അനുവാദത്തിനായി 3 [അച്ചു രാജ്]

Posted by

അനുവാദത്തിനായി 3

Anuvadathinaayi Part 3 | Author : Achuraj | Previous Part

 

രാവിലെ ഒരുപാട് വൈകിയാണ് വിനു എണീറ്റത്…വല്ലാത്ത ക്ഷീണവും തലവേദനയും ഉണ്ടായിരുന്നു അവനു…പാറി പറന്നു കിടക്കുന്ന അഞ്ജനയുടെ വസ്ത്രം കണ്ടപ്പോള്‍ വിനു ചാടി എണീറ്റു…തലേ ദിവസത്തെ കാര്യങ്ങള്‍ എല്ലാം തന്നെ അവന്‍റെ മനസിലൂടെ മിന്നി മറഞ്ഞു….ശരീരത്തിലൂടെ ഒരു കൊള്ളിയാന്‍ മിന്നിയത് പോലെ ആണ് അവനു അനുഭവപ്പെട്ടത്….ഇന്നലെ,,,ഈശ്വരാ…അവന്‍ ചുറ്റും നോക്കി…
മുറിയുടെ ഒരു കോണില്‍ തല കുമ്പിട്ടു കൊണ്ട് ഇരിക്കുന്ന അഞ്ജനയെ കണ്ടു വിനു ഒന്ന് ഞെട്ടാതിരുന്നില്ല…അവളുടെ മുടിയെല്ലാം പാറി പറന്നു കിടക്കുന്നു..ബെഡ്ഷീറ്റ് പുതച്ചാണ് അവള്‍ ഇരിക്കുന്നത്…ബെഡില്‍ നിന്നും എണീക്കാന്‍ തന്നെ വിനു വല്ലാണ്ട് ബുദ്ധിമുട്ടുന്നത് പോലെ …ദേഹമെല്ലാം വേദനിക്കുന്നു….
കീറി പറിഞ്ഞു കിടക്കുന്ന അഞ്ജനയുടെ വസ്ത്രങ്ങളില്‍ ചോരപ്പാടു കൂടി കണ്ട വിനു വല്ലാതെ ഭയന്ന് കൊണ്ട് വേഗത്തില്‍ അഞ്ജനയുടെ അടുത്തെത്തി….അവളോട്‌ എന്ത് പറയും എന്ത് പറഞ്ഞാശ്വസിപ്പിക്കും…സ്വന്തം ഭര്‍ത്താവ് തന്നെ ഇങ്ങന …ഛെ …താന്‍ എന്തൊരു പാപിയാണ്….മരിയയെ വിളിച്ചാലോ..വേണ്ടാ അവള്‍ ചിലപ്പോള്‍ മുഖത്തടിക്കും അത്രക്കും വലിയ കൊടും പാതകം ചെയ്തപ്പോലെ തോന്നി വിനുവിന് ആ സമയം….ഒരു നിമഷം അവന്‍ അവളുടെ മുന്നില്‍ അങ്ങനെ നിന്നു…അവള്‍ അപ്പോളും തല താഴ്ത്തി ഇരിക്കുകയാണ്…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *