രാധയും പോലീസുകാരനും [വിഷ്ണു നായർ]

Posted by

കൊറോണ തന്ന ഭാഗ്യം – രാധയും പോലീസുകാരനും

Corona Thanna Bhagyam Radhayum Plicekaranum | Author : Vishnu Nair

 

ഇത് പൂർണമായും ഒരു സാങ്കല്‌പിത കഥ അല്ല.കഥയിലെ ചില ബാക്ക് സ്റ്റോറികളും സംഭവം ങ്ങളും ഉണ്ടായതാണ്. കഥാ നായികയുടെ പേര് ഒറിജിനൽ ആണ്.രാധ നായർ.എന്റെ അമ്മയുടെ കഥ ആണ് ഇത്.പക്ഷേ ഇൻസസ്റ് സ്റ്റോറി അല്ല.എന്റെ അമ്മയുമായുള്ള അനുഭവ കഥകൾ മുന്നേ എഴുതിയിട്ടുണ്ട്.രണ്ട് ഭാഗങ്ങൾ ആയി.
കൊറോണ സമയം ആയത്കൊണ്ട് വെറുതെ തട്ടി കൂടിയ കഥ ആണ്.മുഴുവൻ വായിക്കുക…..

കൊറോണ സമയത്തെ പതിവ് ചെക്കിനിങ്ങന് രാവിലെ തന്നെ ഇറങ്ങിയതായിരുന്നു സബ് ഇൻസ്പെക്ടർ അബ്ദുൽ ഗഫൂർ. കൂടെ രണ്ടു പോലീസ് കോൺസ്റ്റബിൾ അതിൽ ഒന്ന് ലേഡി കോൺസ്റ്റബിൾ ഫാത്തിമയും. പിന്നെ ഡ്രൈവർ ASI അടക്കം 4 പേര്.

റോഡിൽ കാര്യമായ തിരക്കില്ല. ഒന്ന് രണ്ടു പേര് പോകുന്നുണ്ട്. അവരൊക്കെ ചെക്ക് ചെയ്ത് അത്യാവശം സഹികെട്ടു നിൽക്കുക ആണ് മൂപർ .ബീവിയുടെ പൂറ്റിൽ സുബഹിക് എഴുനേറ്റു ഒരു വെടി വെപ്പ് ഉണ്ട് സ്ഥിരമായി.അത് ഈ ചേക്കിങ് കാരണം മുടങ്ങിയ ചൊരുക്കിലാണ് പുള്ളി. അപ്പോൾ ആണ് ഒരു വെള്ള ഫോർച്ചുന്യർ കാർ വരുന്നത് . കണ്ടപ്പോൾ ഫാത്തിമ പറഞ്ഞു, “മൊയീൻ സാറിന്റെ വണ്ടി ആണല്ലോ. ഇപ്പോ അവധി അല്ലേ അപ്പോ അതിൽ എന്തായാലും ഒരു ചരക്ക് ഉണ്ടാകും ” എന്ന്. ഇത് കേട്ട് എല്ലാവരും ഒന്ന് ചിരിച്ചു.

“അത് മൊയ്തീന്റെ കാറു ആണെന്ന് ഫത്തിമക്ക് എങ്ങനെ മനസിലായി ” എന്നാ ഗഫൂർ സാറിന്റെ ചോദ്യത്തിന് ഡ്രൈവർ സാബു ആണ് മറുപടി പറഞ്ഞത്. “അത് ഫാത്തിമ മാഡത്തിന് ഇടക്ക് മൊയീൻ സാർ ലിഫ്റ്റ് കൊടുക്കാരുണ്ട് ” . ചൂളി പോയ ഫാത്തിമ മുഖം കുനിച്ചു പറ്റിയ അമളി ഓർത്ത് നിന്നു .

മൊയീൻ ഫാത്തിമയുടെ അയൽവാസി ആണ്.ഇടക്ക് ചില “കേസുകളുടെ” കാര്യം സംസാരിക്കാൻ മൊയീൻ അവളെ കൂട്ടികൊണ്ട് പോകാറുണ്ട്. ആണോ ഫാത്തിമ എന്ന് ചോദിച്ചു ചുണ്ടു നനച്ച SI അവരാരും കാണാതെ ഫാത്തിമയെ ഇടുപ്പിൽ ഒന്ന് നുള്ളി.ഫാത്തിമ ബീവിയുടെ ബിരിയാണി കൊഴുപ്പ് നിറഞ്ഞ ഇടുപിന്റെ മൃദുത്വം ഗഫൂർ സാർ ഇടക്ക്‌ ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതാണ്.അല്ലെങ്കിലും കൊഴുപ്പ് നിറഞ്ഞ താത്ത പെണ്ണിന്റെ ഇടുപ്പും ചന്തിയും കണ്ടാൽ പിടിക്കാൻ തോണത്തവരയി ആരും കാണില്ല.
പ്രത്യേകിച്ച് ഫാത്തിമ പി സി.
കാക്കി പാന്റിൽ പുറകിലേക്ക് ഉന്തി തള്ളി നിൽക്കുന്ന കൊഴുത്ത ചന്തി.കനത്ത മുലകൾ.സ്റ്റേഷനിൽ വരുന്ന പ്രതികളെ ബേധ്യം ചെയ്യുന്നതിന് ഇടയിൽ അവരുടെ അണ്ടി പിടിച്ചു ഞെരിച്ചു രസിക്കാൻ ഫാത്തിമ ബീവി എക്സ്പെർട്ട് ആണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *