അമ്മയും വില്ലേജ്ഓഫീസറും 2

Posted by

അമ്മയും വില്ലേജ്ഓഫീസറും  2

 

Ammayum Village officerum Part 2 bY Akhilesh Varma | Previous Parts 

 

എൻ്റെ പേര് അഖിലേഷ് , ഞാൻ പ്ലസ്ടുവിന്പഠിക്കുന്­നു ,ഞാൻ അച്ഛൻ അമ്മ ഞങ്ങൾ 3 പേർ അടങ്ങുന്നതാണ് എന്റെ കുടുംബം, അച്ഛന് ഗൾഫിലാണ് ജോലി.

എല്ലാവര്ക്കും എന്നെ ഓര്മ കാണും എന്ന് കരുതുന്നു … നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായത്തെ മാനിച്ചു കൊണ്ടാണ് ബാക്കി സംഭവം ഞൻ ഇവിടെ വെളിപ്പെടുത്താൻ പോകുന്നത് ….

അങ്ങനെ അവർ സഞ്ചരിച്ച കാറിനു പുറകെ അവർ കാണാതെ ഞാൻ പിന്തുടർന്നു, പോകുന്നതിനിടക്ക് അയാൾ ഒരു മെഡിക്കൽ ഷോപ്പിനു മുന്നിൽ കാര് നിർത്തി എന്നിട്ട് അയാൾ കാറിൽ നിന്നും പുറത്തിറങ്ങി മെഡിക്കൽ ഷോപ്പിൽ ചെന്ന് എന്തോ വാങ്ങി.അവർ പൊതിഞ്ഞു കൊടുത്തത് കാരണം എനിക്ക് എന്താണെന്നു മനസിലായില്ല .

പക്ഷെ അത് കോൺടോം ആണെന്ന് എനിക്ക് തോന്നി.അയാൾ വീണ്ടും വണ്ടി സ്റ്റേറ്റ്‌ചെയ്തു മുന്നോട്ട് പോയി കുറെ പോയി കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഒരു വലിയ തുണി കടയുടെ ഫ്രോന്റിൽ വണ്ടി നിർത്തി അമ്മയും ആയാലും പുറത്തിറങ്ങി കടക്കുള്ളിലേക്ക് പോയി , അപ്പോൾ അയാൾ പുറത്തു വന്നു ആർക്കൊക്കെയോ ഫോൺ ചെയ്യുന്നത് കണ്ടു .അയാൾ രണ്ടോ മൂന്നോ പേരെ വിളിച്ചുന്നു തോന്നുന്നു. പക്ഷെ വിളിച്ചിട്ട് എന്തോ കാര്യം പറഞ്ഞു പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഫോൺ കട്ട് ചെയ്തു ..

എന്നിട്ട് അയാൾ വീണ്ടും അകത്തേക്ക് പോയി പിന്നെ 30 മിനിട്ടു കഴിഞ്ഞു 2 കവരുമായാണ് പുറത്തു വന്നത്. അയാൾ വീണ്ടും കാറിൽ കയറി കാര് മുന്നോട്ടു ഓടിച്ചു തുടങ്ങി ..ഞനും പിന്നാലെ തന്നെ പോയി..അങ്ങനെ ഒരു 10km ഓളം പോയി കഴിഞ്ഞു അയാൾ കാര് ഇൻഡിക്കേറ്റർ ഇട്ടു ഞൻ ബൈക്ക് സ്ലോ ചെയ്തു ..അവർ കാര് ഒരു വലിയ വീടിന്റെ കോമ്പൗണ്ടിലേക്ക് ഓടിച്ചു കയറ്റി ..ഞൻ റോഡ് സൈഡിൽ ബൈക്ക് ഒതുക്കി വച്ചിട്ട് ആ വീട്ടിലേക്ക് മതിലിനു മുകളിൽ കൂടി എത്തി നോക്കി ..അപ്പോൾ അവിടെ 3 വണ്ടികൾ ഉണ്ടായിരുന്നു..അയാൾ വണ്ടി ഒതുക്കിയിട്ട് ഹോൺ അടിച്ചപ്പോൾ 2 പേര് പുറത്തിറങ്ങി വന്നു അപ്പോൾ ‘അമ്മ കാറിൽ നിന്ന് പുറത്തിറങ്ങി ഞൻ അവരുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി അവർ അന്തം വിട്ട് നിന്ന് ‘അമ്മ നാണിച്ചു തലയും കുനിച്ചു നിന്ന്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *