അഭൗമ സുന്ദരി അമ്മ 3 [Jins]

Posted by

അഭൗമ സുന്ദരി അമ്മ 3

Abhauma sundari Amma Part 3 | Author : Jins

 

കുറെയേറെ തീർത്ഥ യാത്രകളും ഉല്ലാസയാത്രകളുമൊക്കെയായി ദിവസങ്ങൾ പെട്ടെന്ന് പോയി. അങ്ങിനെ അച്ഛൻ ദുബായിലേക്ക് മടങ്ങി. അമ്മയാണെങ്കിൽ വല്ലാതെ സങ്കടപ്പെടുന്നുണ്ടായിരുന്നു. തനിക്കു ആണും പെണ്ണും കൂടി അളവറ്റ സുഖം അനുഭവിക്കുന്ന ചെയ്തികളും കാഴ്ചകളും പുതിയൊരു അനുഭവമായിരുന്നു. യാത്രാപിരിയുമ്പോൾ അമ്മയുടെ വാക്കുകൾ ഞാൻ ശ്രദ്ധിച്ചു. ഇനി രണ്ടു വർഷം ഞാനെങ്ങനെ തള്ളി നീക്കും എന്റെ പൊന്നെ. കുറച്ചു കാലം കൂടി ക്ഷമിച്ചല്ലേ പറ്റു മോളേ. ദൈവം അനുഗ്രഹിച്ചാൽ കൂടിയാൽ ഒരു 4 വർഷം കൊണ്ടു നമ്മൾ ഒരു നിലയിലെത്തും. പിന്നെയല്ലേ നമ്മുടെ ജീവിതം. അപ്പോഴേക്കും മോന്റെ + 2 കഴിയുമല്ലോ. അവനെ എവിടെയെങ്കിലും നല്ല കോളേജിൽ അയച്ചു പഠിപ്പിക്കാം. അമ്മയുടെ കണ്ണുനീർ തോർന്നില്ല. തിരിച്ചു വീടെത്തുംവരെ അമ്മ വിഷാദമഗ്ന ആയിരുന്നു. പക്ഷേ അമ്മയെ അന്നുവരെ കണ്ടപോലെ എനിക്ക് കാണാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. അമ്മയുടെ ഭംഗിയുള്ള മുലകളും ഏതാനും ദിവസങ്ങൾക്കു മുൻപുവരെ തനിക്കന്യമായിരുന്ന, ആരും ഒരിക്കൽകണ്ടാൽ വീണ്ടും കാണാൻ കൊതിക്കുന്ന, അന്നുവരെ അമ്മയുടെ മൂത്രമൊഴിക്കുന്ന സാധനം മാത്രമായിരുന്നിടവും എന്റെ കണ്മുന്നിൽ തെളിഞ്ഞു നിന്നു. എന്തൊക്കെ കളികളാ തന്നെയുറക്കി അച്ഛനും അമ്മയും കളിച്ചിരുന്നത്?  ഇനി അച്ഛൻ വരുന്നത് വരെ തനിക്കും സുഖമുള്ള ആ കളികൾ കാണാൻ കാത്തിരിക്കണമല്ലോ. പക്ഷേ അമ്മ കുളിച്ചു വസ്ത്രം മാറുമ്പോഴൊക്കെ അമ്മയറിയാതെ എന്റെ കണ്ണുകൾ അമ്മയുടെ രഹസ്യ ഭാഗങ്ങൾ തേടിയിരുന്നു. അതൊക്കെ കാണുമ്പോൾ ഇടയ്ക്കിടെ തന്റെ സുനമണി ചെറുതായി അനക്കം വെച്ചിരുന്നു.

ദിവസങ്ങളും മാസങ്ങളും പെട്ടെന്ന് പിന്നിലേക്ക് മറഞ്ഞു കൊണ്ടിരുന്നു. അച്ഛന്റെയും അമ്മയുടെയും കളികൾ എന്തായിരുന്നു എന്നും സ്ത്രീയും പുരുഷനും കല്യാണം കഴിക്കുന്നത്‌ അവർക്കുമാത്രം പരസ്പരം സുഖിക്കുവാനാണെന്നും ആ കളികളിലൂടെ ആണു കുഞ്ഞുങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നതെന്നുമൊക്കെ ഞാനറിഞ്ഞു. ഇതൊക്കെ ഞങ്ങൾ കൂട്ടുകാർക്കിടയിലെ ചർച്ച വിഷയങ്ങളുമായിരുന്നു. സ്വയം സുഖിക്കാനുള്ള വിദ്യകളും അത് പരീക്ഷിക്കലും പിന്നെ ഇടയ്ക്കിടെ അങ്ങിനെ സുഖം കണ്ടെത്തുകയുമൊക്കെ ചെയ്തു മുന്നേറി. മിക്സഡ് സ്കൂൾ ആയിരുന്നതിനാൽ യൂണിഫോമിനുള്ളിലെ വളരെ ചെറിയ മുല മുതൽ നല്ല മുഴുത്ത ആപ്പിൾ മുലകൾ വരെ കാണാൻ കഴിയുമായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *