വത്തക്ക ദിനങ്ങൾ [D J കൊട്ടാരത്തിൽ]

Posted by

വത്തക്ക ദിനങ്ങൾ

Vathakka Dinangal | Author : David John Kottarathil

 

 

സിദ്ധാർത്ഥ്:  എടാ വേഗം നടക്ക്‌, ഇപ്പൊ തന്നെ ഒൻപത് മണിയാവാറായി.

കാർത്തിക്: നീ എന്തിനാ ഇങ്ങനെ ദൃതി കൂട്ടുന്നെ, ഇന്ന് ക്ലാസൊന്നും ഇല്ലല്ലോ

സിദ്ധാർത്ഥ്: എടാ മണ്ടാ അത് തന്നെയാ പ്രശ്നം. ഇന്ന് സ്കൂൾ തുറക്കുന്ന ദിവസമല്ലേ , ഇൗ കൊല്ലം തൊട്ട് പ്ലസ് വണ്ണിന് നമ്മുടെ കൂടെ തന്നെയാ ക്ലാസ്സ് തുടങ്ങുന്നത്. അതോണ്ട് ഇന്ന് അസ്ംബ്ലി ഒക്കെ കാണും. നേരം വൈകി ചെന്നാ ആ മൊരടൻ പ്രിൻസിപ്പൽ ആദ്യം ദിവസം തന്നെ പബ്ലിക് ആയി നാണം കെടുത്തും. അതും ജൂനിയർസിന്റെ മുന്നിൽ..

കാർത്തിക്: ശേന്റെടാ, അത് ഞാൻ ഓർത്തില്ലെടാ സിദ്ധു, അവളുമാരുടെ മുന്നിൽ നാണം കെട്ടാൽ തീർന്ന്. അസംബ്ലി ആവുമ്പോ നൈസായി സീനും പിടിക്കാം. വാ വേഗം പോവാം.

ഞാൻ സിദ്ധാർത്ഥ്, കോഴിക്കോട് ജില്ലയിലെ പ്ലസ് ടൂ വിദ്യാർത്ഥി ആണ്. എന്താണ് കോഴിക്കോട് എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞപ്പോ ആക്കിയൊരു ചിരി. വേണ്ടാട്ടാ. ഇൗ കുണ്ടന്മാർ എന്നൊക്കെ ഏതോ അലവലാതി ചാർത്തി തന്ന പേരാ. ഞങ്ങളൊക്കെ നല്ല ചോരേം നീരുമുള്ള നല്ല കിളുന്തിനെ ഒത്തു കിട്ടിയാൽ പൂശാൻ കെൽപ്പുള്ളവരാ, സംശയമുണ്ടെങ്കിൽ ആ പറഞ്ഞവന്റെ പെങ്ങളെ കൊണ്ട് വന്ന് സംശയം തീർക്കാൻ പറ. അല്ലാ പിന്നെ.

ഹാ അത് വിട്, അപ്പോ പറഞ്ഞ് വന്നത് ഇതെന്റെ കഥയാണ്, എന്റെ ജീവിതത്തിൽ പലപ്പോഴായി ഞാൻ അനുഭവിച്ച കാമകൂത്തുകളുടെ കഥ. വേഗം വന്നോ ഇല്ലെങ്കിൽ അസംബ്ലി മിസ്സാവും. അസംബ്ലിക്ക്‌ വരുന്നതൊക്കെ കൊള്ളാം, ഞാൻ ഒരുത്തിയെ കാണുന്നു, അവള് എന്നെയും നോക്കുന്നു, ആളില്ലാത്ത നേരം നോക്കി ഞാൻ അവളെ വരിഞ്ഞു മുറുക്കുന്നു അവള് യാതൊരു എതിർപ്പും കൂടാതെ പ്രോത്സാഹനം തരുന്നു, ഇതൊക്കെയാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത് എങ്കിൽ വരണ്ടാ ട്ടാ. ഇതൊന്നും ജീവിതത്തിൽ ഒരിക്കലും ഇത്ര പെട്ടന്ന് സംഭവിക്കില്ല എന്ന് എല്ലാർക്കുമറിയാം. അല്ലെങ്കിൽ പിന്നെ കാശ് കൊടുത്ത് വെടി വെക്കാൻ പോണം . ഹെയ് അതിലെന്താ ത്രില്ല്. അപ്പോ ഞാൻ പറഞ്ഞ് വന്നത് പയ്യെ തിന്നാൽ പനയും തിന്നാം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *