ആദ്യകളി

Posted by

ആദ്യകളി

Aadyakali Author :  കാമൻ

കഥകൾ വായിച്ചു വായിച്ചു ഉണ്ടായ ആഗ്രഹത്തിന് പുറത്തുള്ള എഴുത്താണ്. ഒരു കഥപോലെ . പി ജി ക്കു പഠിക്കുന്ന കാലം ഞാൻ ഹോസ്റ്റലിൽ ആണ് , പ്രണയിനി കന്നടക്കാരി ശ്വേതാ റെഡ്‌ഡി ഒരു കോൺവെന്റിലും. സെക്കന്റ് സെമസ്റ്റർ മുതൽ തുടങ്ങിയതാണീ പ്രേമം . ഭാവിയെക്കുറിച്ചൊന്നും ഓർത്തു ഞങ്ങൾക്ക് വേവലാതി ഇല്ല. ഒന്നിച്ചാണ് യാത്രകളൊക്കെ , സെമിനാര് പ്രൊജക്റ്റ് പ്രാക്ടിക്കൽ ഒക്കെ കിറു കൃത്യമായതോണ്ട് ഇണക്കുരുവികളെപ്പോലെ ഉള്ള നടപ്പും നിൽപ്പും ഒന്നും ഡിപ്പാർട്മെന്റിൽ വല്യ കോളിളക്കം ഒന്നും സൃഷ്ടിച്ചില്ല . ഇടക്ക് ഒന്ന് ചേർത്തു നിർത്താൻ പറ്റുന്നതും തട്ടലും മുട്ടലും ഒത്താൽ ഒരുമ്മയും ഒക്കെയായി പതിയെ വളരുന്ന പ്രണയം . ഒരിക്കൽ സ്ട്രൈക്ക് ന്റെ അന്ന് അറ്റന്റൻസ് കിട്ടുമല്ലോ എന്ന് കരുതി കോളേജിൽ വന്നു. വന്നു ഹാജർ വെച്ച പോവാനായിരുന്നു പ്ലാൻ . രണ്ടാം നിലയിലെ ടീച്ചർ റൂമിൽ നിന്നും ഇറങ്ങി കോണി ഇറങ്ങി കാല് തെന്നി ശ്വേതാ എന്റെ പുറകിൽ വന്നു തട്ടി, വെപ്രാളത്തിൽ ശക്തിയായി അവളെ ചേർത്തു പിടിച്ച പടിയിൽ നിന്നും ബാലൻസ് ചെയ്ത നിന്നപ്പോളാണ് ഞാൻ അറിഞ്ഞത് അവളുടെ മുലയോടു കൂടിയാണ് ഞാൻ പിടിത്തമിട്ടത് എന്ന്, ഒരു സെക്കന്റ് പോലും വേണ്ടി വന്നില്ല എന്റെ കുണ്ണ ഞെട്ടി തുറിച്ചുന്തി നില്ക്കാൻ. ഞങ്ങൾ അടർന്നു മാറിയപ്പോഴേക്കും രണ്ടുപേരും കിതച്ചുപോയിരുന്നു . അതിന്റെ ഹാങ്ങ് ഓവറിൽ പടികൾ ഇറങ്ങുമ്പോൾ മേഘ്‌ന ചോദിച്ചു shall we make love ? എന്തോന്ന് മയിര് എന്ന എന്റെ ഭാവം കണ്ടപ്പോൾ അവൾക്ക് കാര്യം പിടികിട്ടി .കമ്പികുട്ടന്‍.നെറ്റ് ആലങ്കാരികത ഇല്ലാതെ നമുക്കൊന്ന് പണ്ണിയാലൊ എന്നാണ് കന്തൂട്ടി ചോദിച്ചത്. ഞാനാകെ അന്തം വിട്ട് കുന്തം വിഴുങ്ങിയ അവസ്ഥ … കയറ്റാനും വയ്യ കയറ്റാണ്ടിരിക്കാനും വയ്യ ..എന്റമ്മോ … അവളുടെ ആ ചന്തി… വെളുത്ത തുടുത്ത ചെന്തെങ്ങിന്റെ കരിക്കു പോലുള്ള മുഴുത്ത മുല … എങ്ങിനെ ഒപ്പിക്കും … എന്തേലും നെഗറ്റീവ് പറഞ്ഞുപോയാൽ പെണ്ണ് പിൻവലിഞ്ഞാലോ … കർത്താവെ കാത്തോളണേ …എന്നോർത്തു കൊണ്ട് മാന്യതയുടെ കുപ്പായം എടുത്തണിഞ്ഞു . നമുക്ക് ഒന്നിക്കാറായി എന്ന് എനിക്കും തോന്നുന്നു, എന്ന് പറഞ്ഞു ആ ആഗ്രഹത്തെ ബലപ്പെടുത്തി വെച്ച് …എങ്ങോട്ട് എവിടുന്നു എങ്ങിനെ എപ്പോൾ …ഇതിനൊക്കെ ഉത്തരം തേടി ന്റെ മനസ് അലയാൻ തുടങ്ങി… അവസാനം റൊമാൻസ് കുമാരനായ ഹോസ്റ്റൽ കുക്ക് തന്നെ വഴി കണ്ടെത്തി ഭക്തി മാർഗം . വിളിച്ചു റൂം ബുക്കും ചെയ്ത തന്നു. നേരെ ഗുരുവായൂർക്ക്. വെള്ളി വൈകുന്നേരം ഞങ്ങൾ ഐരാവതം ബസ്സിൽ കയറി, പുലർച്ചെ ഗുരുവായൂർ , റൂമിൽ പോയി ഫ്രഷായി ദൈവത്തോട് അനുഗ്രഹം തേടി ആയുധം ഇറക്കാം എന്ന ആഗ്രഹത്തിൽ ഞങ്ങൾ യാത്ര തുടങ്ങി .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *