അമ്മായിയപ്പൻ തന്ന സൗഭാഗ്യം 9 [അമ്പലപ്പുഴ ശ്രീകുമാർ]

Posted by

അമ്മായിയപ്പൻ തന്ന സൗഭാഗ്യം 9

Ammayiyappan thanna Sawbhagyam Part 9 by അമ്പലപ്പുഴ ശ്രീകുമാർ

Previous Parts

 

ശ്രീയേട്ടൻ വരാൻ ചിലപ്പോൾ വൈകും …നിതിൻ ചേട്ടൻ കുട്ടികളോടൊപ്പം മുറിയിലാണ് …മകൾ ഉറങ്ങിയാ ലക്ഷണമാണ്…..മോനാണെങ്കിൽ നിതിൻ ചേട്ടനോട് നല്ലതുപോലെ അടുത്ത പോലെ…..നിതിൻ മകനും ഉറങ്ങി എന്നുറപ്പാക്കിയ ശേഷം നീലിമയുടെ ബെഡ് റൂമിലേക്ക് നടന്നു….പാതി ചാരിയ വാതിലി കൂടി നോക്കുമ്പോൾ നീലിമ കണ്ണാടിക്കരുകിൽ നിന്ന് മുടി തോർത്ത് കൊണ്ട് തട്ടി കുടയുന്നതാണ്  കണ്ടത്….കുനിഞ്ഞു തല മുന്നോട്ടു കുനിച്ചു തല തുവർത്തുന്ന നീലിമയുടെ പിന് വശം നിതിനെ വികാരപരവശനാക്കി ….ആ ഓറഞ്ചു നിറമുള്ള മാക്സിക്ക് പിന്നിലേക്ക് തള്ളി നിൽക്കുന്ന ചന്തികെട്ടുകൾ നിതിന്റെ കുണ്ണയിൽ ചലനങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കി…..മുൻ വശത്തെ വാതിൽ തുറന്നുകിടക്കുന്ന എന്ന ചിന്ത പോലും നിതിനുണ്ടായില്ല…..ആ കാഴ്ച്ചയിൽ തന്നെ തന്റെ കുണ്ണ കമ്പിയടിക്കുന്നത് നിതിൻ അറിഞ്ഞു……നിതിന്റെ എല്ലാ നിയന്ത്രണങ്ങളും വിട്ടു പോയിരുന്നു….കതകു തള്ളിത്തുറന്നു നിതിൻ അകത്തേക്ക് പ്രവേശിച്ചു…..കതകു തുറക്കുന്ന ശബ്ദം കേട്ട് നീലിമ ഞെട്ടി തിരിഞ്ഞു നോക്കി….കാക്കി പാന്റിനുള്ളിൽ വീർപ്പുമുട്ടി മൂത്ത് നിൽക്കുന്ന കുണ്ണയുമായി തന്നെ സമീപിക്കുന്ന നിതിനെ കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ നീലിമ പരിഭ്രാന്തിയിൽ വിളറി….ഒരന്യ പുരുഷനാണ് തന്റെ ബെഡ് റൂമിലേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നതെന്നറിഞ്ഞും ഇന്നലത്തെ തെറ്റുകൾ വീണ്ടും ആവർത്തിക്കാതിരിക്കാനുമായി നീലിമ അല്പം  പിറകോട്ടു മാറി….നിതിൻ മുന്നോട്ടു സമീപിക്കും തോറും അവൾ നീലിമ പിന്നോട്ടടി വച്ച് മാറി….വീണ്ടും എന്തെങ്കിലും സംഭവിച്ചു പോകുമോ എന്നുള്ള ഭയത്താൽ നീലിമ ഭയവിഹ്വലയായി നിതിനെ നോക്കി….നീലിമ പിന്നോട്ടു നീങ്ങി നീങ്ങി റൂമിന്റെ ഒരു ഭിത്തിയിൽ ചേർന്ന് നിന്ന്….നിതിൻ മുന്നോട്ടു നീങ്ങി നീലിമയുടെ തോളുകളിൽ കൈ വച്ച്….

വേണ്ട നിതിൻ ചേട്ടാ പ്ലീസ്…വീണ്ടും തെറ്റിലേക്കെന്നെ വലിച്ചിഴക്കരുത്…പ്ലീസ്….പ്ലീസ്….നീലിമയുടെ സ്വരം ഭയവിഹ്വലവും തികച്ചും നിതിനുമാത്രം കേൾക്കത്തക്ക രീതിയിൽ താഴ്ന്നുമായിരുന്നു…… “നീലിമേ പ്ലീസ്…എനിക്കീ സൗന്ദര്യത്തിനു മുന്നിൽ പിടിച്ചു നിൽക്കാനാവില്ല….നിതിൻ മുഖം നീലിമയുടെ മാറിലേക്ക് താഴ്ത്തി…

ശ്രീയേട്ടനെങ്ങാനും അറിഞ്ഞാൽ മക്കൾ ഉണർന്നു നമ്മളെ എങ്ങാനും കണ്ടാൽ പിന്നെ ഞാൻ ജീവിച്ചിരുന്നിട്ട് കാര്യമില്ല…നിതിൻ ചേട്ടൻ പോകൂ…പ്ലീസ്……നിതിനെ തള്ളിമാറ്റാൻ ശ്രമിച്ചുകൊണ്ട് നീലിമ പറഞ്ഞു….പക്ഷെ ഒരു പൊലീസുകാരന്റെ ശരീര ബലത്തിനപ്പുറം വരില്ലല്ലോ ദുര്ബലയായ ഒരു പെണ്ണിന്റെ തള്ളൽ….നിതിൻ നീലിമയുടെ മാറിടങ്ങളിൽ മാക്സിക്ക് മുകളിൽ കൂടി ചുംബനങ്ങൾ ചൊരിഞ്ഞു….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *