കുക്കോൽഡും കുക്ക്യൂനും [AruN]

Posted by

കുക്കോൽഡും കുക്ക്യൂനും

Author ARUN

 

ഹലോ ഫ്രണ്ട്‌സ്. ഇത് കുറച്ചു സെഡക്ഷൻ , കുക്കോൽഡ് , സ്വിങ്ങിങ് ഒക്കെ ഉള്ള കഥ ആണ്. എന്റെ ജീവിതത്തിൽ നടന്ന ചില സംഭവങ്ങൾ ഒന്നൂടെ പൊലിപ്പിച്ചു എഴുതുന്നു എന്നെ ഒള്ളു. ഞാൻ അരുൺ ബാംഗ്ലൂർ താമസിക്കുന്നു, സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഫീൽഡിൽ വർക്ക് ചെയ്യുന്നു. കൂട്ടുകാരുടെ ഭാഷയിൽ ഞാൻ ഒരു കോഴി ആണ് അത് സത്യവുമാണ്. പെണ്ണുങ്ങളെ സംസാരിച്ചു വീഴ്ത്താൻ എനിക്ക് നല്ല കഴിവാണ്. ഇപ്പോൾ 30 വയസ്. കല്യാണം കഴിഞ്ഞിട്ട് 5 കൊല്ലം, 4 വയസുള്ള ഒരു മോനുണ്ട്. ഭാര്യ DRDO യിൽ സയന്റിസ്റ് ആണ് 27 വയസ്. 34C-32-36 സൈസ് ഉള്ള ചരക്കു ആണ് എന്റെ ഭാര്യ ധന്യ. അവൾക് സെക്സിനോട് വല്യ താല്പര്യമൊന്നുമില്ല, എന്നാലും എന്റെ കാമഭ്രാന്ത് കാരണം കിടന്നു തരും. ഇതിൽ വല്യ സുഖമൊന്നും കിട്ടാത്ത ഞാൻ ബിസിനസ് ട്രിപ്പ് എന്നും പറഞ്ഞു മുങ്ങി ഓഫീസിലെ ചരക്ക് പെണ്ണുങ്ങളേം കൊണ്ട് എവിടെലുമൊക്കെ പോയി സുഖിക്കുമായിരുന്നു. സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ആയ കൊണ്ട് ഒരുപാട് ചരക്കുകളെ കാണാനും വളക്കാനും ഒക്കെ പറ്റും. മാനേജർ ആയ കൊണ്ട് പ്രൊമോഷനും ഹൈക്ക് ഒപ്പിക്കാനുമൊക്കെ പല പെണ്ണുങ്ങളും സുഖിപ്പിക്കും.
ഈ കഥ തുടങ്ങുന്നത് 3 കൊല്ലം മുന്നെയാണ്.  ഞങ്ങൾ താമസിക്കുന്നത് DRDO ക്വാർട്ടേഴ്സിൽ ആണ്. ഞങ്ങളുടെ കോംപ്ലക്സിൽ കൂടുതലും തെലുങ്കരും തമിഴരുമാണ്. എല്ലാ പെണ്ണുങ്ങളും ഒരു മാതിരി കോലം കെട്ടു നെറ്റി ഒക്കെ ഇട്ടു ഒരു മീനയില്ലാതെ നടക്കുന്നത് കാണുമ്പൊൾ ഡിസ്‌കമ്പി ആയി പോകും. ആദ്യം ഇവിടെ വന്നപ്പോൾ ധന്യയും ഇത് പോലെ മെനയില്ലാത്ത നെറ്റി ചുരിദാർ ഒക്കെ ആയിരുന്നു വീട്ടിൽ ഇടുന്നത്, ഞാൻ നൈസ് ആയി എരിവ് കേറ്റി  ടീ ഷർട്ട് ട്രാക് പാന്റ് അല്ലെങ്കിൽ സ്കർട്ട് ഒക്കെ ആകിച്ചു. ക്യാമ്പസിൽ ഉള്ള മെനയില്ലാത്ത പെണ്ണുങ്ങളുടെ കെട്ടിയോന്മാർ ധന്യയെ നോക്കി വെള്ളമിറക്കുമ്പോൾ കുണ്ണ കമ്പി ആകുമായിരുന്നു. ആ സമയത്താണ് എതിരെ ഉള്ള ക്വാർട്ടേഴ്സിൽ പുതിയ താമസക്കാർ വരുന്നത്. അടുത്തിടെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞ ഒരു കന്നഡ ബ്രാഹ്മണൻ ഫാമിലി. അപ്പാവി പട്ടരുടെ പേര് ഗണേഷ്, ഭാര്യ അഞ്ചു. കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ മനസിലായി അവൻ ഒരു പെങ്കോന്തൻ പേടിത്തൊണ്ടനാണ് അവൾ നല്ല തന്റേടി ആണെന്ന്. അവർ വന്നു ആദ്യ 2 -3 മാസം അവളുടെ കുറെ ഫ്രണ്ട്സ് ഒക്കെ വീട്ടിൽ വരുമായിരുന്നു. പിന്നെ അവൾ പ്രെഗ്നന്റ് ആയി. പെണ്ണുങ്ങളുടെ ഒരു രീതി അനുസരിച് ആദ്യം തനി കൂറ ആണേലും കല്യാണം കഴിഞ്ഞു ആണിന്റെ ചൂട് കിട്ടുന്നതോടെ ശരീരം ഒക്കെ ഒന്ന് പുഷ്ടിക്കും. ഒന്ന് പെറ്റാൽ മുലയും വലുതാകും കുണ്ടിയും വിടരും. രണ്ടാമത് പേറുമ്പോൾ നമ്മൾ പറയും പോലെ MILF ആകും. ധന്യ കല്യാണം സമയം 32B-30-34 ആയിരുന്നു, എന്റെ കുണ്ണ കേറി തുടങ്ങിയ ശേഷം 34B ആയി പെറ്റ ശേഷം 38D-36-38 ആയി പിന്നീട് ഒന്ന് ചൊട്ടി എന്റേം മോന്റേം പാലുകുടി ഒക്കെ നിന്നതിൽ പിന്നെയാണ് 34C-32-36 ആയത് .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *