ദേവസ്യയുടെ ട്രയിനിലെ കറവ 2 [കുട്ടൂസ്]

Posted by

ആദ്യ പാർട്ടിന് തന്ന സപ്പോര്ടിനു അകമഴിഞ്ഞ നന്ദി…..
എന്നെ പ്പോലെ എട്ടും പൊട്ടും തിരിയാത്തവന്റെ കഥ ഈ ആഴ്ചയിലെ പോപ്പുലർ സ്റ്റോറിയിൽ വരാൻ ഇടവരുത്തിയ എല്ലാ വായനക്കാർക്കും….ഒരിക്കൽ കൂടി നന്ദി……….തുടർന്നും നിങ്ങളുടെ സപ്പോർട്ട്, അത് കമ്മെന്റ്സും, ലൈക്സുമായി ഉണ്ടാവണം…..

ദേവസ്യയുടെ ട്രയിനിലെ കറവ 2

Devasyayude Trainile Karava Part 2 Author : Kuttoos

Click here to read previous parts of this story

 

ആ ഇരുപ്പിൽ തന്നെ ഒരു രണ്ടു മിനിറ്റ് ഇരുന്ന ശേഷം, ഭർത്താവിന്റെയും, മോനെയും സീറ്റിന്റെ മുന്നിലെ കർട്ടൻ വലിച്ചു ഇട്ടു, തങ്ങളുടെ മുന്നിലെ കർട്ടനും വലിച്ചിട്ടു ദേവസ്യയെ ബെർത്തിലേക്കു കിടത്തി, മെല്ലെ അയാളെ നോക്കി ചുണ്ടു കടിച്ചു വശ്യമായി ചിരിച്ച്, തന്റെ ടോപ്പിന്റെ ബട്ടൺ ഓരോന്നായി നാൻസി അഴിച്ചു തുടങ്ങി……

ദേവസ്സിയെ നോക്കി ചുണ്ടു കടിച്ചു ചിരിച്ചു കൊണ്ട് നാൻസി ടോപ്പിന്റെ മൂന്നു ബട്ടണുകൾ അഴിച്ചു, എന്നിട്ടു മെല്ലെ കൈകൾ കൊണ്ട് മിഡി മേലേക്ക് അര വരെ പൊക്കി, തന്റെ തടിച്ചു കൊഴുത്ത കാലുകൾ ഉയർത്തി ദേവസ്സിയുടെ മേലേക്ക് മെല്ലെ അമർന്നു…..ദേവസ്സിയുടെ ഇരു വശവും കാലുകൾ കുത്തി അയാളുടെ മേലേക്ക് അമർന്ന നാൻസി, കാമത്തോടെ അയാളുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി എന്നിട്ടു ദേവസ്സിയുടെ മുഖത്തേക്ക് ചുണ്ടുകൾ അമർത്തി………
തന്റെ നെറ്റിയിലും കവിളിലും അമർന്നു ഉലയുന്ന മൃദുവായ ചുണ്ടുകളുടെ സുഖത്താൽ, ദേവസ്സിയുടെ വായിൽ നിന്നും ആഹ്ഹ്ഹ്ഹ്ഹ് എന്ന മൃദു സ്വരം താനെ വന്നു…….അതോടൊപ്പം ദേവസ്സിയുടെ കൈ നാൻസിയുടെ ഇടുപ്പിൽ പിടിച്ചു അമർത്തി തന്റെ അരക്കെട്ടിലേക്ക് അവളുടെ അരക്കെട്ടു ചേർത്തു……തന്റെ ചുണ്ടുകളുടെ പരിലാളനത്താൽ മെല്ലെ പാതി കണ്ണുകൾ അടച്ചു സുഖിക്കുന്ന ദേവസ്സിയുടെ തടിച്ചു മലർന്ന ചുണ്ടുകൾ തന്റെ ചുണ്ടുകൾ കൊണ്ട് നാൻസി ഊമ്പി വലിച്ചു…….
വർഷങ്ങളായി താൻ കൊതിക്കുന്ന യഥാർത്ഥ ആണിന്റെ സുഖം തനിക്കു കിട്ടും എന്ന ചിന്തയും,തന്നെ ഒരു ഭോഗ ഉപകരണമായി മാത്രം കാണുന്ന തന്റെ ഭർത്താവിന്റെ സാമീപ്യത്തിൽ താൻ ഒരു ആണിന് വഴങ്ങുകയാണ് എന്ന ചിന്തയും അവളിൽ ഒരു ലഹരിയായി നുരഞ്ഞു പൊങ്ങി……
നാൻസി വീണ്ടും ദേവസ്സിയുടെ ചുണ്ടുകൾ വലിച്ചു കുടിച്ചു തുടങ്ങി……..
കഴപ്പ് മൂത്ത പെണ്ണിന്റെ ശാസ്ത്രങ്ങൾ അറിയാവുന്ന ദേവസ്യ , നാൻസിയുടെ കാമം പരമോന്നതയിൽ എത്തിക്കാനായി, അവളുടെ അടിയിൽ വിധേയനായി കിടന്നു……….
ഒരു കുതിപ്പിന് അവളെ മറിച്ചിട്ടു അവളുടെ മേലെ കേറി സ്വന്തം കരുത്തു തെളിയിക്കാൻ മനസ് വെമ്പിയെങ്കിലും, വർഷങ്ങളായി തന്റെ കാമം മൂടി വെച്ച്, ഇപ്പൊ ഒരു അവസരത്തിൽ, തന്റെ മുന്നിൽ കാമ രൂപിണിയായി പുളയാൻ വെമ്പുന്ന നാൻസിയുടെ മനസ്സ് വായിച്ച പോലെ, അവളുടെ കൊഴുത്ത ഇടുപ്പിലൂടെ വിരൽ ഞെരിച്ചു കൊണ്ട്, തന്നിലേക്ക് അമർത്തികൊണ്ടു തന്റെ ചുണ്ടും നാവും കൊണ്ട് നാൻസിയുടെ ചുണ്ടുകളും നാവും ഊമ്പി വലിച്ചു തുടങ്ങി……..

നാൻസിയെന്ന ഹൈ സൊസൈറ്റി ലേഡിക്കു, ദേവസ്സി എന്ന കറവക്കാരന്റെ ക്ലാസ് അല്ല, തന്നിലെ രോമകൂപങ്ങളെ പോലും ഉണർത്താൻ കഴിയുന്ന പുരുഷ സാമീപ്യം ആണ് ഉത്തേജനം നൽകിയത്.
ഒരു വേള, നാൻസിയുടെ ഇടുപ്പിൽ നിന്നും കൈ വിട്ടു ദേവസ്യ, അവളുടെ മിഡിയുടെ അകത്തേക്ക് കൈ ഇട്ടു, ആ തടിച്ചു കൊഴുത്ത തുടകളിലൂടെ തടവി, പാന്റിയുടെ മോളിലൂടെ നിതംബത്തിൽ, മെല്ലെ അമർത്തി,,,,,,,,,
ആ കൊഴുത്ത തുടകളും, പാന്റിയിൽ നിന്നും പൊട്ടി തെറിച്ചു കുതിച്ചു ചാടാൻ നിക്കുന്ന നിതംബ പാളികളിലൂടെയും ദേവസ്സിയുടെ വിരലുകൾ തഴുകി നടന്നു…..
ദേവസ്സിയുടെ കഴുത്തിലൂടെ നക്കിയിറങ്ങിയ നാൻസിയുടെ നാവ്, അതോടൊപ്പം തന്റെ ഇടതു കൈ കൊണ്ട് ദേവസ്സിയുടെ സൈഡിലേക്ക് നീക്കി, എന്നിട്ടു ദേവസ്സിയുടെ രോമാവൃതമായ നെഞ്ചിലൂടെ നാൻസിയുടെ നീണ്ട, ചുവന്ന നെയിൽ പോളിഷ് ഇട്ട വിരലുകൾ പരതി നടന്നു….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *