വേലക്കാരന്റ്റെ അടിമ [Aju Navas]

Posted by

വേലക്കാരന്റ്റെ അടിമ

Velakkarante Adima Author : Aju Navas

 

 

ഇഷ്ടപെട്ട പെണ്ണിനേയും വിളിച്ചിറക്കി നാടുവിട്ടു പോരുമ്പോൾ ഒരേഒരു സ്വപ്പ്നമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളു ആരെയും ആശ്രയിക്കാതെ സ്വന്തമായി അധ്വാനിച്ചു ജീവിക്കുക, ഒരു പരിധിവരെ അതൊക്കെ സാധിച്ചു ഇന്ന് സ്വന്തമായി ഒരു ഫാൻസി ഷോപ്പും തരക്കേടില്ലാത്ത ജീവിതവും നേടിയെടുത്തു, അതെല്ലാം എന്റെ കൂടെ ഇറങ്ങി വന്നവളുടെ ഭാഗ്യം തന്നെ ആണ് അത് മറ്റാരുമല്ല എന്റെ സിമി, എന്റെ മാത്രം സിമി, ഇനി എന്നെ പരിവേലക്കാരന്ടെ അടിമ

ഇഷ്ടപെട്ട പെണ്ണിനേയും വിളിച്ചിറക്കി നാടുവിട്ടു പോരുമ്പോൾ ഒരേഒരു സ്വപ്പ്നമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളു ആരെയും ആശ്രയിക്കാതെ സ്വന്തമായി അധ്വാനിച്ചു ജീവിക്കുക, ഒരു പരിധിവരെ അതൊക്കെ സാധിച്ചു ഇന്ന് സ്വന്തമായി ഒരു ഫാൻസി ഷോപ്പും തരക്കേടില്ലാത്ത ജീവിതവും നേടിയെടുത്തു, അതെല്ലാം എന്റെ കൂടെ ഇറങ്ങി വന്നവളുടെ ഭാഗ്യം തന്നെ ആണ് അത് മറ്റാരുമല്ല എന്റെ സിമി, എന്റെ മാത്രം സിമി, ഇനി എന്നെ പരിചയപ്പെടുത്താം നാൻ റിയാസ്, എനിക്കും സിമിക്കും അൽപ്പം പ്രായ വ്യത്യാസം ഉണ്ട് ഒരു പത്തു വയസ്, എനിക്ക് മുപ്പതും അവൾക്കു ഇരുപതും പക്ഷെ ഞങളുടെ പ്രണയത്തിനു അതൊന്നും ഒരു തടസമായിരുന്നില്ല, നാടുവിട്ടു പിന്നിട്ടു വര്ഷം രണ്ടാകുന്നു, ഒരു കുട്ടി ആയിട്ടില്ല എന്നാലും ഞങ്ങൾ ഹാപ്പി ആണ്, സിമി ഇപ്പോൾ ഒന്നുടെ സുന്ദരി ആയിരിക്കുന്നു, കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ആദ്യമെല്ലാം നാണിച്ചു കിടപ്പറയിലെത്തുന്ന അവളെ ഇപ്പോൾ നേരിടാൻ തനിക്കു പറ്റാതെയായിരിക്കുന്നു, ആദ്യകാലത്തു ഉണ്ടാരുന്ന രസമെല്ലാം തനിക്കിപ്പോൾ മാറി എങ്കിലും അവളെ കിടപ്പറയിൽ സുഗിപ്പിക്കാൻ റിയാസ് ശ്രദിച്ചിരുന്നു, ആദ്യകാലത്തു ദിവസത്തിൽ രണ്ടും മൂന്നും പ്രാവശ്യം ഉണ്ടാരുന്ന സെക്സ് പിന്നെ പിന്നെ ഒന്നിട വിട്ട ദിവസങ്ങളിലായി അങനെ ഇരിക്കെയാണ് ഇടക്ക് പോൺ സൈറ്റിലേക്ക് ശ്രദ്ധ തിരിഞ്ഞത് അതിൽ അവനെ കൂടുതൽ ആകർഷിച്ചത് കുക്കോൾഡ് വീഡിയോസ് ആയിരുന്നു, ഇടക്കെല്ലാം സിമിയും അവന്ടെ കൂടെ വീഡിയോസ് കാണാൻ കൂടിയിരുന്നു പിന്നെ പിന്നെ റിയാസ് തന്ടെ ശ്രദ്ധ കൂടുതലായി തന്ടെ ഷോപ്പിലേക്ക് തിരിച്ചുവിട്ടു, ബിസിനസ് കൂട്ടാനായി ഒരു ചെറുപ്പക്കാരനെ അന്നെഷിചു നടന്ന റിയാസിന് അരുൺ എന്ന ഒരുത്തനെ കുട്ടുകാർ ഏർപ്പാടാക്കി കൊടുത്തു

അരുൺ ആളു വല്യ തരക്കേടില്ലാത്ത ഒരു ചെറുപ്പക്കാരനായിരുന്നു മുന്ബോരു ഷോപ്പിൽ നിന്ന് പരിചയമുള്ളതിനാൽ അവനു പെട്ടെന്ന് കാര്യങ്ങൾ പഠിച്ചെടുക്കാൻ സാധിച്ചു പതിയെ പതിയെ കാര്യങ്ങൾ ഒരു വിധം കുഴപ്പമില്ലാതെ പോയിത്തുടങ്ങി അരുൺ ഷോപ്പിന്റെ കാര്യങ്ങൾ നല്ല രീതിയിൽ നോക്കാൻ തുടങ്ങിയതോടെ ഇടക്ക് അവനെ കട നോക്കാനേൽപ്പിച്ചു റാഫി പുറത്തേക്കിറങ്ങാൻ തുടങ്ങി കടയിൽ വരുന്ന കസ്റ്റമേഴ്സിനെ പ്രേതെകിച്ചു പെണ്ണുങ്ങളെ കൈയിലെടുക്കാൻ അവനു പ്രതേക കഴിവുണ്ടാരുന്നു സാമാന്യം നല്ല ബോഡി ഷേപ്പും ആരോഗ്യവും ഉള്ള അവനെ കടയിൽ വരുന്ന സ്ത്രി ജനങ്ങൾക്കും നന്നേ ബോധിച്ചു അതിൽ ചില പെണ്ണുങ്ങളോട് അൽപ്പം അടുത്ത് പെരുമാറാനും അവനു കഴിഞ്ഞു് ഇടക്ക് ഷോപ്പിൽ വന്നുപോവുന്ന മദാലസകളെ കുറിച്ച് ഞങ്ങൾ പരസ്പ്പരം കംമെന്റ്റുകൾ പറയാനും തുടങ്ങി, താമസിയാതെ അത് ഞങ്ങളുടെ ഒരു ദിനചര്യയായി മാറി ഷോപ്പിൽ ഏതു പെണ്ണ് വന്നാലും അവളെക്കുറിച്ചു കുറച്ചു വൃത്തികേടുകൾ പറഞ്ഞു രസം കൊള്ളാൻ ഞങ്ങൾ ശ്രദ്ധിച്ചു പോന്നു

അരുണിന്റെ നിർദ്ദേശ പ്രകാരം പെണ്ണുങ്ങൾക്കുള്ള പർദ്ദയും കുറച്ചു അണ്ടർ ഗാർമെൻസും കടയിൽ വെക്കാൻ തുടങ്ങി അതോടെ കച്ചവടം ഒന്നുടെ പുരോഗമിച്ചു ഇതെല്ലാം സിമിയോട് പറഞ്ഞപ്പോൾ അവൾക്കും അവനെ വല്യ കാര്യമായി പെണ്ണുങ്ങളെ കുറിച്ചുള്ള ഞങ്ങളുടെ വർത്തമാനം മാത്രം റാഫി സിമിയിൽ നിന്നും മറച്ചു വെച്ചു അവളും ഇടക്ക് കടയിലേക്ക് വരാം എന്ന് പറഞ്ഞു് ചെറിയൊരു ഷോപ്പിങ്ങും നടത്താം പിന്നെ നിങ്ങടെ പുതിയ പണിക്കാരനെയും പരിചയപ്പെടാം, സിമി പർദ്ദ ഇടാറില്ലെങ്കിലും കടയിൽ പുതുതായി വന്ന ലെഗ്ഗിൻസും അണ്ടർ ഗാർമെൻസും നോക്കണമെന്ന് പറഞ്ഞു്

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *