കോളേജും കൗമാരവും [Psyboy]

Posted by

കോളേജും കൗമാരവും

Collegeum Kaumaravum | Author : Psyboy

പണ്ടൊക്കെ കോളേജ് എന്നു വച്ചാൽ കുട്ടികൾക്കു വലിയ ഭയമായിരുന്നു. ഫുൾ ടൈം പടിത്തം സെമിനാർ, പ്രോജക്ട്, അസ്സൈന്മെന്റ്, അറ്റന്റൻസ് എന്നൊക്കെ. എന്നാൽ ഈ ജനറേഷൻ എല്ലാം മാറ്റി മറിച്ചിരിക്കുകയാണ്‌. ഇപ്പോ പ്രണയവും ഉല്ലാസവും ഒക്കെ നിറഞ്ഞ് കോളേജ് ലൈഫ്‌ അടിപൊളി ആയിരിക്കുകയാണ്. ആ ലൈഫിലെ ഒരു ചെറിയ അനുഭവം ഞാൻ ഇവിടെ വർണ്ണിക്കുന്നു.

ഞാൻ അൻസിയ വയസ് 22, ഡിഗ്രി 4ആം വർഷ വിദ്യാർതിനി, സ്ഥലം തിരുവനന്തപുരം. വീട്ടിൽ ഉമ്മ, അനിയൻ, ഉമ്മുമ്മ. വാപ്പ ചെറുപ്പത്തിലേ മരണപ്പെട്ടു. ഉമ്മ തയ്യൽ പണി എടുത്താണ് ഞങ്ങളെ പോറ്റി വളത്തുന്നത്. അനിയൻ 7ൽ പഠിക്കുന്നു.

ഞാൻ കോളേജിൽ വച്ചു ഉണ്ടായ അനുഭവം നിങ്ങളിലേക്ക് പറയുവാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. അത് മറ്റു ഒരുപാട് ഇടങ്ങളിലും നടന്നിട്ടുള്ളതാണ്. എന്നാലും എനിക്ക് എഴുതണമെന്ന് തോന്നി അതുകൊണ്ട് എഴുതി.

എറണാകുളത്ത് ഒരു പ്രൈവറ്റ് കോളേജിൽ ഡിഗ്രി പഠിക്കാൻ എന്നെ അവിടെ കൊണ്ടാക്കി. ആ കോളേജിൽ ഹോസ്റ്റൽ സൗകര്യം ഒന്നുമില്ലാത്തതിനാൽ കോളേജിൽ നിന്ന് കിട്ടിയ ഒരു കൊല്ലംകാരിയെ കൂട്ടുപിടിച്ചു പുറത്തു ഒരു വീട് വാടകയ്ക്ക് എടുത്തു അവയുടെ താമസിച്ചു പഠിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു. ഫുഡ് ഒക്കെ പുറത്തൊരു ഹോട്ടലിൽ നിന്നും പാർസൽ ആക്കി.

ക്ലാസ് തുടങ്ങി ആദ്യ ദിവസം തന്നെ മനസ്സിലായി സംഗതി തേഞ്ഞ അവസ്ഥയാണെന്ന്. കാരണം വലിയ എന്ജോയ്‌മെന്റ് ഒന്നും ഇല്ലാർന്നു. പ്രൈവറ്റ് കോളേജ് ആയോണ്ട് ലീവു എടുത്താൽ ഫൈൻ അടച്ച പ്രശ്നമൊന്നുമില്ല. മൊത്തം 20 ഗേൾസ് 6 ബോയ്‌സ് മാത്രമേ ഉള്ളാർന്നു. ഒരു കൗമാര പ്രായമായ ഏതൊരു പെണ്ണും സ്വന്തം ക്ലാസ്സിൽ കൊള്ളാവുന്ന ആണുങ്ങൾ ഉണ്ടോന്ന് നോക്കിപോകുമല്ലോ, അതു തന്നെ ഞാനും ഒന്നു നോക്കി മൊത്തം അലമ്പന്മാർ, ഫുൾ കോഴിതരം ഒരുത്താനോടും കമ്പനി അടിക്കാൻ കൊള്ളില്ല. ക്ലാസ്സുകൾ കൂടുതൽ പോരെ ആയി തന്നെ പോയിരുന്നു, അതിനാല് ഞങ്ങൾ കട് ചെയ്യാനും തുടങ്ങി.

ഞങ്ങൾ എന്നാൽ എന്റെ റൂമിലെ കൊല്ലം കാരി ശ്രുതി (സമപ്രായം) വെളുത്ത നിറം, മെലിഞ്ഞ ശരീരം. ഞാൻ ഇത്തിരി മീഡിയം നിറം, ഒത്ത ശരീരം ഇത്തിരി പൊക്കം കുറഞ്ഞിട്ടാ.

ക്ലാസ് കട് ചെയ്തു ചെയ്ത് ഞങ്ങൾ ബീച്ചിലും പാർക്കിലും ഒക്കെ കറങ്ങി കൂടുതൽ അടുത്തു. ഇടക്ക് ഞങ്ങൾ വീട്ടിൽ തന്നെ തിരിച്ചു പോകും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *