സ്നേഹ,പ്രിയ,പൂജ [John snow]

Posted by

സ്നേഹ, പ്രിയ, പൂജ

Sneha Priya Pooja | Author : John snow

ഇവർ മൂന്ന് പേരും ആണ് ഈ കഥയിലെ നായികമാർ ഇവർ മൂന്ന് പേരും ആണ് ഈ കഥയിലെ നായകന്മാരും.

കൺഫ്യൂഷൻ ആയോ. പേടിക്കണ്ട കഞ്ചാവ് അടിച്ച് എഴുതി കൂട്ടുന്നതല്ലാ മൂന്ന് പേരും transg3nd3rs ആണ് അത്രേ ഒള്ളൂ. ജീവിത സാഹചര്യങ്ങൾ കൊണ്ട് സ്വന്തം ശരീരം വിൽക്കേണ്ടി വന്ന മൂന്ന് പാവം മനുഷ്യജീവികൾ.  പിന്നെ അതൊരു തൊഴിലായി മാറി. അവരുടെ ജീവിതത്തിൽ നേരിട്ട അവഗണനകളും സ്വന്തം കുടുംബം തന്നെ ആട്ടിപ്പായിച്ച കഥകളും ഒക്കെ വഴിയേ പറയാം. ഇപ്പോൾ നമ്മുക്ക് അവരെ ഒന്ന് അടിമുടി പരിചയപ്പെടാം.

സ്നേഹ

പേരുപോലെ സ്നേഹമയി ആണ് സ്നേഹ. കാണാൻ നല്ല വെളുത്തത്. മെലിഞ്ഞ ശരീരം. കുഞ്ഞു മാമ്പഴങ്ങൾ പോലെ നല്ല ഒതുക്കം ഉള്ള തൂങ്ങി വീഴാത്ത നല്ല മുലകൾ. പരന്ന എന്നാൽ വേണേൽ പിച്ചി എടുക്കാവുന്ന വയർ. രണ്ടു ഉരുണ്ട ഷേപ്പ് ഉള്ള ചന്തികൾ.  പിന്നെ തുടകൾക്കിടയിൽ സംഗമ സ്ഥാനത് എഴുന്നേറ്റു നിന്നാൽ ഒരു 3ഇഞ്ച് കഷ്ടി വരുന്ന ഒരു കുഞ്ഞു കുണ്ണ. ഒറ്റ നോട്ടത്തിൽ കണ്ടാൽ നല്ല അസ്സൽ പെണ്ണ്. ഇനി മുഖമൊന്നു നല്ല ഐശ്വര്യം. ചിരിക്കുമ്പോൾ കാണുന്ന നുണക്കുഴികൾ. കൊച്ചു കുട്ടികളെ പോലെ ആണ് അവൾ. എപ്പോളും ചിരിക്കും കുസൃതി കാണിക്കും. 24 വയസ്സുള്ള ഒരു കുസൃതി കുറുമ്പതി പെണ്ണ് എന്ന് പറയാം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *