നൈറ്റ് ഡ്യൂട്ടി 2 [Kavitha]

Posted by

നൈറ്റ് ഡ്യൂട്ടി 2

Night Duty Part 2 | Author : Kavitha | Previous Part

 

“രാവിലെ എന്താടീ കുളിച്ചത് , മാസമുറ വന്നോ ?” കുളി കഴിഞ്ഞു വന്നപ്പോൾ അമ്മ ചോദിച്ചു.

“ഇല്ല , അവിടെ കിടന്നപ്പോൾ എന്തൊക്കെയോ കടിച്ചു ”

“കാണും കാണും , വൃത്തിയും മെനയും ഒക്കെ കണക്കാണ് അവൾക്ക് , നിനക്ക് അവിടെ കിടക്കാൻ വയ്യെങ്കിൽ പോകണ്ട അവൾ ഒറ്റക്ക് കിടക്കട്ടെ”

“ശരി നോക്കാം”

“ഇന്ന് നിനക്ക് കോളേജിൽ പോകണ്ടേ , ചോറ് കെട്ടണോ ?”

എനിക്ക് അന്ന് കോളേജ് ഉണ്ട് പക്ഷെ അത്യാവശ്യാം വേണ്ട അസൈൻമെന്റ് എഴുതിയിട്ടില്ല .അതുമല്ല എന്റെ പൂർ ആകെ ഒരു തരിപ്പാണ് , ഇന്നലത്തെ അനുഭവം കൊണ്ടോ അതോ മെൻസസ് വരാനുള്ള ലക്ഷണമോ , ഏതായാലും അന്ന് കോളേജിൽ പോകുന്നില്ലെന്ന് ഞാൻ തീരുമാനിച്ചു . മുടി ഒക്കെ ഉണക്കി എന്നാൽ അസൈൻമെന്റ് തീർക്കാം എന്ന് കരുതി ബുക്ക് തുറന്നപ്പോൾ ചോദ്യപേപ്പർ കാണുന്നില്ല .അതെടുക്കാൻ വേണ്ടി വീണ്ടും നളിനി ചേച്ചിയുടെ വീട്ടിൽ പോകേണ്ടി വന്നു.

ഞാൻ ചെന്നപ്പോൾ അമ്മാവൻ ഡ്യൂട്ടിക്ക് പോകാൻ ഇറങ്ങുന്നു എന്നെ കണ്ടു പുള്ളിക് ഒരു പരുങ്ങൽ. ഞാൻ അമ്മാവനെ ശ്രദ്ധിക്കാത്ത മട്ടിൽ അവിടെ കയറി പേപ്പർ എടുത്തു നോക്കാൻ തുടങ്ങി , അമ്മാവൻ ആ തക്കം നോക്കി പെട്ടെന്ന് സ്ഥലം വിട്ടു. അമ്മാവൻ പോയപ്പോൾ ഞാൻ നളിനിയേച്ചിയുടെ മുറി തള്ളി തുറന്നു. ഞാൻ കണ്ട കാഴ്ച , നളിനിയേച്ചി നൂൽബന്ധമില്ലാതെ ഒരു പുല്ലു പാലായിൽ കിടക്കുന്നു , ഒരു കറുത്ത സ്ത്രീ ചേച്ചിയെ എണ്ണ തേപ്പിക്കുകയാണ് , നല്ല തടിയുള്ള ഒരു കരിംഭൂതം , മുലയോക്കെ പന്തുപോലെ വലുതായി , ചേച്ചി തറയിൽ കിടന്നു കുണുങ്ങുന്നു.

പെട്ടെന്ന് അവർ തിരിഞ്ഞു “ആര് കേറി വന്നത് , ഇവിടെ കുളിപ്പിക്കാൻ പോകുകയാണ് , കതക് മുട്ടാതെ ആണോ കേറി വരുന്നത് , ഏതാ ഈ പെണ്ണ് ?”

“അവൾ ചേട്ടന്റെ അനന്തരോൾ ആണ് , സാരമില്ല , എന്തെടീ വന്നത് ?” ചേച്ചി .

“എന്റെ ഒരു ചോദ്യ പേപ്പർ ഇവിടെ എവിടെയോ മറന്നു ” ഞാൻ പരുങ്ങി പറഞ്ഞു.

“ആ നോക്കി എടുത്തോണ്ട് പോ, ആ കതക് അടച്ചേരു ചേട്ടൻ ചിലപ്പോൾ തള്ളിക്കൊണ്ട് വരും , കുറ്റിയിട് ”

കരിംഭൂതം ഉടനെ ചേച്ചിയെ എഴുന്നേൽപ്പിച്ചു തിരിച്ചിരുത്തി പുറകിൽ നിന്നും മുതുകിലും ഒക്കെ എണ്ണയിടാൻ തുടങ്ങി , അടിപ്പാവാട മുകളിലേക്ക് തെറുത്തു കയറ്റി അതിന്റെ മുകളിൽ ഒരു മുഷിഞ്ഞ തോർത്തും ചുറ്റിയാണ് അവളുടെ വേഷം , നല്ല വലിപ്പമുള്ള നിതംബം. “എടീ കവി , ഇതാണ് ഷാഹിന , ഏജന്സീന്നു വന്നതാണ് , എന്നേം കുഞ്ഞിനേം കുളിപ്പിക്കാൻ “

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *