നിമിഷയും ഞാനും [കൊതിയൻ]

Posted by

നിമിഷയും ഞാനും

Nimishayum Njaanum | Author : Kothiyan

 

 

ഞാൻ സുജിത്.  19 വയസുണ്ട്.  ഒരു സ്ത്രീ സുഖം അറിഞ്ഞിട്ടില്ല ഇതേ വരെ. സാധാരണ പോലെ പോൺ വീഡിയോ, കമ്പി കഥകൾ  ഒക്കെ വായിച്ചു വാണം അടിച്ചു നടക്കുന്നു. ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞു ഇരിക്കുന്ന സമയം. എന്റെ കൂട്ടുകാർ അവരുടെ ചില സെക്സ് അനുഭവങ്ങൾ പറയുന്നത് കേട്ട് കോരി തരിച്ചു സ്വപ്‌നങ്ങൾ നെയ്തു കൂട്ടി നമുക്ക് യോഗമില്ല എന്ന്  വിചാരിച്ചു ഇരിക്കുന്ന കാലം .  എന്റെ കൂടെ പ്ലസ് ടു വരെ പഠിച്ച ഒരു കൂട്ടുകാരനെ വീണ്ടും കണ്ടു മുട്ടി ഒരു ദിവസം കവലയിൽ വെച്ചു.

ആ കണ്ടു മുട്ടൽ എന്റെ മോഹങ്ങൾക്ക് എല്ലാം ഒരു അവസാനം കണ്ടു പിടിച്ചു തന്നു.  അവന്റെ സെക്സ് താല്പര്യം കുറച്ചു ഫെറ്റിഷ് രീതിയിൽ ആയിരുന്നു സ്കൂൾ കാലം മുതൽക്കേ. അത് അങ്ങനെ എല്ലാരോടും അവൻ പറഞ്ഞിട്ടും ഇല്ല. ഞങ്ങൾ 4 പേര് ആയിരുന്നു അന്ന് ബെസ്റ്റ് ഫ്രണ്ട്‌സ്. ഞങ്ങളിൽ മാത്രം ഒതുങ്ങി അവന്റെ ഫെറ്റിഷ് താല്പര്യം. വിയർത്ത കക്ഷവും വലിയ കുണ്ടിയും ഒക്കെ ഉള്ള പെണ്ണുങ്ങൾ അവന്റെ വീക്നെസ് ആയിരുന്നു.

ആന്റിമാർ ആയിരുന്നു അവന്റെ ഫേവറിറ്റ്. പെണ്ണുങ്ങളുടെ ബാത്‌റൂമിൽ പോയി വാണം വിടാൻ അവനു പ്രത്യേക താല്പര്യം ആയിരുന്നു. വൈകുന്നേരം നേരം വൈകി എങ്ങിനെയെങ്കിലും അവൻ അവസരം ഉണ്ടാക്കിയിരുന്നു ഇടക്ക്. അവിടന്ന് കിട്ടിയ ഒരു പാന്റി അവൻ എടുത്തു കൊണ്ട് പോയി മണത്തു വാണം അടിക്കുന്നത് ഒക്കെ പറഞ്ഞു. കുറച്ചു ഫ്ലാഷ് ബാക്ക് ആയിപോയി. സോറി….

അവനെ വീണ്ടും കണ്ടപ്പോൾ അവൻ ആദ്യ തന്നെ പറഞ്ഞത് ആഗ്രഹം പോലെ തന്നെ ഫെറ്റിഷ് താല്പര്യം ഉള്ള ഒരു ചേച്ചിയെ കളിച്ച കഥ ആയിരുന്നു.  അവൾ അവന്റെ വായിൽ തൂറി വരെ കൊടുത്തു എന്ന് കേട്ടപ്പോൾ ആദ്യം എനിക്ക് അറപ്പ് ആണ് തോന്നിയത്.  ഓരോരുത്തരുടെ താല്പര്യം വേറെ വേറെ രീതിയിൽ ആണല്ലോ..  അങ്ങനെ അവന്റെ കഥകൾ കേട്ട് ഞാൻ വീട്ടിൽ പോയി ഇരുന്നു.  രണ്ടു ദിവസം കഴിഞ്ഞു അവന്റെ ഒരു കാൾ.

നേരിട്ട് ഒന്ന് കാണണം എന്ന് പറഞ്ഞു.  ഞാൻ ചെന്നപ്പോൾ അവൻ ചോദിച്ചു നിനക്ക് കളിക്കാൻ  ഒരു ആളെ കിട്ടും.  പക്ഷെ കുറച്ചു ഫെറ്റിഷ് രീതിയിൽ ആണ്. പിന്നെ വേറെ ഒരു കാര്യം ഉള്ളത് ആ പെണ്ണിന് നിന്നെ ഇഷ്ടം ആവണം എന്നാലേ കിട്ടൂ..  നാളെ രാവിലെ തന്നെ ചെല്ലണം..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *