വിലക്കപ്പെട്ട കനി 8 [Sagar Kottappuram]

Posted by

വിലക്കപ്പെട്ട കനി 8

Vilakkappetta Kani Part 8 | Author : Sagar Kottappuram

Previous Part

 

സ്വല്പം കൂടുതൽ വൈകി ..ക്ഷമിക്കണം , അമ്മ കഥകൾ ഇഷ്ടമില്ലാത്തവർ വായിക്കരുത് – സാഗർ

ഷഹാനയെ കെട്ടിപുണർന്നുകൊണ്ട് ജോജു ബെഡിലേക്കു കിടന്നു . ഒരു വശം ചെരിഞ്ഞു കിടന്ന അവളുടെ പൂങ്കാവനത്തിൽ നിന്നും കുണ്ണ ഊരി മാറ്റാതെ തന്നെ ജോജു അവൾക്കു പുറകിലായി ചെരിഞ്ഞു കിടന്നു കൊണ്ട് മുന്നോട്ടു കൈകടത്തി അവളുടെ മുലയിൽ തഴുകി .

“എടാ ജോജു..ഞാൻ പറഞ്ഞത് നീ ശരിക്കൊന്നു ആലോചിച്ചു നോക്കെടാ ..നിന്റെ മമ്മി പാവമല്ലേ ..എത്ര കാലം ആയി അവളൊരു ആണിന്റെ കൂട്ട് അറിഞ്ഞിട്ട് “

ഷഹാന പതിയെ പറഞ്ഞു.

പക്ഷെ അമീറിന്റെ കാര്യം ജോജുവിന്‌ അറിയാവുന്നതു കൊണ്ട് ഒന്നും മിണ്ടിയില്ല.അങ്ങനെ കൂട്ടില്ലാതെ നടക്കുന്നവളല്ല തന്റെ മമ്മി ! എല്ലാം അവനറിയാമായിരുന്നു .

“മ്മ്…”

ജോജു ഒന്ന് മൂളുക മാത്രം ചെയ്തു .

പക്ഷെ ഷഹാന പറഞ്ഞു പിരി കയറ്റിയതു കൊണ്ടും , മിനിയോടുള്ള അടങ്ങാത്ത അഭിനിവേശവും ജോജുവിന്‌ പിടിച്ചു വെക്കാൻ കഴിയുമായിരുന്നില്ല .ഷഹാനയുടെ വീട്ടിൽ നിന്നും ഉച്ചയോടെ തിരിച്ചു ഇറങ്ങിയ ജോജു അധികം വൈകാതെ വീട്ടിലെത്തി . മിനി അപ്പോഴേക്കും പാർലറിലേക്ക് പോയിരുന്നു .

ചെടിച്ചട്ടിയുടെ കീഴെ വെക്കാറുള്ള കീ എടുത്ത് ജോജു വാതിൽ തുറന്നു അകത്ത് കയറി . ഹാളിലേക്ക് എത്തിയപ്പോൾ താഴെയുള്ള മിനിയുടെ റൂം തുറന്നു കിടക്കുന്ന കാഴ്ച അവൻ കണ്ടു . അവിടേക്കു കയറാതിരിക്കാൻ അവനു കഴിഞ്ഞില്ല.ഏതോ ഒരു വികാരം അവനെ അവിടേക്ക് പറഞ്ഞു വിട്ടു .യാന്ത്രികമായി തന്നെ …

എല്ലാം നല്ല രീതിയിൽ അടുക്കി വെച്ചിട്ടുണ്ട്. അകത്തേക്ക് പ്രവേശിച്ചപ്പോൾ മിനി സാധാരണ ഉപയോഗിക്കുന്ന പെർഫ്യൂമിന്റെയും അവളുടെ വിയർപ്പിന്റെയും നേർത്ത ഗന്ധം അവന്റെ മൂക്കിൽ തുളച്ചു കയറി. ആ ഗന്ധം പോലും അവന്റെ സാമാനത്തെ കമ്പിയാക്കൻ പ്രാപ്തം ആയിരുന്നു .

ഷഹാന പറഞ്ഞത് കൂടെ ആലോചിച്ചപ്പോൾ ജോജുവിന്‌ വികാരം കത്തി ജ്വലിക്കാൻ തുടങ്ങി . വെളുത്ത വിരിയിട്ട ബെഡിലേക്കു അവൻ നോക്കി . അതിൽ മിനി കമിഴ്ന്നു കിടക്കുന്ന പോലെ അവനു തോന്നി..
അവളിലേക്ക്‌ പടർന്നു കയറി ആ ഭംഗിയുള്ള കുണ്ടികള് നക്കി തിന്നുന്നതും അവളുട പൂറിലേക്ക് മുഖം അണച്ച് കൊണ്ട് മിനിയെ സുഖിപ്പിക്കുന്നതും ആലോചിച്ചപ്പോൾ അവനു നിക്ക കളി ഇല്ലാതായി . മിനിയും അതാഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ പിന്നെ …താനെത്ര ഭാഗ്യവാൻ ആണ് !

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *