ചിന്തകൾ വഴി തെറ്റുമ്പോൾ 3 [Prasad]

Posted by

ചിന്തകൾ വഴി തെറ്റുമ്പോൾ 3

Chintakal Vazhi Thettumbol Part 3 bY Prasad | Previous Parts

 

കൂട്ടുകാരെ ഈ കഥ 2 ഭാഗത്തോടെ നിറുത്തിയതാണ്, പുതിയ ഒരെണ്ണം എഴുതാം എന്ന് വച്ചപ്പോൾ പഴയ പ്ലോട്ടിൽ ഒരു ത്രില്ലെർ തെളിഞ്ഞു വന്നത്. അതുകൊണ്ടാണ് ഇ കഥ തുടരാം എന്ന് വച്ചതു.പഴയ പിന്തുണ നൽകണമെന്ന് സ്നേഹത്തോടെ നിങ്ങളുടെ പ്രസാദ്
***
കണ്ണ് തുറന്ന ട്രീസക്ക് നാണം തോന്നി, കെട്ടിപിടിച്ചുകിടക്കുന്ന തന്റെ മകന്റെ കൈ പതുക്കെ മാറ്റി. ഇന്നലെ രാത്രി എന്തൊക്കെയാണ് നടന്നത്, എത്രകാലത്തിനുശേഷമാണ് തന്റെ പൂർ നനഞ്ഞതു. ജോണിയോട് എന്തോരം കാര്യങ്ങളാണ് പറയാനുള്ളത്. ജോണക്ക് തന്റെ പപ്പാ ഗൾഫിൽ ആണെന്നാണ് അറിവ്. എന്നാൽ അയാൾ ട്രീസയുടെ അനിയത്തിനേം കൊണ്ട് ഒളിച്ചോടിയതാണ് എന്ന് അവൾക്കുമാത്രമല്ലേ അറിയൂ. അവൾ തന്റെ ദുഃഖങ്ങൾ ഒന്നും ആരോടും പറഞ്ഞിട്ടില്ല, വെറുതെ എന്തിനാ തന്റെ മകനെ വിഷമിപ്പിക്കുന്നെ. പക്ഷെ ഇപ്പോൾ അവൻ തനിക്കു ഒരു തുണയായി മാറി. സെക്സ് വെറും ശരീരബന്ധം മാത്രമല്ല അതിനുമപ്പുറമുള്ള ഒരു ബന്ധം കൂടിയാണെന്ന് ട്രീസക്ക് തോന്നി. എല്ലാം പങ്കുവെക്കാൻ തനിക്കും ഒരാൾ ആയല്ലോ ഇന്നലെ വരെ അവളെ അലട്ടിയിരുന്ന ആരുമില്ല എന്ന ചിന്ത തന്നെവിട്ടു പോയത് അവളറിഞ്ഞു. ഇനി ജീവിക്കണം അടിച്ചുപൊളിച്ചു തന്റെ ജോണികുട്ടന്റെ കൂടെ. അവൾ അവന്റെ കവിളിൽ ഒരു ഉമ്മ കൊടുത്തിട്ട് എഴുന്നേറ്റു.
ട്രീസ കണ്ണാടിക്കു മുന്നിൽ നിന്നു, പരിപൂർണ്ണ നഗ്നയായി, തന്റെ മുലകളിൽ ജോണിയുടെ പല്ലിന്റെ പാടുകൾ കാണാമായിരുന്നു. അവൾ ചുരിദാറിന്റെ പാന്റ് മാത്രമെടുത്തിട്ടു ഒപ്പം ഒരു ബ്രായും. എന്നിട്ടു അടുക്കളയിലേക്കു പോയി. ഓരോ പണി ചെയ്യുമ്പോഴും അവളുടെ മനസിൽ ഇപ്പോൾ തന്റെ മകൻ എഴുന്നേറ്റു വന്നു തന്നെ പിന്നിലൂടെ കെട്ടിപിടിച്ചു കഴുത്തിൽ ചുംബിക്കുന്ന രംഗമായിരുന്നു. അവൾ അസ്വസ്ഥയോടെ പലപ്പോഴും റൂമിലേക്ക് നോക്കി, പിന്നെ പിറുപിറുക്കാൻ തുടങ്ങി. കാലത്തേ കറിക്കുള്ള സവാള അരിയുബോൾ അവളുടെ വയറിൽ രണ്ടു കരങ്ങൾ അമർന്നു. അവളെ പിന്നിലൂടെ കെട്ടിപ്പതിച്ചുകൊണ്ട് അവളുടെ കഴുത്തിൽ ജോണീടെ ചുണ്ടുകൾ അമർന്നു. മോനെ അവൾ വിളിച്ചുകൊണ്ട് അവനു നേരെ തിരിഞ്ഞു. ഒരു നിമിഷം ജോണി മമ്മയെ നോക്കി നിന്ന് പിന്നെ അവളുടെ ചുണ്ട്കൾ നുണയാൻ തുടങ്ങി. തന്റെ മകൻ ഒന്നും ധരിച്ചിട്ടില്ല എന്ന് അവൾക്കു അപ്പോഴാണ് മനസിലായത്.
ഡാ മോനെ നീ എന്താ ഒന്നും ഇടാതെ?
മോനെ കംബിയക്കാൻ കള്ള മമ്മി പകുതി തുണി ഉടുക്കാതെ നിന്നിട്ടു ഇപ്പൊ?
ആഹാ മോന് മമ്മീടെ മനസ് വായിക്കാനറിയുമോ
പിന്നല്ലാതെ മമ്മി അല്ലെ എന്റെ ദേവി
മമ്മയെ വേണ്ടാന്ന് വെക്കുമോ നീ
ഒരിക്കലുമില്ല മമ്മി നീയാണ് എന്റെ ലോകം

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *