രതിമന്മഥന്‍ 4 [മാസ്റ്റര്‍]

Posted by

രതിമന്മഥന്‍ 4

RathiManmadhan Part 4 bY Master | Previous Part

 

ഗീത ഗോപിയെ പാളിയൊന്നു നോക്കി; അവന്റെ ശ്രദ്ധ പൂര്‍ണ്ണമായും സിനിമയിലാണ്. താനെന്ന ഒരു ജീവി അടുത്തുണ്ട് എന്ന ചിന്തപോലും അവനില്ലെന്നു തോന്നുന്നു. അവള്‍ക്ക് വീണ്ടും അവനോടു വെറുപ്പ് തോന്നിത്തുടങ്ങി. പക്ഷെ പിന്നില്‍ നിന്നും കിട്ടാന്‍ തുടങ്ങിയ പരുക്കന്‍ വിരലുകളുടെ സുഖത്തില്‍ അവളത് താല്‍ക്കാലികമായി മറന്നു. അയാളുടെ ആര്‍ത്തിപൂണ്ട വിരലുകള്‍ തന്റെ കക്ഷത്തില്‍ അമര്‍ത്തി തടവുകയാണ്‌.
കക്ഷരോമങ്ങള്‍ അയാള്‍ക്ക് സുഖമായി തഴുകാന്‍ സൗകര്യം ചെയ്തുകൊണ്ട് ഗീത ഇടതുകൈ ഇടതുഭാഗത്തെ സീറ്റിന്റെ ചാരിന്റെ മുകളിലേക്ക് വച്ചു. അതോടെ അവളുടെ കക്ഷം പൂര്‍ണ്ണമായി വിടര്‍ന്നു. അയാള്‍ ആക്രാന്തത്തോടെ മുഖം അവിടേക്ക് അടുപ്പിച്ച് അവളുടെ വിയര്‍പ്പിന്റെ ഗന്ധം വലിച്ചു കയറ്റാന്‍ തുടങ്ങി. അയാളുടെ ചുടുനിശ്വാസം ഗീത തന്റെ കക്ഷത്തില്‍ അറിഞ്ഞു. അവളുടെ കൊഴുത്ത തുടകളുടെ ഇടയില്‍ മദജലപ്രവാഹം ശക്തമായി ആരംഭിച്ചു കഴിഞ്ഞിരുന്നു. വിയര്‍പ്പ് മണത്തുകൊണ്ട് അയാള്‍ രോമങ്ങളില്‍ ധൈര്യപൂര്‍വ്വം തഴുകുകയാണ്. ഇടയ്ക്കിടെ ആ വിരലുകള്‍ വായിലേക്ക് കടത്തി അയാള്‍ ചപ്പുന്നുമുണ്ടായിരുന്നു. സീറ്റിനു മുകളില്‍ നേരെ മുന്‍പിലായിരുന്ന കൈയില്‍ അയാള്‍ മുഖം അമര്‍ത്തി ചുംബിച്ചു. ഗീത ഒന്നുമറിയാത്ത മട്ടില്‍ ഇരുന്നതോടെ അയാള്‍ കൈയില്‍ പതിയെ നക്കാന്‍ ആരംഭിച്ചു.
ഗീതയ്ക്ക് ഇന്റെര്‍വലിനു മുന്‍പ് തന്നെ പൂറു നനയാന്‍ തുടങ്ങിയതായിരുന്നു. പെണ്ണ് പൂര്‍ണ്ണ സഹകരണത്തിലാണ് എന്ന് മനസിലായതോടെ അവളുടെ പിന്നിലിരുന്നയാള്‍ പരമാവധി മുന്‍പോട്ടു നീങ്ങിയിരുന്നു. മിനുത്ത് കൊഴുത്ത കൈയില്‍ നക്കിക്കൊണ്ട്‌ അവളുടെ ഇടതുമുല അയാള്‍ കൈപ്പിടിയിലാക്കി. ഗീതയുടെ പാന്റീസിന്റെ അടിയിലേക്ക് പൂറ്റില്‍ നിന്നും നനവ് ഊര്‍ന്നിറങ്ങി. പിന്നില്‍ നിന്നും അയാളുടെ അടുത്ത കൈയും സീറ്റിന്റെ ഇടയിലൂടെ വലതുമുലയിലേക്ക് എത്തിയത് ഗീത അറിഞ്ഞു. തൊട്ടപ്പുറത്ത് ഗോപി ഇരിക്കുകയാണ്. അവന്‍ കണ്ടാല്‍! ഗീത ദുപ്പട്ട എടുത്ത് വലതു തോളിലേക്ക് ഇട്ടു കൈയും മുലയും പൂര്‍ണ്ണമായി മറച്ചു. അയാളുടെ കൈ കക്ഷത്തിലൂടെ ബ്രായുടെ ഉള്ളിലേക്ക് കയറാന്‍ ശ്രമിക്കുകയാണ്. നല്ല ഇറുക്കമുള്ള ബ്രായുടെ അകത്ത് വിരല്‍ മുട്ടിക്കാനെ അയാള്‍ക്ക് കഴിയുന്നുള്ളു. എങ്ങനെയെങ്കിലും ബ്രായുടെ ഹുക്ക് ഊരണം എന്ന് ഗീതയ്ക്ക് തോന്നി. അതൂരിയാല്‍ പച്ച മുലയ്ക്ക് തന്നെ അയാള്‍ക്ക് പിടിക്കാന്‍ പറ്റും. പക്ഷെ ചുരിദാറിനു നല്ല ഇറുക്കമാണ്‌. അതുകൊണ്ട് അത് നടക്കില്ല. ഉള്ളിലേക്ക് കൈ കടത്താന്‍ വേറെ വഴി ഇല്ലാത്തത് കൊണ്ട് അയാള്‍ തുണിയുടെ മുകളിലൂടെത്തന്നെ മുലകള്‍ ഉടച്ചു. തെറിച്ചു മുഴുത്ത രണ്ടുമുലകളും അയാള്‍ നല്ല ശക്തി കൊടുത്ത് ഉടച്ചു. ഗീത സുഖിച്ച് ചുണ്ട് കടിച്ച് പതിയെ ഞരങ്ങുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *