രക്തപങ്കില നിഷിദ്ധഭോഗം 5 [Ansalna]

Posted by

രക്തപങ്കില നിഷിദ്ധഭോഗം 5

RakthaPankila Nishidhabhogam Part 5 | Author : Ansalna

 Previous Part([പെങ്ങളൂട്ടി]

? സലാം പോയിക്കഴിഞ്ഞ് മീനാക്ഷി സിറ്റൗട്ടിൽ കസേരയിൽ ഇരുന്നു. അവളുടെ ചുണ്ടുകളിൽ ഒരു ഗൂഢസ്മിതം വിരിഞ്ഞു നിന്നിരുന്നു. സെക്സിന്റെ ആരും സഞ്ചരിക്കാത്ത വഴികളിലൂടെയുള്ള യാത്രയിൽ പുതിയൊരു വഴി മുന്നിൽ തെളിയുന്നത് അവൾ കണ്ടു. നിഷിദ്ധഭോഗം എന്നും നിലനിന്നു പോരുന്ന ഒരു പ്രക്രിയയാണ്. ആരും പ്രതീക്ഷിക്കാത്ത കാരണങ്ങളാൽ ചിലപ്പോൾ അത് അപ്രതീക്ഷിതമായി സംഭവിക്കുന്നു. ചിലർ അതിന് നിർബന്ധിതരാകുന്നു. ഇവിടെ, സൗദയുടെ കാര്യത്തിൽ അതാണ് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നത്. അമ്മയാവുക എന്ന അടങ്ങാത്ത ആഗ്രഹം. ഒരിക്കൽ നിഷിദ്ധഭോഗം സംഭവിച്ചാൽ, അതിന്റെ രസം അറിഞ്ഞാൽ പിന്നെ തിരിച്ചു പോക്കില്ല.
? പെരുമ്പാവൂർ കാലടി റൂട്ടിൽ ഒരു കിലോമീറ്റർ പോയാൽ വലത് വശത്ത് സിനിമാ നടൻ ജയറാമിന്റെ വീട്. അതിന് എതിർ ദിശയിൽ ഉള്ള റോഡിലൂടെ ചെന്ന് കനാൽ പാലം കയറി പാടവും കടന്ന് ചെന്ന് , നിറയെ കടവാവലുകൾ തൂങ്ങുന്ന വലിയ ആൽമരം നിൽക്കുന്ന പറമ്പിലൂടെ, ഓട് മേഞ്ഞ ഇടത്തരം വീടിന്റെ മുറ്റം വരെ നീളുന്ന നടവഴി.ആശാരി ഇറ്റാമൻ വാങ്ങി അയാളുടെ വെപ്പാട്ടി, കരിമ്പൂറി എന്ന് നാട്ടിലെ കഴപ്പ് മൂത്ത കൊതിയൻമാർ വിളിക്കുന്ന രാജമ്മയെ താമസിപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന വീട്.രാജമ്മയ്ക്ക് ഭർത്താവുണ്ട്, ദിവാകരൻ. ബീഡി തെറുപ്പ് തൊഴിലാളി ആയിരുന്നു. ഇപ്പോൾ ചുമയും കുരയുമായി വീട്ടിൽ ഇരുപ്പ് തന്നെ.ആദ്യം താമസിച്ചിരുന്നത് റോഡ് പുറം പോക്കിൽ ആയിരുന്നു. അന്ന് രാജമ്മ അത്യാവശ്യം ചില ചെറുപ്പക്കാർക്ക് ഡ്രൈവിംഗ് സ്കൂൾ ആയിരുന്നു. തെരുവ് വേശ്യ ആയിരുന്നില്ല. ഇറ്റാമൻ കൂടെ കൂടിയതിൽ പിന്നെ പുറത്തു കൊടുപ്പ് നിർത്തി. എല്ലാ കാര്യങ്ങളും ഭംഗിയായി ഇറ്റാമൻ നടത്തും. ദിവാകരൻ ഇപ്പോൾ വെറും നോക്ക് കുത്തി.ദിവാകരൻ , രാജമ്മ ദമ്പതികൾക്ക് മക്കൾ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. രാജമ്മ മച്ചി ആയിരുന്നു. ഇതുപോലെ ഒരു പെണ്ണിനെ ആയിരുന്നു ഇറ്റാമനും ആവശ്യം. കർക്കിടകത്തിലെ കറുത്ത വാവും തൃക്കേട്ട നക്ഷത്രവും കൂടിയ ദിവസം ജനനം. വേശ്യാ, മച്ചി, എത്ര പണ്ണിയാലും തീരാത്ത കാമം.എല്ലാ അർഥത്തിലും നീച ലക്ഷണം കവിഞ്ഞ പെണ്ണ്.
?️ അന്ന് ചൊവ്വാഴ്ച ആയിരുന്നു. പകൽ പതിനൊന്ന് മണിയോടെ ഇറ്റാമൻ രാജമ്മയുടെ വീട്ടിൽ എത്തിയപ്പോൾ ദിവാകരൻ ഭവ്യതയോടെ എഴുന്നേറ്റു. കയ്യിലിരുന്ന സഞ്ചികളിൽ ഒന്ന് ദിവാകരന് കൊടുത്തു കൊണ്ട് ഇറ്റാമൻ അകത്തേക്ക് കയറി.ദിവാകരൻ സന്തോഷത്തോടെ സഞ്ചിയുമായി ചായ്പിലേക്ക് പോയി. ഒരു കുപ്പി റം കപ്പ, പോത്ത് കറി, സിഗരറ്റ് ഇതൊക്കെ ആയിരുന്നു അത്. ദിവാകരൻ കുപ്പി തുറന്ന് കുടി തുടങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *