പൂജയുടെ രണ്ടാം അനുഭവം [അനിതാ രാജ്]

Posted by

പൂജയുടെ രണ്ടാം അനുഭവം

Poojayude Randam Anubhavam | Author : Anitha Raj

അതിനു ശേഷം പൂജ പല തവണ വിക്കിയുംമായി കളിച്ചു. ആഴ്ചയിൽ രണ്ടു തവണ എങ്കിലും അവനെ കാണാതെ, അവന്റെ ചൂടും ചൂരും അറിയാതെ, ഉറക്കം വരില്ല എന്നായി. അവൾക്കു പിരീട്സ് ഉള്ള ദിവസങ്ങളിൽ രേഖയുടെ കാൾ വന്നാൽ പോകാൻ പറ്റാത്തതിൽ അവൾക്കു വലിയ സങ്കടമായിരുന്നു. വിക്കി വരുന്നുണ്ടെങ്കിൽ രേഖ ജയക്ക് ഫോണ് ചെയ്യും. ജയ സ്കൂളിൽ നിന്ന് അവളെയും കൂട്ടികൊണ്ട് രേഖയുടെ ഫ്ലാറ്റിൽ എത്തും. അല്ലാതെ വിക്കിയോട് നേരിട്ട് ബന്ധപ്പെടുവാൻ രേഖ സമ്മതിക്കില്ല. “അത് നിനക്ക് അപകടമാണ്. എന്റെ ഫ്ലാറ്റ് ആണ് സേഫ്. പിന്നെ നിങ്ങൾക്ക്എന്ത് ചെയ്യുവാനും എത്ര നേരം ചെയ്യുവാനും ഇവിടെ സൌകര്യമുണ്ടല്ലോ. ”
അന്ന് ഒരു വെള്ളിയാഴ്ചയായിരുന്നു. പൂജക്ക് ഉച്ചക്ക് ശേഷം ക്ലാസ്സ് ഇല്ലായിരുന്നു. ജയ മിസ്സ് അവളെ അന്വേഷിച്ചു വന്നു.
“പൂജ, രേഖ മാഡം വിളിക്കുന്നുണ്ട്. പക്ഷെ എനിക്ക് വരാൻ പറ്റില്ല. ക്ലാസ്സ് ഉണ്ട്. നിനക്ക് വഴി അറിയാമല്ലോ. തനിയെ പോകാമോ”.
പൂജ സമ്മതിച്ചു. അവൾക്കു വിക്കിയെ കാണാൻ ധൃതി ആയിരുന്നു. അവൾ പതുക്കെ അവനെ പ്രേമിച്ചു തുടങ്ങിയിരുന്നു. അതുകൊണ്ട് തന്നെ പല തവണ രേഖ നല്കുന്ന പണം വാങ്ങുവാൻ അവൾക്കു മടി ആയിരുന്നു. എങ്കിലും രേഖ അവളെക്കൊണ്ട് നൂറും ആയിരവും വാങ്ങിപ്പിച്ചിരുന്നു. അത് വിക്കി അറിയാതെ അവൾക്കു കൊടുക്കും.
അവൾക്കു ഈ ഇടെ ഒരു മൊബൈൽ വാങ്ങണമെന്ന് ആഗ്രഹം തോന്നി. വീട്ടിൽ സമ്മതിക്കില്ല. അവൾ അത് ജയയോട് വെറുതെ സൂചിപ്പിച്ചിരുന്നു. ജയ ഉടനെ അത് രേഖയെ അറിയിച്ചു. “അതിനെന്താ, രണ്ടു ദിവസത്തിനുള്ളിൽ റെഡി ആക്കിത്തരം” ശോ ഇതെങ്ങാനും വിക്കിയോട് പറയുമോ എന്ന് പൂജക്ക് പേടി ഉണ്ടായിരുന്നു.
ഫ്ലാറ്റിൽ എത്തിയപ്പോൾ എന്നത്തേയും പോലെ പുഞ്ചിരിയോടെ രേഖ അവളെ അകത്തേക്ക് കൂട്ടികൊണ്ട് പോയി.
പൂജ മോളെ വരൂ. പൂജയുടെ കണ്ണുകൾ മുറിയിൽ വിക്കിയെ തിരഞ്ഞു. അത് മനസ്സിലാക്കി രേഖ പറഞ്ഞു.
“വിക്കിയെ അന്വേഷിക്കുകയാണോ ? ഓ… അവൻ ഇന്ന് വരില്ല. പകരം ഒരു പയ്യനെ ഇന്ന് നിനക്ക് പരിചയപ്പെടുത്തി തരാം.”
“അത് വേണ്ട രേഖ മാം, വിക്കി ആണെങ്കിൽ മതി.”
“എടീ മണ്ടീ, ഇവൻ വിക്കിയുടെ കൂട്ടുകാരൻ തന്നെയാ. വിക്കി തന്നെയാ ഇവനോട് നിന്നെ കുറിച്ച് പറഞ്ഞു കൊടുത്തത്.”

“ശരിക്കും?”
പൂജക്ക് ഇടിമിന്നൽ ഏറ്റ പോലെയായി. അവളുടെ മുഖം നോക്കി രേഖ പറഞ്ഞു.

“നീ എന്താ കരുതിയത്? വിക്കിക്ക് നിന്നോട് പ്രേമം ആണെന്നോ?” മണ്ടീ നിനക്ക് അവൻ ആരാണെന്നു അറിയാമോ. ഇവടത്തെ ഏറ്റവും വലിയ പണക്കാരിൽ ഒരാളാണ് അവന്റെ അച്ഛൻ. അവനു അവന്റെ ലെവലിൽ ഉള്ള എത്ര ഗേൾ ഫ്രണ്ട്സ ഉണ്ടാകും. നിന്നെ അവൻ വെറുതെ കളിക്കുവാൻ മാത്രമാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത്. കുറച്ചു കളിച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അവന്റെ കൂട്ടുകാരന് കൊടുക്കുന്നു. അത്ര തന്നെ. പക്ഷെ അവൻ ഇനിയും വരും. നിന്നെ അവനു വലിയ കാര്യമാണ്. എന്നാലും ഒരു രണ്ടു മൂന്നു മാസം കൂടി കഴിഞ്ഞാൽ എന്നോട് വേറെ പുതിയ ചരക്കു ഒന്നും ഇല്ലേ എന്ന് ചോദിക്കും.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *