വിത്ത്‌ കാള 2 [ആദി വത്സൻ]

Posted by

വിത്ത്‌ കാള 2

VithuKaala Part 2 | Author : Aadi Valsan | Previous Parts

 

മാജിറയുടെ കാലുകൾ ഉറക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നില്ല അവൾ ചങ്കിടിപ്പോടെ അവൾ സുബൈറിൻ്റെ പിന്നലെ നടന്നു, പ്രിൻസിപ്പാളിൻ്റെ ഓഫിസിൽ വച്ച് എന്താണൂ നടക്കാൻ പോകുന്നതെന്നതിനെ പറ്റി അവൾക്ക് ഒരു രൂപവും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല അഗ്രഹിച്ചിട്ടല്ലെങ്കിലും ഇന്ന് നടന്ന പരുപാടി അവൾ മ്ദ്രസ്സയിലെ ഉസ്താദിൽ നിന്നുണ്ടായ ആദ്യാനുഭവത്തേക്കാൾ എറെ ആസ്വാദ്യകരമായിരുന്നു, അവളുടെ നിയന്ത്രണത്തിലുള്ള രണ്ട് പേർ ഒരുമിച്ച് നൽകിയ സുഖം തുടർന്നും കിട്ടണമെന്നതായിരുന്നു അപ്പോൾ അവൾ ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നത് എന്നാൽ ഇപ്പോൾ അങ്ങിനെയൊക്കെ സംഭവിച്ചു പോകാതിരുന്നെങ്കിൽ എന്നവൾ ആഗ്രഹിച്ചു പോയി, സുബൈർ ആ വിഡിയോ കണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാണൂ ആകെ നാണക്കേടാകും പ്രിൻസിപ്പാൾ അറിഞ്ഞാൽ പിന്നെ ഇവിടുന്ന് പുറത്താകുകയും ചെയ്യും, മഴയുടെ തണുപ്പിലും അവൾ വിയർത്തു. സുബൈറിനോട് അരുതെന്നും ക്ഷമിക്കണമെന്നുമൊക്കെ പറയാൻ അവൾക്കുണ്ടായിരുന്നു പക്ഷെ ഒരക്ഷരം മിണ്ടാൻ അവൾക്ക് സാധിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നില്ല.
അവർ പ്രിൻസിപ്പാൾ ഓഫിസിൽ എത്തി. പ്രിൻസിപ്പാൾ അബു സാർ വന്നിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല സുബൈർ അവളെ നോക്കി
“മാഡം അങ്ങോട്ട് ഇരിക്ക്” അവൾ അനുസരണയുള്ള മാൻപേടയെ പോലെ പ്രിൻസിപ്പാളിൻ്റെ റൂമിനകത്ത് കയറി ഒതുങ്ങി നിന്നു. സുബൈർ ഫോൺ എടുത്തു
ഡയൽ ചെയ്തു,
”ഹലോ ഞാൻ ആണു സുബൈർ, സാർ എപ്പോഴെക്ക് എത്തും?”
മറുവശത്തു നിന്നും പറയുന്നത് കേൾക്കാൻ അവൾ ചങ്കിടിപ്പോടെ ശ്രദ്ധിച്ചൂ, ഒന്നും തിരിഞ്ഞില്ല
“ശരി സാർ ഞാൻ വെയ്റ്റ് ചെയ്യാം”
സുബൈർ ഫൊൺ കട്ടാക്കി തിരിഞ്ഞൂ,
“പ്രിൻസിപ്പാൾ വാരാൻ ഒന്ന് രണ്ട് മണീക്കൂർ വൈകും, അത് വരെ വെയ്റ്റ് ചെയ്യാൻ പറഞ്ഞൂ, എന്താ കാര്യമൊന്ന് ഒന്നും ഞാൻ പറഞ്ഞില്ല”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *