ഗിരിജ ചേച്ചിയും ഞാനും 8 [Aromal]

Posted by

ഗിരിജച്ചേച്ചിയും ഞാനും 8

Girijachechiyum Njanum Part 8 | Author : AromalPrevious Parts

രണ്ടാം രതി സംഗമം

പ്രീയപ്പെട്ട വായനക്കാരെ …
കുറച്ചു നാളത്തെ ഇടവേളയ്ക്കു ശേഷം ” ഗിരിജ ചേച്ചിയും ഞാനും” എന്ന കഥ ഞാനിവിടെ വീണ്ടും തുടങ്ങുകയാണ്. ഞാനാദ്യം ഇവിടെ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യാനായി 55 പേജ് ഫോണിൽ ടൈപ്പ് ചെയ്ത് വെച്ചതാണ് പക്ഷെ ഫോണിന്റെ എന്തോ പ്രശ്നം കൊണ്ട് ആ 55 പേജും എന്റെ ഫോണിൽ നിന്നു നഷ്ടമായി. ഇപ്പൊ ഞാനീ പോസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത് ഞാനതുകഴിഞ്ഞു ടൈപ്പ് ചെയ്തതാണ്. അതുകൊണ്ടാണ് 20 പേജിൽ നിർത്തിയത് ബാക്കി ഇനിയും തുടർന്നെഴുതുന്നതാണ്
എല്ലാവരും വായിച്ചിട്ട് അഭിപ്രായങ്ങൾ എഴുതുക…. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങളാണ് എനിക്ക് വീണ്ടും എഴുതാനുള്ള പ്രചോദനം…

ഗിരിജ ചേച്ചി അന്നെനിക്ക് സമ്മാനിച്ച സുന്ദര നിമിഷങ്ങൾ എനിക്കൊരിക്കലും ജീവിതത്തിൽ മറക്കാൻ സാധിക്കുമായിരുന്നില്ല.ഞാൻ സ്വപ്നത്തിൽ പോലും വിചാരിക്കാത്ത കാര്യങ്ങളാണ് അന്നെന്റെ ജീവിതത്തിൽ സംഭവിച്ചത്. അന്നത്തെ കളിക്ക് ശേഷം പിന്നീട് ഞങ്ങൾക്ക് അവസരങ്ങളൊന്നും തന്നെ കിട്ടിയില്ല. ചേട്ടൻ കുറച്ചു ദിവസമായി വീട്ടിൽ തന്നെയുണ്ട്. പുള്ളിയിപ്പോ ഓട്ടത്തിനൊന്നും പോകാത്തത്കൊണ്ട് എപ്പോളും വെള്ളമടി തന്നെയാണ്. ചിലപ്പോ ബിവറേജിൽ പോയി വാങ്ങിക്കൊണ്ട് വന്നു വീട്ടിലിരുന്നു അടിക്കും അല്ലെങ്കിൽ വേറെയെവിടെയെങ്കിലും പോയി അടിച്ചിട്ട് വരും. കുടിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ ഗിരിജ ചേച്ചിയെ ഭയങ്കര വഴക്കാണ്. കുടിച്ചില്ലെങ്കിൽ ആള് പഞ്ച പാവമാണ്. പുള്ളി മിക്കവാറും തന്നെ വെള്ളത്തിലാണ് അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഗിരിജ ചേച്ചിയുമായി എപ്പോളും വഴക്ക് തന്നെയാണ്.വഴക്കും ബഹളവുമൊക്കെ കഴിഞ്ഞാൽ വെട്ടിയിട്ട വാഴ പോലെ പുള്ളിയൊറ്റക്കിടപ്പാണ്. അയാളുടെ കൂടെയുള്ള ജീവിതം ഗിരിജ ചേച്ചിക്ക് അത്ര സുഖകാര്യമായിരുന്നില്ല പണ്ടും ഇതൊക്കെ തന്നെയായിരുന്നു ചേച്ചീടെ അവസ്ഥ . എനിക്കിതൊക്കെ കാണുമ്പോൾ പലപ്പോഴും സങ്കടം തോന്നാറുണ്ട്. ഗിരിജ ചേച്ചി എന്നോട് മനസ്സിലെ സങ്കടങ്ങളൊക്കെ തുറന്ന് പറയും ഞാനെനിക്ക് പറ്റുന്ന പോലെയൊക്കെ ഗിരിജ ചേച്ചീനെ ആശ്വസിപ്പിക്കും ഞങ്ങളങ്ങനെ പരസ്പരം താങ്ങും തണലുമായി മാറി. എനിക്ക് ഓരോ ദിവസം കഴിയും തോറും ഗിരിജ ചേച്ചിയോടുള്ള ഇഷ്ടം കൂടി കൂടി വന്നു കൊണ്ടിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *