സിനിമാനടിയുടെ ഡ്രൈവര്‍ [Master]

Posted by

സിനിമാനടിയുടെ ഡ്രൈവര്‍

Nadimaarude Driver Author : Master

 

“യോഗം വേണമണ്ണാ യോഗം..അണ്ണന്റെ ഒടുക്കത്തെ യോഗം കൊണ്ടല്യോ അവട വണ്ടിക്കാരനാകാന്‍ പറ്റിയത്”

ഞാന്‍ വാങ്ങിച്ചുകൊടുത്ത ജവാന്‍ മുക്കാല്‍ ഗ്ലാസ് നിറച്ച് അതിലൊരല്‍പ്പം വെള്ളം പേരിനു മാത്രം ചേര്‍ത്ത് ഒറ്റവലിക്ക് മോന്തിയിട്ട്‌ മനോഹരന്‍ പറഞ്ഞു. ഈ മനോഹരത്വം അവന്റെ പേരില്‍ മാത്രമേ ഉള്ളു. മുപ്പത്തിരണ്ട് പല്ലുകളില്‍ ഏതാണ്ട് മൂന്നിലൊന്ന് അവന്റെ അര ഫര്‍ലോങ്ങ്‌ നീളമുള്ള വായുടെ പുറത്തേക്ക് ലംബമായി നില്‍ക്കുന്നതിന്റെ അഴകും, നിരന്തരം വിറകടുപ്പില്‍ ഇരിക്കാന്‍ പുണ്യം സിദ്ധിച്ച മണ്‍ചട്ടിയുടെ നിറവും, തൊലി ഇല്ലായിരുന്നെങ്കില്‍ മെഡിക്കല്‍ കോളജില്‍ സ്കെലിട്ടന്‍ തസ്തികയില്‍ ഉദ്യോഗം ലഭിക്കാന്‍ സാധ്യത തോന്നിപ്പിക്കുന്ന ശരീരവും എല്ലാംകൂടി മനോഹരന്‍ ഒരു മനോഹരന്‍ തന്നെ ആയിരുന്നു.

“എന്നിട്ട് പറ അണ്ണാ..അയാളവളെ ഊക്കിയോ?” മദ്യം തലയ്ക്ക് പിടിച്ച മനോഹരന്‍ മെല്ലെ ചവിട്ടുപടികള്‍ ഇറങ്ങി അവന്റെ യഥാര്‍ത്ഥ സ്ഥാനത്തേക്ക് എത്താന്‍ ആരംഭിച്ചതിന്റെ സൂചന നല്‍കിക്കൊണ്ട് ചോദിച്ചു.

“അറിയത്തില്ല; പഷെങ്കി അവള് ആള് പുത്തിമതിയാ..അങ്ങനൊന്നും അവള് പൂറു കൊടുക്കത്തില്ല. അത് തരാം തരാം എന്ന് പറഞ്ഞു കൊതിപ്പിച്ചല്യോ അവള് ഓരോ പടങ്ങളീ കേറിക്കൂടുന്നെ..അവക്ക് അപിനയിക്കാന്‍ ഒന്നും അറീത്തില്ലന്നാ ഓരോത്താര് പറേന്നെ..പക്ഷെ അവടെ മൊഹോം ശരീരോം..എന്റെ പൊന്നു പപ്പനാവസാമിയെ..പയങ്കരം തന്നെ” ഞാനും എന്റെ ഗ്ലാസ് നിറയ്ക്കുന്നതിനിടെ വികാരം മൂത്ത് വികാരിയായിമാറി പറഞ്ഞു.

“ആണോ അണ്ണാ..അത്രക്കും സുന്ദരിയാണോ അവള്? സിനിമേല് നടിമാരെ മേക്കപ്പിട്ടാ വെളുപ്പിക്കുന്നെന്നാ ഞാന്‍ കേട്ടേക്കുന്നെ..” സ്വതവേ തുറന്നു കീറിയിരിക്കുന്ന വായ മനോഹരന്‍ കൂടുതല്‍ ഭീകരമായി പൊളിച്ചുകൊണ്ട് ചോദിച്ചു..

“ആണോന്നോ..എടാ ഈ തൈര് കലക്കിക്കലക്കി എടുക്കുന്ന ഒരു സാനം ഒണ്ടല്ലോ..ങാ വെണ്ണ..അജ്ജാതി നെറവാ അവക്ക്. ഈ നടിമാരൊക്കെ പൊറത്ത് പോകുമ്പം മൊഹത്ത് ചായം പൂശിയാ അങ്ങനത്തെ നെറം ഒണ്ടാക്കുന്നെ. പഷെങ്കി എവക്ക് ഒരു ചായോം വേണ്ട. ചൊമചൊമാന്നാ മൊഹം. ആ ചിറി ഒന്ന് കാണണം. അതുമ്മേ ഒരു നെറോം അവളു പൊരട്ടത്തില്ല..അല്ലാത് തന്നെ നല്ല ചൊവന്ന റോസാപ്പൂവു പോലല്യോ..പിന്നെ, എന്റെടാ അവട മൊലേം കുണ്ടീം തൊടേം..അയ്യയ്യയ്യോ..എന്റെ പപ്പനാവസാമീ..ഓര്‍ക്കാന്‍ വയ്യേ…..”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *