പരസ്പരം 2 [Kottappuram ]

Posted by

 പരസ്പരം 2

PARASPARAM bY KOTTAPPURAM | READ PREVIOUS

 പരസ്പരം 02

ആദ്യ ഭാഗത്തിന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിച്ചതിലും മികച്ച മറുപടി തന്ന നിങ്ങൾക്ക് ഏവർക്കും നന്ദി. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങളാണ് ഈ കഥയുടെ മുന്നോട്ടുള്ള പ്രചോദനം…..   പരസ്പരം എപ്പിസോഡ് 02 തുടരുന്നു…(ഒന്നാം ഭാഗം വായിക്കാത്തവർ വായിച്ചിട്ട് ഇവിടെ വരുക അപ്പോൾ കഥ കൂടുതൽ വ്യക്തമാവും NB:  നിർബന്ധമില്ല)

സ്മൃതി വാതിൽ തുറന്നു പുറത്തു വന്നതും ആര്യൻ അഗത്തു വന്നതും ഒരുമിച്ച് ആയിരുന്നു. മുറിയിൽ കയറിയ ആര്യൻ ഒരു ചെറുത്തുണിയിൽ നഗ്നത മറച്ചു നിൽക്കുന്ന തന്റെ അമ്മയെ ഒരു നിമിഷം നോക്കി നിന്നു…                            “എന്താടാ ഇങ്ങനെ അന്തം വിട്ടു നോക്കുന്നെ..? ”  സ്മൃതിയുടെ ചോദ്യം കേട്ട ആര്യൻ ഒരു സ്വപ്നത്തിൽ നിന്ന് എന്ന പോലെ ഞെട്ടി . “ഒന്നുല്ല അമ്മെ ഞാൻ എന്റെ ഷർട്ട് എടുക്കാൻ വന്നതാ” ആര്യൻ മറുപടി നൽകി.

“Hmmm  എന്ന വേഗം എടുത്തു പോവാൻ നോക്ക്” അൽപ്പം ഗൗരവം കലർത്തി സ്മൃതി ആര്യനോടായി പറഞ്ഞു.. തന്റെ അമ്മയെ ഇത് പോലെ മുൻപ് പലപ്പോഴും കണ്ടിട്ട് എങ്കിലും ഇന്നെന്തോ ആര്യനു ഒരു പ്രത്യേകത ഫീൽ ചെയ്തു.. എന്നാൽ തന്റെ അച്ഛനേക്കാൾ ഉപരി അമ്മയെ സ്നേഹിക്കുന്ന ആര്യനു തെറ്റായി ഒന്നും തോന്നിയില്ല..

**** ഇതേ സമയം ഉമ്മറത്തെ ചാരുകസേരയിൽ പത്രം വായിച്ചു കിടക്കുകയായിരുന്നു കൃഷ്ണൻ. ഇടക്ക് പാത്രത്തിൽ നിന്ന് ഒന്ന് തല ഉയർത്തി അടുക്കള ലക്ഷ്യമാക്കി പുള്ളി വിളിച്ചു പറഞ്ഞു ” പത്മം, ഒരു ചായ ചോദിച്ചിട്ട് എത്ര നേരായി ഇന്നെ എങ്ങാനും കിട്ടുവോ..?”      അടുക്കളയിൽ നിന്നും ദേഷ്യത്തോടെ ചായയും എടുത്തോണ്ട് വന്ന പത്മം “എന്റെ കൃഷ്ണേട്ട എനിക്ക് ആഗെ കൂടെ 2 കൈയെ ഒള്ളു അതോർതോ”                                           “ഓഹോ അത് ഞാൻ അറിഞ്ഞില്ലാല്ലോ” അല്പം തമാശ കലർത്തി കൃഷ്ണൻ അതിനു മറുപടി പറഞ്ഞു. “ആ എന്ന വാ ഞാൻ അറിയിച്ചു തരാം” ഉരുളക്കു ഉപ്പേരി എന്ന പോലെ പദ്മാവതിയും മറുപടി നൽകി. വാക്‌സമർത്യയത്തിൽ കൃഷ്ണനെക്കാൾ മുന്നിലാണ് പത്മം.   “ഇപ്പൊ അറിയിച്ചു തരണ്ട രാത്രി മതി എന്നും പറഞ്ഞുകൊണ്ടു കൃഷ്ണൻ പത്മാവാതിയുടെ ഇടുപ്പിൽ ഒന്ന് പിച്ചി

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *