അനുവാദത്തിനായി 7 [അച്ചു രാജ്]

Posted by

അനുവാദത്തിനായി 7

Anuvadathinaayi Part 7 | Author : Achuraj | Previous Part

 

എന്തൊക്കെയോ മനസില്‍ ഉറപ്പിച്ചു കൊണ്ട് വിനു തല കുലുക്കി …റൂമിലേക്ക്‌ കയറി ഓക്കേ എന്ന് കൈകൊണ്ടു കാണിച്ചു ആലീസ് ഊറി ചിരിച്ചു….നാന്‍സിയുടെ പാന്റീസ് മുഴുവന്‍ നനഞ്ഞു കുതിര്‍ന്നു അവള്‍ ചുണ്ട് കടിച്ചു…വിനു അകത്തേക്ക് കയറിയപ്പോള്‍ നാന്‍സി അവനോടു ഷര്‍ട്ട്‌ ഊരാന്‍ പറഞ്ഞു…മനസില്ല മനസോടെ ആലീസിനെ നോക്കി അവന്‍ ഷര്‍ട്ട്‌ ബട്ടന്‍സ് അഴിച്ചു..
ഈ സമയം ബംഗ്ലാവില്‍ വിനു വന്നു എന്നറിഞ്ഞു അനിത അവനെ കാണാന്‍ വേണ്ടി കുഞ്ഞിനേയും എടുത്തു കൊണ്ട് കലങ്ങിയ കണ്ണുകളുമായി ബംഗ്ലാവിലേക്ക് ചുവടു വച്ചു..
വിനുവിന്‍റെ മനസു മുഴുവനും സങ്കടം ആയിരുന്നു …പക്ഷെ അലീസേച്ചി പറഞ്ഞപ്പോലെ വേറെ ഒരു നിവര്‍ത്തിയും ഇല്ല …അല്‍പ്പ നേരം എല്ലാം മറക്കാം…അതല്ലാതെ എന്താണ് ഇവിടെ ചെയ്യാന്‍ കഴിയുക…അനിതയെ ജയിലിലെക്കയക്കാന്‍ വയ്യ….അവളെ മറന്നു ഒരു നിമിഷം കൂടി വയ്യ ജീവിതത്തില്‍.. പക്ഷെ ഈ സമയം എനിക്കിത് ചെയ്തെ പറ്റുകയുള്ളു..
താന്‍ ചെയ്യാന്‍ പോകുന്ന തെറ്റിനെ എങ്ങനയൊക്കെ ന്യയീകരിച്ചിട്ടും പക്ഷെ വിനുവിന്‍റെ മനസു അതൊന്നും ഉള്‍ക്കൊള്ളാന്‍ തയ്യാറല്ലായിരുന്നു…ഉരുക്ക് പോലുള്ള വിനുവിന്‍റെ ശരീരം കണ്ടപ്പോളേ തന്നെ നാന്‍സിക്ക് കടി കൂടി …കുറെ കാലങ്ങള്‍ അയി വിനുവിനെ ഒന്ന് അടുത്ത് കിട്ടിയിട്ട് എന്നത് ആലീസിനു തന്‍റെ പൂറില്‍ കടി നിറക്കാന്‍ കാരണപാത്രമായി..
വിനു അര്‍ദ്ധ നഗ്നനായി അവരുടെ മുന്നില്‍ നിന്നു…നാന്‍സി ചുണ്ട് കടിച്ചു…ആലീസ് അവനെ ആക്രാന്തത്തോടെ നോക്കി…
“ആലീസേ ഇവന്‍ കൊള്ളാലോ..നീ പറഞ്ഞപ്പോള്‍ ഞാന്‍ ഇത്രയും പ്രതീക്ഷിച്ചില്ല…നല്ല ഉരുക്ക് ശരീരം..വെറുതെയല്ല ഇവന്‍ നിന്നെ മൈന്‍ഡ് ചെയ്യാണ്ട് വന്നപ്പോള്‍ നിനക്ക് സങ്കടം വന്നത് അല്ലെ”
നാന്‍സിയെ നോക്കി കണ്ണ് ഇറുക്കി കാണിച്ചുകൊണ്ട് ആലീസ് വിനുവിനെ നോക്കി..അവന്‍ സങ്കടഭാവത്തില്‍ രണ്ടു പേരെയും നോക്കി നില്‍ക്കുകയാണ്…പൊടുന്നനെ നാന്‍സി തന്‍റെ വസ്ത്രങ്ങള്‍ എല്ലാം തന്നെ ഉരിഞ്ഞെറിഞ്ഞു…കടഞ്ഞെടുത്ത പോലെ ആയിരുന്നു അവളുടെ ശരീരം..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *