ഗീതയുടെ ക്ഷൗരക്കാരൻ [ബാഷ]

Posted by

ഗീതയുടെ ക്ഷൗരക്കാരൻ

Geethayude Khaurakkaran | Author : Basha

 

ഇത് തികച്ചും   ഒരു ഫാന്റസി ആണ്… ആ നിലയിൽ   കാണുന്നവർ  മാത്രം വായിക്കുക……..

സമ്പന്ന കുടുംബത്തിൽ പിറന്നു എങ്കിലും    ഗീത     സൗന്ദര്യ വർദ്ധക വസ്തുക്കളുടെ പിന്നാലെ പോയിട്ടില്ല…… പോയിട്ടില്ല എന്ന് തീർത്തു പറയാൻ വരട്ടെ, കൂട്ടുകാരികളുടെ കൂടെ   കൃത്യമായ ഇടവേളകളിൽ  പുരികം ത്രെഡ് ചെയ്യാൻ പോയതൊഴിച്ചു. നൈസർഗികമായ അംഗ ലാവണ്യം വേണ്ടതിൽ ഏറെ കിട്ടിയിട്ടുണ്ട്, ഗീതയ്ക്ക്… നാല് ആങ്ങളമാർക്ക്   ആകെ ഉള്ള സഹോദരി  , ഉള്ളതിൽ ഇളയവൾ… അച്ഛനമ്മമാർക്കും ഏട്ടന്മാർക്കും ഒമാനിക്കാനും ലാളിക്കാനും ഉള്ള പൊന്നിൻകുടം…

വിളഞ്ഞ ഗോതമ്പിന്റെ നിറം…. ശ്രീത്വം വഴിഞ്ഞൊഴുകുന്ന മുഖ കമലം… വലംപിരി   ശംഘു പോലുള്ള കഴുത്തു്….  ഉരുണ്ട ഉടയാത്ത വലിയ മുലകൾ… പതിഞ്ഞ വയർ…. കാണുന്ന കാഴ്ചയിൽ എൺപതുകാരനെ   കമ്പി അടിപ്പിക്കാൻ പോരുന്ന ഭ്രമിപ്പിക്കുന്ന നിതംബ ഭാരം… നീളമുള്ള കാലുകൾ…. എന്ത് പറഞ്ഞാലും ഗീതയെ സംബന്ധിച്ച്   അതൊന്നും അധികമാവില്ല..    നാട്ടിലുള്ള ആമ്പിള്ളേർക്ക്   സ്വയംഭോഗത്തിനുള്ള നിത്യ വിസ്മയമായി അവൾ നില കൊണ്ടു… അവൾ കോവിലിൽ തൊഴാൻ പോകും നേരം… ചിത്തിര തിരുനാൾ എഴുന്നെള്ളുമ്പോൾ  പ്രജകൾ ഒഴിഞ്ഞു ഒതുങ്ങി നില്കും പോലെ… കുണ്ണ പെരുപ്പിച്ചു പങ്ക് പിള്ളേർ കണ്ണും തള്ളി നോക്കി നിൽക്കും… (ഒരാഴ്ച്ച കാലമെങ്കിലും മുട്ടില്ലാതെ വാണമടികാനുള്ള ഊർജം ചാർജ് ചെയ്‌തെ   അവർ തിരിച്ചു പോകൂ.. )

പെട്ടെന്ന് ഒരു നാൾ… വാണമടി സംഘത്തെ കടുത്ത നിരാശയിൽ ആഴ്ത്തിക്കൊണ്ട്   ആ “ദുഃഖ വാർത്ത ”  അവിടെ പരക്കുന്നത്…. ദില്ലിയിൽ ഉയർന്ന ജോലിയിൽ ഇരിക്കുന്ന ഒറ്റപ്പാലത്തുകാരൻ   നിതീഷ് മേനോൻ  അവളെ കല്യാണം കഴിക്കാൻ പോകുന്നു….. കേട്ട പങ്ക് പയ്യന്മാർ   വാർത്ത സത്യമാവല്ലേ എന്ന് ഉള്ളുരുകി പ്രാർത്ഥിച്ചു… മറ്റു ചില പിള്ളേർ ആട്ടെ, “കടും വെട്ട് “വെട്ടും പോലെ.. കുണ്ണയ്ക്ക് നിർത്തില്ലാതെ പണി കൊടുത്തു…

ഒടുവിൽ   അനിവാര്യമായത് സംഭവിച്ചു…. നിതീഷ് മേനോൻ ഗീതയെ റാഞ്ചി   ഒറ്റപ്പാലത്തേക്കും   പിന്നീട് ദില്ലിക്കും പറന്നു (ഒറ്റയ്‌ക്കെങ്ങാൻ നിതീഷിനെ കിട്ടിയാൽ… കൊന്നു കൊലവിളിക്കും, നാട്ടിലെ ചെറുപ്പക്കാർ )

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *