ഫിലോമിനയും നീതുവും

Posted by

ഫിലോമിനയും നീതുവും

Philominayum Neethuvum Author : ഡാഡി ഗിരിജ

 

മധ്യ തിരുവിതാംകൂറിലെ ഒരു ക്രിസ്ത്യൻ കുടുംബത്തിൽ ഭർത്താവ് മരിച്ച ഒരു വിധവയായിരുന്നു ഫിലോമിന. ഏകദേശം നാല്പത്തിയാറു വയസ്സുള്ള അഞ്ചരയടി പൊക്കമുള്ള ഫിലോ ആ നാട്ടിലെ പുരുഷന്മാരുടെ ഉറക്കം കെടുത്തുന്ന ഒരു ച രക്കായിരുന്നു. ഇരുനിറവും അധികം ഉടഞ്ഞിട്ടില്ലാത്ത ഉരുണ്ടു മുഴുത്ത മുലക്കുന്നുകളും, വിരിഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന അരക്കെട്ടും വിളഞ്ഞു പാകമായ ആനക്കുണ്ടികളും ഫിലോമിനയുടെ ആകാരഭംഗി കൂട്ടുന്നതായിരുന്നു. നാട്ടിലെങ്ങും നല്ല സൽപ്പേര് മാത്രമുള്ള ഫിലോ വളരെ ഒതുങ്ങി ജീവിച്ചിരുന്നവൾ ആയിരുന്നു ഭർത്താവ് മരിച്ചതിൽ പിന്നെ തനിച്ചായ ഫിലോ മകളോടൊപ്പം ഒറ്റയ്ക്കാണ് കഴിഞ്ഞു പോന്നത്. മകൾ ഇരുപതുകാരിയായ നീതു ഫിലോയെ പറിച്ചു നട്ടപോലുള്ള മുതലായിരുന്നു. അവളുടെ ചക്കമുലകളും അണ്ടാവ് പോലുള്ള കുണ്ടികളും അവളെ അറിയപ്പെടുന്ന കൊഴുത്ത ചരക്കാക്കി മാറ്റി. ആവിശ്യത്തിൽ കൂടുതൽ പണവും ഭൂമിയും ഉണ്ടായിരുന്ന അമ്മയും മകളും വളരെ ലാവിഷ് ആയാണ് ജീവിച്ചു പോന്നത്. കെട്ടിയവൻ ഇല്ലാത്ത ദുഃഖം ഫിലോമിനയുടെ കാലിന്റെ ഇടയിലും, തന്ത ഇല്ലാത്ത ജീവിതം മകൾ നീതുവിന്റെ സ്വഭാവത്തിലും പ്രതിഫലിച്ചിരുന്നു.

ഒരിക്കൽ ഫിലോമിന വീടിന്റെ അടുത്തുള്ള സ്വന്തം റബ്ബർ തോട്ടത്തിൽ കൂടി നടക്കുകയായിരുന്നു. അപ്പോൾ റബ്ബർഷീറ്റുകൾ സൂക്ഷിക്കുന്ന ഓടിട്ട ചെറിയ മുറിക്കുള്ളിൽ നിന്നും ഒരു ഞരക്കം കേട്ടു അവൾ അങ്ങോട്ട്‌ ചെന്നു. തുറന്നിട്ടിരുന്ന ചെറിയ ജനലഴിയിലൂടെ അവൾ അകത്തേക്ക് നോക്കിയപ്പോൾ കണ്ട കാഴ്ച അവളെ ഞെട്ടിത്തരിപ്പിച്ചു. റബ്ബർ വെട്ടുകാരൻ സജി അവിടെ നിന്നു വാണം വിടുന്നു. അവന്റെ കയ്യിൽ ഉള്ള മൊബൈലിൽ തുണ്ടു വീഡിയോ ഓടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു. ഇതെല്ലാം കണ്ടു നിന്നിരുന്ന ഫിലോമിനയുടെ കാലിന്റെ ഇടയിൽ തരിപ്പ് കയറി. സജിയുടെ കുണ്ണക്കടക്കോലിന്റെ നീളവും വണ്ണവും അവളെ അത്ഭുതപ്പെടുത്തി. അവളുടെ രോമക്കാട്ടിൽ ചൊറിഞ്ഞു കേറിത്തുടങ്ങി. അവൾ ഇട്ടിരുന്ന നൈറ്റിക്കുള്ളിലൂടെ സ്വന്തം പൂറിനെ ഞെരിച്ചു. സജിയുടെ സ്വയമ്പൻ കുണ്ണ ഒന്ന് വായിലിട്ട്ഊമ്പാൻ അവൾ കൊതിച്ചു. കുറച്ചു നേരത്തിനു ശേഷം സജിയുടെ കുണ്ണ വെടി പൊട്ടിച്ചു. അരത്തുടം തൈര് അവന്റെ കുണ്ണയിൽ നിന്നും ചീറ്റിയൊഴുകി. ഇതു കണ്ട ഫിലോ അവിടെ നിന്നും മാറി.തിരികെ വീട്ടിലേക്കു നടന്നു അവളുടെ മനസ്സു മുഴുവൻ അപ്പോൾ സജിയുടെ ഭീമൻ കുണ്ണയായിരുന്നു.  ബാക്കി ഭാഗം ഉടനെ തന്നെ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്നതാണ്….

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *