിയിലുള്ള ചീത്തപ്പേരും എനിക്ക് വീണു. എങ്കിലും എന്‍റെ  വികാരത്തിനൊരു കുറവും ഉണ്ടയില്ല, മാത്രവുമല്ല.. കൂടുകയാണ് ചെയ്ത്. പക്ഷേ ചില മാറ്റങ്ങള് പ്രായം എനിക്കും വരുത്തി, ഒളിഞ്ഞു നോട്ടമൊക്കെ ഞാനങ്ങു നിറുത്തി…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *