ഉമ്മയുടെ ആഗ്രഹങ്ങൾ 5 [WH]

Posted by

ഉമ്മയുടെ ആഗ്രഹങ്ങൾ 5

Ummayude Aagrahangal Part 5  | Author : WH

Previous Parts

 

റഷീദ് ഞാൻ രാവിലെ എണീറ്റപ്പോഴേക്കും പോയിരുന്നു. ഉമ്മ അടുക്കളയിൽ ആണ്. എന്റെ മനസ് മുഴുവൻ ഉമ്മാടെ ഞരക്കവും തേങ്ങലുമാണ്. ഇനിയും ആരെങ്കിലും അവരെ കളിച്ചു തകർത്ത് സുഖിപ്പിച്ചു കൊല്ലുന്നത് നേരിട്ട് കാണാൻ കൊതിയായി. വല്ലപ്പോഴും ശിഹാബ് വരാറുണ്ടെങ്കിലും ഞാൻ ഉണരാറില്ല,ശബ്ദം ഇല്ലാത്തത് തന്നെ കാര്യം. ഇടക്ക് എന്തെങ്കിലും ഒക്കെ കേട്ടാൽ ഭാഗ്യം. കളി മികവിൽ സുബൈറിന്റെ ഒന്നും ഏഴയലത്ത് വരില്ലെങ്കിലും നാസിലക്ക് ശിഹാബിനോട് ഒരിഷ്ടമുണ്ട്. ചെലവിന് വല്ലതും കൊടുക്കുന്നത് അവനാണ്.

അന്ന് ശിഹാബിനെ ഊമ്പിച്ചു മറ്റേ കറുമ്പനെ കളിച്ചതിന് ശേഷം അവൻ കുറേക്കൂടി മുൻകരുതൽ എടുക്കാറുണ്ട്. ഇടക്ക് ഭാഗ്യം കൊണ്ട് കണ്ട കളികളിൽ നിന്ന് കിട്ടിയ വിവരം ആയിരുന്നു അത്.അവൻ വന്ന ഉടനെ ഉമ്മാനോട് പൂർ കഴുകാൻ പറഞ്ഞു വിടും.ഈ കടി മൂത്ത നെയ്‌പൂറിയെ ആരൊക്കെ പണിഞ്ഞെന്ന് പറയാൻ പറ്റില്ലലോ.ഒരു വെടിയായാണ് അതിന് ശേഷം എന്റെ ഉമ്മയെ അവൻ കണ്ടത്.ഉമ്മ ഇറയത്ത് പോയി ഇരുന്ന് അപ്പം കഴുകി തിരിച്ചു വരും. അയയിൽ നിന്ന് തോർത്തെടുത്ത് തുടക്കും.അപ്പൊ പൂറിന്റെ ഒരു മിന്നായം കാണാം.ഈയിടെ ആയി അപ്പം കുറച്ചു വീതി കൂടിയ പോലെ.ലവന്മാരുടെ കളി ഉമ്മാന്റെ പുത്തൻ പൂറിനെ പതം വരുത്തിയതാവും.രോമം ഉമ്മ വളർത്തില്ല. ക്ളീൻ ഷെയ്‌വ്‌ അല്ലേൽ കുറ്റി രോമം അതാണ് ഞാൻ കണ്ടിട്ടുള്ളത്.കക്ഷത്തിൽ കുറേക്കൂടി വളർത്തും.ശിഹാബ് ഒന്നോ രണ്ടോ കളിച്ചിട്ട് വെളുപ്പിന് സ്ഥലം വിടും.

ഇതിനിടയിൽ ബന്ധത്തിൽ ഉള്ള ഒരു രണ്ട് പേർ കൂടി നാസിലയെ പണ്ണി. എനിക്ക് കാണാൻ പറ്റിയില്ല.പകൽ ആയിരുന്നു പണി. ഒരു തവണ ഞാൻ കളിക്കാൻ പോയി. മറ്റൊരു തവണ കടയിൽ പറഞ്ഞു വിട്ടിട്ട് തള്ള കുണ്ണ കേറ്റിച്ചു. കളി നടന്ന് കഴിഞ്ഞുള്ള ഉമ്മാടെ മുഖം കണ്ടാൽ എനിക്കറിയാം.ഈ രണ്ട് പേരിൽ ഒരുത്തൻ കളി കഴിഞ്ഞു പോവുന്നത് താഴെ പറമ്പിൽ കളിച്ചോണ്ട് നിന്നപ്പോ കണ്ടു.ഞാൻ വെള്ളം കുടിക്കാൻ എന്നും പറഞ്ഞ് വീട്ടിൽ ചെന്നു. ഉമ്മ കട്ടിലിൽ വിയർത്തൊലിച് ചുരുണ്ട് കൂടി കവയിൽ കൈയും വച്ച് ചരിഞ്ഞു കിടക്കുന്നു.സൈഡിലെ ടീപോയിൽ രണ്ട് നൂറിന്റെ നോട്ട് കിടക്കുന്നുണ്ട്.പണിഞ്ഞെന്ന് കണ്ടപ്പോഴേ പിടികിട്ടി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *