മുത്താണ് മായ 2 [Simon&Jessy]

Posted by

മുത്താണ് മായ 2

Muthanu Maaya Part 2 | Author : Simon&Jessy | Previous part

 

ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങളോ ഡോക്ടറെ കാണാനുള്ള യാത്രയാണെന്നതോ എൻറെ കുക്കോൾഡ് മാനസികാവസ്ഥയിൽ പ്രത്യേകിച്ച് പരിവർത്തനങ്ങളൊന്നും ഉണ്ടാക്കിയില്ല

സാരിയുടുത്ത് വന്ന മായയെ ഫാഷൻ ഷോയിലെ ജഡ്ജിയെപ്പോലെ ഹാളിലെ സെറ്റിയിലിരുന്ന് ഞാൻ വിശദമായി പരിശോധിച്ചു. അല്ലെങ്കിലും നാട്ടാര്ക്ക് കൊടുക്കുന്നതിനു മുൻപ് സ്വന്തമായൊന്ന് ടേസ്റ്റ് നോക്കുന്നതിലെന്ത് തെറ്റ്. തൈത്തണ്ടയുടെ മുഴുപ്പ് കാണിക്കുന്ന രീതിയിൽ പരമാവധി ഷോർട്ടാക്കിയ ബ്ലൗസ്, ഇടതൂർന്ന മുടി മാടിയൊതുക്കി ഉച്ചിയിലേക്ക് കെട്ടിവെച്ചത് കൊണ്ട് ബ്രാസിയറിനേക്കാൾ കഷ്ടി വീതിയുള്ള ബ്ലൗസിൽ നിന്ന് വിസ്തൃതമായ വെളുത്ത പുറം ഏകദേശം നഗ്നം, പണ്ടാരോ പറഞ്ഞ പോലെ തുണിയുടുത്ത നഗ്ന… “എന്ത് നോട്ടാ ഉണ്യേട്ടാ ഇത്, മൻസൻ ചൂളിപ്പോണൂ…” അവളുടെ ചമ്മൽ ആസ്വദിച്ച് കൊണ്ട് പുതിയ സൺ ഗ്ലാസ് അവളുടെ വെളുത്ത മുഖത്തേക്ക് വെച്ച് കൊടുത്തു കൊണ്ട് വീണ്ടും അവളെ രണ്ടു ചാല് നടത്തിച്ചു. ശരീരതാളത്തിനൊത്ത് ഇളകുന്ന ചന്തിയും മുലയും മുന്താണി കൊണ്ട് കളിക്കുമ്പോൾ പുറത്തു വരുന്ന വെണ്ണ പോലുള്ള വയറും ആസ്വദിച്ചു കൊതി തീർത്തു…

അധികം ഓടി ബുദ്ധിമുട്ടാതെ കാറ്
വഴിയിൽ നിന്നു. മൊബൈലിലുള്ള നമ്പർ വെച്ച് ടെക്നീഷ്യനെ വിളിച്ചു. ലൊക്കേഷൻ പറഞ്ഞു കൊടുത്തു.‌ അയാൾ ഉടൻ വരാമെന്ന് പറഞ്ഞു. ഞങ്ങൾക്ക് വലിയ സർപ്രൈസായത് മുന്നിലൂടെ പോകുന്നത് മുഴുവൻ പരിചയക്കാർ. വെറും പരിചയക്കാരല്ല, ഞങ്ങളുടെ രാത്രികളെ ആനന്ദകരമാക്കാറുള്ള കേണൽ ദിവാകരൻ സാറാണ് വരവ് വെയിലിന്റെ ഗുണങ്ങൾ വിശദീരിച്ച് ഞങ്ങളെ ആദ്യം നേരിട്ടത്… “എന്ത് പറ്റീ, ബ്രേക്ക് ഡൗണായാ…”
“ഒരു മാസം സ്ഥലത്തില്ലായിരുന്നു… അതിൻറെയാ…”
ഓക്കെ ഉണ്ണീ… എനിക്ക് ഒരു ഗസ്റ്റ് വരാനുണ്ട് എന്നും പറഞ്ഞു അയാൾ വിടവാങ്ങിയതും ബൈക്കിൽ വരുന്നു ഷാനവാസ്. ഞങ്ങളെ മറികടന്ന് അവൻ മുന്നോട്ട് പോയെങ്കിലും തിരിച്ച് വന്നു കാരണം അന്വേഷിച്ചു. മാന്യമായി അവനെ സ്വീകരിച്ചു, ഞങ്ങൾ കൊച്ചുവർത്തമാനം പറഞ്ഞു നിൽക്കുന്നതിനിടയിൽ മായയെ കണ്ണ് കൊണ്ട് കാണിച്ച് ഞാൻ തമാശയായി ചോദിച്ചു “വണ്ടി ഒന്ന് ട്രയല് നോക്കണോ ഷാനൂ…”
അവനാകെ രക്തം വാർന്ന് നിന്നപ്പോൾ ഞാൻ അവന്റെ ചുമലിൽ പിടിച്ചു “ഹേയ് മാൻ… തമാശ പറഞ്ഞതല്ലേ…” അവൻ ചിരിക്കാൻ ശ്രമിച്ചു
“പോട്ടേ ഏട്ടാ…” പൂർണ്ണമായും നോർമലാകാതെ അവൻ സ്കൂട്ടാകാൻ ശ്രമിച്ചു
“പൊക്കോ… ഇടക്ക് വീട്ടിലേക്കൊക്കെ ഇറങ്ങെടോ…”
“ഓക്കെ ഏട്ടാ…” അവൻ ബൈക്ക് പറത്തി വിട്ടു…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *