സ്റ്റഡി ലീവ് 1 [APARAN 2]

Posted by

സ്റ്റഡി ലീവ് -1

STUDY LEAVE 1 AUTHOR APARAN 2

ഞാൻ അപരൻ ഒരു പുതിയ എഴുത് കാരനാണ് തെറ്റുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കുമല്ലോ
ഉമ്മാ ഉമ്മാ ഇങ്ങൾ എവിടെ ഉമ്മാ
എന്താടി രാവിലെ തന്നെ കാറുന്നത് ഞാൻ ഇവിടെ തന്നെ ഉണ്ട് രാവിലെ തന്നെ മകൾ റുക്സാന യുടെ വിളി കേട്ട് അടുക്കളയിൽ നിന്ന് സുബൈദ ക്ക് കലി കയറി ഉമ്മാ ഇന്ന് എന്റെ കൂട്ടുകാരി അനിത വരും കുറച്ച് നോട്ട്സ് നോകാനുണ്ട് അത് കൊണ്ട് കല്യാണത്തിന് ഞാൻ വരുന്നില്ല.
മാളിയേക്കൽ തറവാടി ലെ ഒരു ഞായറഴ്ച ദിവസമാണ് ഇത് പോലെ ഒച്ചയും അനക്കവും ഉണ്ടാവും കാരണം ആ വീട്ടിൽ സുബൈദ എന്ന വീട്ടമ്മ യും മകൾ ഡിഗ്രീ രണ്ടാം വർഷ വിദ്യാർത്ഥി റുക്സാന യും മാത്രമേ ഉള്ളൂ പിന്നെ ഉള്ളത് ഇവളുടെ മൂത്തത് ശബ്ന കല്യാണം കയിഞ്ഞ് ഭർത്താവിന്റെ വീട്ടിൽ താമസിക്കുന്നു. സുബൈദ യുടെ ഭർത്താവ് അലി ഗൾഫിലാണ്. ഇന്ന് മൂത്ത മകളുടെ അടുത്ത ബന്ധത്തിൽ ഒരു കല്യണമുണ്ട് അതിനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിലായിരുന്നു മാർച്ച് മാസം ആയത് കൊണ്ട് തന്നെ റുക്സാന ക്ക് പരീക്ഷ അടുത്ത് വരികയാണ് അത് കൊണ്ട് അവള് കല്യാണത്തിന് വരില്ല അവളുടെ കൂട്ടുകാരി അനിത പഠിക്കാനായി വീട്ടിൽ വരുന്നുണ്ട് ഹൈ സ്കൂൾ മുതൽ തൊട്ടേ അവർ നല്ല കൂട്ടുകാരികളും ഇടക് വീട്ടിൽ വരാറുണ്ട്.
മകളുടെ പ്രായമാണ് അനിതക് എങ്കിലും പ്രയത്തേക്കൾ വളർച്ച ഉള്ള ഒരു കുട്ടിയാണ് അനിത ഇച്ചിരി കറുത്ത് മെലിഞ്ഞ ശരീരം ആണ് എങ്കിലും നല്ല ഭംഗിയുള്ള കുട്ടിയാണ്.ഇനി റുക്സാന യെ കുറിച്ച് പറയുകയാണെങ്കിൽ ഉമ്മയെ പോലെ തന്നെ അതി സുന്ദരി ഉയരം കുറവാണ് കണ്ടാൽ ഒരു ഡിഗ്രീ പഠിക്കുന്ന വിദ്യാർത്ഥി എന്ന് പറയില്ല നല്ല അച്ചടമുള്ള ഒരു കുട്ടിയാണ് പുറത്ത് പോവുമ്പോൾ മിക്കവരും ഉമ്മയെ പോലെ പർദ്ധ അണിയും.ഇനി സുബൈദയെ പറ്റി അവർ ഒരു 46 വയസ്സ് ഉള്ള ഒരു വീട്ടമ്മയാണ് മലബാറിന്റെ എല്ലാ മൊഞ്ച് ഉം ഉള്ള ഒരു സുന്ദരി ആരു കണ്ടാലും ഒന്ന് നോകിപോവും അത്രക് ഉണ്ട് അവരുടെ മുന്നും പിന്നും…
സമയം 10 മണി ആയപ്പോൾ അനിത എത്തി ഒരു ചുരിദാർ ആണ് ധരിച്ചിരുന്നത് സൂബൈ അവർക് നാരങ്ങ വെള്ളം നൽകി വീടിലെ വിശേഷങ്ങൾ അവള് പങ്ക് വെച്ച് .മോളെ എനിക്ക് ഒരു കല്യനമുണ്ട് ഞാൻ അങ്ങോട്ട് പോകാൻ ഒരുങ്ങാം നിങ്ങള് മുകളിൽ രുകു വിന്റെ റൂമിൽ ഇരുന്നു പഠിച്ചോ എന്ന് പറഞ്ഞു സുബൈദ അടുക്കളയിൽ പോയി റുക്സാന അവളെയും കൂട്ടി മുകളിലെ റൂമിലേക്ക് പോയി കുറച്ച് കയിഞ്ഞ് കുടിക്കാൻ വെള്ളം വേണം എന്ന് പറഞ്ഞു റുക്സാന അടുക്കയിൽ വന്നു ഫ്രിഡ്ജ് തുറന്നു വെള്ളം എടുത്ത് കോണി കയറി പോയി അവള് ഒരു വീട്ടിൽ ഇടുന്ന ഒരു പന്റും ടോപുമാണ് വേഷം വീട്ടിൽ ആവുമ്പോൾ അടിയിൽ അവള് ഒന്നും ധരിക്കാറില്ല .സുബൈദ വേഗം പണിയെല്ലാം തീർത്ത് കുളിക്കാൻ പോയി കുറച്ച് കയിഞ്ഞപ്പോൾ അടുക്കളയ്ക്ക് അടുത്ത് ആരോ നടക്കുന്ന ശബ്ദം കേട്ട് സുബൈദ വാതിൽ പതുക്കെ തുറന്ന് നോക്കിയപ്പോൾ അനിത ഫ്രിഡ്ജ് തുറന്നു എന്തോ തിരയുക യാണ് സൂക്ഷിച്ച് നോക്കിയപ്പോൾ കയ്യിൽ അതാ ഒരു വയുതന അതും കയ്യിൽ പിടിച്ച് അവള് കോണി പടി കയറി പോയി സുബൈദ വേഗം കുളിച്ച് മുകളിൽ റൂമിലേക്ക് പോയി മകളെ ഉറക്കെ വിളിച്ചു പെട്ടന്നു വാതിൽ തുറന്നു റുക്സാന പുറത്ത് വന്നു അവള് വല്ലാത്ത വിയർത്തിരികുന്നൂ .അവളെ കണ്ടപ്പോൾ സുബൈദക്ക് എന്തോ ഒരു പന്തികേട് തോന്നി

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *