ഉദാഹരണം സിന്ധുലക്ഷ്മി Onattukara Hots 3

Posted by

ഉദാഹരണം സിന്ധുലക്ഷ്മി Onattukara Hots 3

Onattukara Hots udaaharanam sindhulakshmi 2 By ഓച്ചിറ ഐഷ | Previous Part

സ്റ്റീവ് പ്രത്യേകം പറഞ്ഞതാണ് ഭാര്യ സിന്ധു ലക്ഷ്മിയോട് ഓണക്കോടി എടുക്കുമ്പോള്‍ ഷേര്‍ലി ആന്റിക്കുകൂടി എടുക്കണമെന്ന്. കസവിന്റെ ചുരിദാര്‍ തന്നെ എടുത്തേക്കാം എന്ന് സിന്ധുവും പറഞ്ഞു. കാരണം സ്റ്റീവിനും സിന്ധുവിനും ഷേര്‍ലി ആന്റിയെ ഒരിക്കലും മറക്കുവാന്‍ കഴിയില്ല. അത്രയ്ക്ക് അവരുടെ ലൈംഗിക ജീവിതം ഷേര്‍ലിയാന്റിയോട് കടപ്പെട്ടിരിക്കുകയാണ്.ഇന്റര്‍ കാസ്റ്റ് മാര്യേജ് ആണ് സ്റ്റീവിന്റെയും സിന്ധുവിന്റെയും. സ്റ്റീവ് ഇപ്പോള്‍ സൗദിയില്‍ ഓയില്‍ ആന്‍ഡ് ഗ്യാസ് കമ്പനിയില്‍ സൂപ്പര്‍വൈസറാണ്.

സിന്ധു മൂന്ന് വയസ്സുകാരന്‍ മകനെയും വൃദ്ധരായ മാതാപിതാക്കളെയും നോക്കി വീട്ടില്‍ കഴിയുന്നു. അടൂരുള്ള പ്രമുഖ വസ്ത്രവ്യാപാര ശാലയിലെ തിരക്കില്‍ ക്യാഷ് കൗണ്ടറിന് മുന്നില്‍ നില്‍ക്കുമ്പോഴാണ് ഞാന്‍ സിന്ധുവിനെ കാണുന്നത്. നേരംപോക്കിന് വേണ്ടി കുശലം പറഞ്ഞ് പിന്നീട് സൗഹൃദസംഭാഷണത്തിലേക്ക് ഞങ്ങള്‍ കടന്നു. ബില്‍ പേ ചെയ്ത് വസ്ത്രങ്ങള്‍ ബിഗ്‌ഷോപ്പറിലാക്കി ഇറങ്ങി ടെക്സ്റ്റയില്‍സിന് എതിര്‍വശത്തുള്ള തൃശ്ശൂര്‍ബേക്കറിയില്‍ കയറി ഓരോ ആപ്പിള്‍ ജ്യൂസ് ഓര്‍ഡര്‍ ചെയ്ത് ഇരിക്കുമ്പോഴായിരുന്നു സിന്ധു ഷേര്‍ലി ആന്റിയെ കുറിച്ച് പറയുന്നത്.

ഷേര്‍ലി ആന്റി തിരുവല്ലയിലാണ്  താമസിക്കുന്നത്. സ്റ്റീവിന്റെ അമ്മയുടെ മൂത്ത ആങ്ങളയുടെ ഭാര്യയാണ് ബെന്‍സി. അങ്കിള്‍ ഇപ്പോഴും കുവൈറ്റില്‍ ബിസ്സിനസ്സ് നടത്തുന്നു. മക്കള്‍ രണ്ടാളും ചെറുപ്പം മുതല്‍ അപ്പനൊപ്പം കുവൈറ്റിലാണ്. നാട്ടില്‍ ആന്റി ഒറ്റയ്ക്കായിരുന്നു. കാരണം നാട്ടിലെ സ്വത്തും മുതലുമെല്ലാം മറ്റാരെയും ഏല്‍പ്പിച്ച് പോകുവാന്‍ അവര്‍ തയ്യാറല്ലായിരുന്നു.

1999 ആഗസ്റ്റ് മാസം.

ഡിപ്ലോമ പഠനം കഴിഞ്ഞ് നില്‍ക്കുന്ന സ്റ്റീവിന് കോഴഞ്ചേരിയില്‍ ഒരു ടൂവീലര്‍ ഷോറൂമിലേക്ക് വേക്കന്‍സിക്ക് ഇന്റര്‍വ്യൂകാര്‍ഡ് വന്നു. സ്റ്റീവ് അടൂര്‍ ഏനാത്താണ് താമസം. പട്ടാളക്കാരനായ പിതാവിനും മാതാവിനും ഏകമകനാണ് സ്റ്റീവ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *