രണ്ടാനമ്മയുടെ അടിമ 2 [Sagar Kottappuram]

Posted by

രണ്ടാനമ്മയുടെ അടിമ 2

Randanammayude Adima Part 2 | Author : Sagar Kottappuram

 

പേജ് കൂട്ടാൻ ചിലർ പറഞ്ഞു , മനഃപൂർവം കുറച്ചു പേജുകളാക്കി ഇടുന്നതാണ് …കൂടുതൽ ആകുമ്പോൾ ഇങ്ങനൊരു തീം ആകുമ്പോൾ എല്ലാവര്ക്കും ഇഷ്ടമാകില്ല .ആവർത്തന വിരസതയും കാണും …അതല്ല കൂടുതൽ വേണമെങ്കിൽ അടുത്ത പാർട്ട് മുതൽ ചെയ്യാം ! സ്നേഹപൂർവ്വം കോട്ടപ്പുറം !

സംഭവിച്ചതൊക്കെ സത്യമോ മിഥ്യയോ എന്നോർത്ത് ഞാൻ അൽപ നേരം അങ്ങനെ ഇരുന്നു . എന്നാൽ മമ്മിയുടെ ആട്ടും തുപ്പും ഏറ്റുവാങ്ങിയെങ്കിലും അവരുടെ പ്രീതി സമ്പാദിക്കണം എന്ന അടിമത്തം എന്നിൽ വളർന്നു തുടങ്ങിയിരുന്നു . ഞാൻ മമ്മി എന്റെ മുഖത്തു തുപ്പിയ കൊഴുത്ത തുപ്പൽ വലതു കൈവിരൽ കൊണ്ട് തടവി..അതെന്റെ കൈവിരലിലും മുഖത്തുമായി പരന്നു..ആ വഴുവഴുപ്പിൽ നനഞ്ഞ വിരൽ ഞാൻ പതിയെ മണത്തു ..

“പുളിച്ച മൊരു പോലത്തെ മണം” ..പക്ഷെ അതെനിക്കു അറപ്പുണ്ടാക്കിയില്ല എന്നത് എനിക്ക് അത്ഭുതമായി.ഞാൻ ആ വിരലിലായ തുപ്പലിന്റെ അംശം എന്റെ നാവിൽവെച്ചു ഉരസികൊണ്ട് രസിച്ചു . പക്ഷെ മമ്മിയുടെ കളികൾ ഞാൻ കാണാൻ പോകുന്നതേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളു .

പിറ്റേന്ന് ഞാൻ ക്ലാസിനു പോയി സ്ട്രൈക്ക് കാരണം ഉച്ചയോടെ തന്നെ തിരിച്ചു വന്നു .വീട് ലോക്ക് ചെയ്തു കിടപ്പായിരുന്നു .മമ്മി എവിടെ പോയെന്നു വലിയ തിട്ടം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. അതുകൊണ്ട് ഞാൻ കയ്യിലുണ്ടായിരുന്ന മറ്റൊരു ചാവി വേച് വീട് തുറന്നു , ശേഷം ഹാളിലെ സോഫയിലേക്ക് ചെന്ന് കിടന്നു .

ഗിരിജ മമ്മി അച്ഛനെ കല്യാണം കഴിക്കും മുൻപ് ഒരു പ്രൈവറ്റ് മാനേജ്‌മന്റ് സ്കൂളിലെ ടീച്ചർ കൂടി ആയിരുന്നു .വളരെ സ്‌ട്രിക്‌ട് ആയിരുന്നു ഗിരിജ മമ്മി എന്ന് കേട്ടിട്ടുണ്ട് . മാത്‍സ് ടീച്ചർ ആയതുകൊണ്ട് കുട്ടികളെ സാമാന്യം നന്നായി പിച്ചുന്നതും അടിക്കുന്നതുമൊക്കെ അവർക്കൊരു ഹരം ആയിരുന്നു . ഒടുക്കം കുട്ടികളുടെ രക്ഷിതാക്കളിൽ ആരോ പ്രേശ്നമുണ്ടാക്കി സ്കൂളിന്റെ സൽപ്പേരിനെ ബാധിക്കുമെന്നായപ്പോൾ ഇരുചെവി അറിയാതെ പുറത്താക്കി എന്നൊക്കെയാണ് കേട്ടുകേൾവി .

അച്ഛന് ആ സ്കൂളിലെ മാനേജ്മെന്റിൽ സ്വാധീനവും അംഗത്വവും ഉണ്ടായിരുന്നു . അവിടെ വെച്ചാണ് അവർ തമ്മിൽ പരിചയപ്പെടുന്നതും ഗിരിജ മമ്മി അച്ഛനെ വശീകരിച്ചു കയ്യിലെടുക്കുന്നതും . പിന്നീട് അച്ഛനോടൊപ്പം തന്നെ കുറച്ചു നാൾ ഹോട്ടലുകളിലും മുന്നാറിലെ എസ്റ്റേറ്റിലുമൊക്കെ ആയി കിടക്ക പങ്കിട്ടു . ഒടുക്കം പറഞ്ഞു മയക്കി അച്ഛനെ കെട്ടുകയായിരുന്നു .

ഞാനതൊക്കെ ഓർത്തപ്പോൾ കുണ്ണ കമ്പി ആയി എന്നതാണ് വാസ്തവം . അങ്ങനെ ഇരിക്കെ അല്പം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഗിരിജ മമ്മി കാറിൽ വീട്ടിലേക്കു വന്നു . ഡ്രൈവിംഗ് സീറ്റിൽ പക്ഷെ ഒരു ആൺ രൂപം ആയിരുന്നു . ഞാൻ ഉമ്മറത്തേക്ക് പോകാതെ തന്നെ ഹാളിലെ ജനലിനുള്ളിലൂടെ നോക്കി .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *