രാധിക ചേച്ചിയും ഞാനും [Nafu]

Posted by

രാധിക ചേച്ചിയും ഞാനും

Radhika chechiyum Njaanum | Author :  Nafu

 

നാല് വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷമാണ് എന്റെ അമ്മായിയുടെ മകൾ രാധിക ചേച്ചി ഞങ്ങളുടെ വീട്ടിൽ താമസിക്കാൻ വരുന്നത് .അവസാനമായി അമമായിയും രാധികയും ഇവിടെ വന്നത് ഞാൻ അഞ്ചാം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുമ്പോഴുള്ള ഒരു ആഴ്ച്ചത്തെ സ്കൂൾ അവധിക്കായിരുന്നു. അന്ന് രാധിക ചേച്ചി ഒമ്പതാം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുന്നു. അവർ ബാഗ്ലൂർ നഗരത്തിൽ അവരുടെ അച്ചന്റെ കൂടെ താമസിക്കുന്നു .എപ്പോഴെങ്കിലും മാത്രമേ അവർ നാട്ടിലേക്ക് വരാറൊ ള്ളു. ഞങ്ങൾ തമ്മിൽ നാല് വയസ്സിന്റെ വെത്യാസം ഉണ്ടെങ്കിലും ഞങ്ങൾ തമ്മിൽ നല്ല കൂട്ടായിരുന്നു. ഞങ്ങൾ ഒരുമിച്ച് ഒരുപാട് കളികളിൽ എർപ്പെടും, അതുപേലെ ഒരു കട്ടിലിലാണ് ഞങൾ കിടന്ന് ഉറങ്ങിയിരുന്നത്. രണ്ട് ബെഡ് റൂമുകൾ ഉള്ള ഒരു കൊച്ചു ഓട് ഇട്ട വീടായിരുന്നു എന്റെത്.അതിനാൽ തെന്നെ ഒരു റൂമിൽ അച്ചനും അമ്മയും കിടക്കും ,മറ്റേ റൂമിൽ ഞാനും രാധിക ചേച്ചിയും കിട്ടലിലും അമ്മായി നിലത്ത് പായ് വിരിച്ച് കിടക്കും.

നാല് വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷമാണ് അവർ എന്റെ വീട്ടിൽ എത്തുന്നത്. ഇപ്പോൾ ഞാൻ ഒമ്പതാം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുന്നു. രാധിക ചേച്ചി ഡിഗ്രിക്കും പടിക്കുന്നു. അമമായിയും രാധികയും ഉച്ചക്ക് വന്നപ്പേൾ തുടങ്ങിയ വിശേഷം പറച്ചിൽ വെയ്കുന്നേരം അയിട്ടും തീർന്നിട്ടില്ല,. ഈ വരവിന് പതിനഞ്ച് ദിവസം വീട്ടിൽ നിൽക്കുന്നുണ്ടെന്ന് അമമായി സന്തോഷത്തോടെ പറഞ്ഞു.

രാധിക ചേച്ചി ഇപ്പോൾ പഴയത് പോലെ ചെറിയ പെണ്ണല്ല. ഇപ്പേൾ വലുതായി ഒരു ആറ്റം ഫിഗർ ആയിരിക്കുന്നു. വെളുത്ത നിറം , ഐശ്വര്യം തുളുമ്പുന്ന ഭംഗിയുള്ള മുഖം, ആരെയും ആകർഷിക്കുന്ന മിഴികൾ ,കൊതിപ്പിക്കുന്ന ചുവന്ന ചുണ്ടുകൾ, വസ്ത്രത്തിനുള്ളിൽ നിന്നും പുറത്തേക്ക് ചാടാൻ വെമ്പൽ കൊള്ളുന്ന തുടുത്ത മുലകൾ ,പുറത്തേക്ക് തളളി നിൽക്കുന്ന ചന്തികൾ ആരുടെയും ഉറക്കം കിടത്തും, ഇടുപ്പിന്റെ സ്ട്രെക്ച്ചർ പറഞ്ഞ് അറിയിക്കാൻ വയ്യ. പോരാത്തതിന് രാധിക ചേച്ചി എപ്പോഴും ടൈറ്റ് വസ്ത്രങ്ങളാണ് ഉപയോഗിക്കാറ്.

ഞനും രാധിക ചേച്ചയും പതിവ് പോലെ രാത്രി കട്ടിലിലും അമ്മായി നിലത്തുമാണ് കിടന്നത് .ഒരു ടൈറ്റ് ടീ ഷർട്ടും ത്രീ ഫോർത്തുമാണ് ചേച്ചിയുടെ വേഷം .അമമായി  നേരത്തേ കിടന്ന് ഉറങി.ഞങ്ങൾ രണ്ട് പേരും ഒരുപാട് സംസാരിച്ച് കിടന്നു. ചേച്ചി അവരുടെ ബാഗ്ലൂര് ലൈഫിനെ കുറിയും സ്കൂൾ ജീവിതത്തേ കുറിച്ചും ഒരുപാട് പറഞ്ഞു. സംസാരത്തിന്റെ ഇടയിൽ എന്റെ ശ്രദ്ധ േചച്ചിയുടെ ശരീരത്തിലേക്കാണ്. രാധിക ചേച്ചിയുടെ മാറിടങ്ങൾ പൊങ്ങി താഴുന്നത് എന്നിൽ ഒരു പ്രത്യേക അനുപൂതി സൃഷ്ടിച്ചു. എന്റെ സാധനം ഉണർന്ന് നിൽക്കുന്നത് ചേച്ചി അറിയാതിരിക്കാൻ ഞാൻ പുതപ്പ് കൊണ്ട് പുതച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *