അമ്മ മഹാകളി റാണി 2 [HISTORYMAN]

Posted by

അമ്മ മഹാകളി റാണി 2

AMMA MAHA KALIRAANI PART 2 BY HISTORYMAN

Previous Parts | Part1 |

 

ഞാൻ നിങ്ങളുടെ അശ്വിൻ ,ഒരുപാടു പേരെങ്കിലും എൻ്റെ പേര് മറന്നു കാണുമെന്ന് എനിക്ക് അറിയാം , പക്ഷെ എൻ്റെ അമ്മയെ മറക്കാൻ സാധ്യമാവില്ല , അതെ ഇത് “‘അമ്മ മഹാ കളിറാണി “എന്ന അനുഭവകഥയുടെ തുടർഭാഗം ആണ് ,ഈ കഥ വായിക്കാത്തവർ മുൻപത്തെ ഭാഗം വായിച്ചതിനു ശേഷം മാത്രം തുടർന്ന് വായിക്കുക ” https://kambistories.com/amma-maha-kaliraani/ ” ……
ഇനി കഥയിലേക്ക് വരാം , എൻ്റെ അമ്മയെ എല്ലാവർക്കും മനസ്സിലായിക്കാണുമല്ലോ ,ആരോടും അടുപ്പം കാണിക്കുന്ന സ്വഭാവവും ആരെയും മത്തുപിടിപ്പിക്കുന്ന മാദക മേനിയും , അതിനുപരി കാമത്താൽ കത്തിയെരിയുന്ന പൂറും , 39 വയസ്സ് ആയെങ്കിലും ഉടയാത്ത മുലയും , ബ്യൂയറ്റി പാർലറിൽ ഒക്കെ പായി തൻ്റെ മാദകമേനി കാത്തുസൂക്ഷിക്കുന്ന ഒരു അമിട്ട് ചരക്കും , അനിത എന്ന ക്യൂട്ട് പേരും , കാമയെക്ഷിയും ആണ് എൻ്റെ അമ്മ . അന്നത്തെ സംഭവത്തിന് ശേഷം എൻ്റെ ‘അമ്മ ഒരു വെടിയായി മാറിയോ എന്ന് ഞാൻ പലപ്പോഴും വിചാരിച്ചിട്ടുണ്ട് , അല്ല വെടി പോലതന്നനെ ആയി എന്നതാണ് സത്യം , നിങ്ങൾ വായനക്കാർ ചിന്തിച്ചിട്ടുണ്ടോ എങ്ങനെയാണു ഒരു വെടിയുടെ വീടെന്ന്‌ ,വീടിന്ന്‌ മുൻപിലൂടെ പോകുമ്പോൾ ആളുകൾ ആരെയോ കാണാൻ എന്ന പോലെ എത്തിനോക്കും,പയ്യന്മാരുടെ ചൂളംവിളിയും ധ്വയാർത്ഥ ശബ്ദങ്ങളും പകൽ കേൾക്കും , രാത്രികാലം ആയാൽ ഉറങ്ങികിടക്കുമ്പോൾ മുറ്റത്തു ചെടിച്ചട്ടിയും മറ്റും തട്ടിവീഴും , ഒന്ന് ഉണർന്നു നോക്കിയാൽ ആരെയും കാണില്ല പിന്നെ ജനലിന്റെ അടുത്ത് ആരോ നില്കുന്നത് പോലെ തോന്നും …………. ,ഒരിക്കൽ ഇത് ഞാൻ ശരിക്കും കണ്ടിട്ടുണ്ട്, ഞാൻ ചെറിയ ചെക്കൻ ആയതിനാൽ ഞാൻ വല്ലാതെ പേടിച്ചിട്ടുണ്ട് ,,അമ്മയെ വിളിച്ചു എണീപ്പിച്ചു കാണിച്ചപ്പോ ‘അമ്മ :ഒന്നുമില്ല ചുമ്മാ കിടന്നുറങ്ങാൻ നോക്കു കുഞ്ഞേ എന്ന് പറഞ്ഞു ,അങ്ങനെ അത് ആഴ്ചയിൽ പതിവായി മാറി ആഴ്ചയിൽ രണ്ടുദിവസം അടിപ്പിച്ചു ഇതു സംഭവിച്ചു, ഞാൻ മൗനം പാലിച്ചു കെടന്നു അവിടെ കുറച്ചു ഞരക്കങ്ങളും മറ്റും കേൾക്കുന്നുണ്ട്,പുതപ്പിനിടയിലൂടെ കണ്ണ് തുറന്നു നോക്കിയപ്പോൾ ഉള്ളിലോട്ടു ആരോ ടോർച് അടിച്ചു നോക്കുന്നുണ്ട് ,പക്ഷെ വെളിച്ചം എൻ്റെ നേർക്കല്ല , ഞാൻ തൊട്ടടുത്ത ദിവസം ജനലിന്റെ അടുത്ത് ചെന്നു നോക്കിയപ്പോൾ അവിടെ സിഗററ്റ്‌ കുട്ടികളും ഒരു ചെറിയ മദ്യക്കുപ്പിയും മറ്റും കിടക്കുന്നു പിന്നെ ശ്രദ്ധിച്ചുനോക്കിയപ്പോൾ അവിടെ ആകെ എന്തൊക്കെയോ ഒലിച്ച പാട്‌ ,,,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *