ന്യൂജെന്‍ കാമസൂത്രം [പമ്മന്‍ ജൂനിയര്‍]

Posted by

ന്യൂജെന്‍ കാമസൂത്രം

New gen Kamasuthram | Author : Pamman Junior
SEMESTER 1 A

 

വാത്സ്യാനപുരിയിലെ കമ്പിക്ലാസ് മുറിയില്‍ ഇന്നത്തെ ക്ലാസ് ആരംഭിക്കുകയാണ്. ഒന്നാം സെമസ്റ്ററിലെ ആദ്യത്തെ ഉപവിഭാഗമാണ് ആണ് ഇന്ന് ആരംഭിക്കുന്നത്. എല്ലാ വിദ്യാര്‍ത്ഥികളും റെഡിയല്ലേ. എല്ലാവരും മനസ്സിരുത്തി വായിക്കുക.

ഇന്ന് നമ്മള്‍ പഠിക്കുന്നതി വിവിധ ഗണത്തിലെ സ്ത്രീകളെ കുറിച്ചും അവരുടെ ശരീര പ്രത്യേകതകളെ കുറിച്ചും ആണ്. വാത്സ്യായന മഹര്‍ഷി കാമസൂത്രത്തില്‍ വിവരിക്കുന്നത് നാല് തരം സ്ത്രീകളെ കുറിച്ചാണെങ്കില്‍ പുതിയ തലമുറിയില്‍ വന്നപ്പോള്‍ അത് എട്ട് തരം ആയി എന്നാണ് മനസ്സിലാക്കുന്നത്. രസം അതല്ല ഈ എട്ട് തരത്തിലും ഉപവിഭാഗങ്ങളും ഉണ്ട്.

പലരോടും ചോദിച്ചും, ചിലരെ അനുഭവിച്ചും മനസ്സിലാക്കിയതിനാല്‍ സത്യത്തില്‍ ഈ സ്ത്രീകളുടെ ജാതി ഒരു വലിയ സമസ്യയായി തുടരുകയാണ്.

എന്നാല്‍ തന്നെയും നിങ്ങള്‍ക്കവേണ്ടി ഈ എട്ട് തരം സ്ത്രീ ഗണങ്ങളെയും അതിന്റെ ഉദാഹരണങ്ങളെയും ആദ്യം പറയാം.

ഒന്നാമതായി ഹസ്തിനി. ഹസ്തിനി എന്ന പേര് വാത്സ്യായനന്‍ പറഞ്ഞുതന്നെയാണ്. ആനയെ പോലെ ചന്തമുള്ളവള്‍ എന്നാണ് അര്‍ത്ഥം. കാലം മാറിയിട്ടും ആ അര്‍ത്ഥത്തിന് ഒരു മാറ്റവും ഉണ്ടായിട്ടില്ല. അത്തരമൊരു സ്ത്രീയെ പാലക്കാട്ടുവെച്ച് കാണുകയുണ്ടായി.

കല്‍പ്പാത്തിയിലെ ഒരു അഗ്രഹാരത്തിലാണ് താമസം. നേരത്തെ ചില കഥകളില്‍ അവരെ കൊണ്ടുവരാന്‍ ശ്രമിച്ചിരുന്നെങ്കിലും യഥാര്‍ത്ഥ കഥയുമായി യോജിക്കാത്തതിനാല്‍ ഉപേക്ഷിക്കുകയായിരുന്നു. ഹസ്തിനി വര്‍ഗ്ഗത്തില്‍പ്പെട്ട ആ സ്ത്രീയെ നിങ്ങള്‍ക്ക് മുന്‍പില്‍ ഉദാഹരണമായി നിര്‍ത്താന്‍ കഴിയില്ല. കാരണം വേറൊന്നുമല്ല. നിങ്ങള്‍ക്ക് അവരെ അറിയില്ലല്ലോ. ആയതിനാല്‍ നമുക്കെല്ലാവര്‍ക്കും അറിയാവുന്ന ഹസ്തിനി വര്‍ഗ്ഗിത്തില്‍പ്പെട്ട ഒരാളെ നമ്മുടെ കമ്പിക്ലാസ് മുറിയിലേക്ക് ക്ഷണിക്കുകയാണ്…. ഇനി മുതല്‍ നമ്മുടെ എല്ലാ കമ്പിപഠനത്തിനും മോഡലാവുന്നത് ഇങ്ങനെ ക്ഷണിക്കുന്നവര്‍ ആയിരിക്കും.

അപ്പോള്‍ എല്ലാവരും നമ്മുടെ ഹസ്തിനി വര്‍ഗ്ഗത്തില്‍പ്പെട്ട ആദ്യത്തെ മോഡലിലെ കാണാന്‍ തയ്യാറല്ലേ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *