ലെസ്ബിയൻ [Dhiya]

Posted by

ലെസ്ബിയൻ

Author : Dhiya

 

ടീന…
ടീന: പതിനെട്ട് കഴിഞ്ഞ് പത്തൊൻപതിലേക്ക് കാൽ കുത്തിയ പാവാടക്കാരി. നഗരത്തിലെ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്കൂളിലെ കൊച്ചുകാന്താരി. നനുത്ത മേൽമീശയും തെറിച്ചു നിൽക്കുന്ന മുലകളും ഉരുണ്ട ചന്തികളും ഒക്കെയുള്ള വെളുത്ത സുന്ദരിക്കുട്ടി. ആരു കണ്ടാലും കമ്പിയാകുന്ന രൂപം.
സുധ: ടീനയുടെ തൊട്ടയൽക്കാരി. ആഴ്ചയിലൊരിക്കൽ വരുന്ന ഭർത്താവിനു അടിച്ചൊതുക്കാൻ പറ്റാത്ത ചരക്കു. മുപ്പതുകളിലെത്തിയ നെയ്മുറ്റിയ സാധനം.
സ്കൂൾ വിട്ടു വീട്ടിലെത്തിയാൽ ടീന ആദ്യം പോവുക സുധ ചേച്ചിയുടെ വീട്ടിലേക്കാണ്. രണ്ടാളും ഒത്തിരി കൂട്ടാണ്‌. പക്ഷെ കുറച്ചു നാളായി സുധയ്ക്ക് പെണ്ണിനോട് വല്ലാത്ത ഒരിഷ്ടം തുടങ്ങിയിട്ട്. നോക്കി നിൽക്കെയാണ് പെണ്ണിന്റെ മുലകൾ വളരുന്നത്‌. ഒന്ന് രണ്ടു തവണ സുധ തട്ടുകയും തടവുകയും ചെയ്തു നോക്കി. ഒരിക്കൽ കളിയായി ഒരെണ്ണം പിടിച്ചു ഞെക്കി. പെണ്ണ് തുള്ളിപ്പോയി. ഇനി എന്തായാലും പെണ്ണിനെ കളിച്ചിട്ട് തന്നെ കാര്യം. പതിന്നാലുകാരിയുടെ വെള്ളലുവാ തിന്നുന്ന കാര്യം ഓർത്തപ്പോൾ സുധയുടെ ഡാം ചോരാൻ തുടങ്ങി. അവൾ പാവാട കൂട്ടി അപ്പം ചേർത്തു തടവി. എന്നിട്ട് കുളിക്കാൻ കയറി.
ടീന വരുമ്പോൾ സുധ കുളി കഴിഞ്ഞു ഡ്രസ്സ്‌ മാറുകയായിരുന്നു. ടീന സ്വാതന്ത്ര്യത്തോടെ അവളുടെ ബെഡ്രൂമിന്റെ കതകു തള്ളിത്തുറന്നു ചെല്ലുമ്പോൾ സുധ പാവാടയും ബ്രായും ധരിച്ചു നിൽക്കുകയായിരുന്നു. ടീന അത് ഒത്തിരി കണ്ടിട്ടുള്ളതുകൊണ്ട്‌ പ്രത്യേകിച്ചൊന്നും അവൾക്കു തോന്നിയില്ല.
“ചേച്ചി, ഇന്ന് നല്ല രസമായിരുന്നു.”
“എന്താടി”
“ആ സണ്ണി സാർ എന്നെ വല്ലാത്ത നോട്ടമായിരുന്നു.”
“അത് പിന്നെ പെണ്ണിന്റെ മുല ഇങ്ങനെ തള്ളിനിന്നാൽ ആണുങ്ങൾ നോക്കത്തില്ലേ” സുധ അവളുടെ മുലയ്ക്കു ഒരു പിച്ച് കൊടുത്ത്.
“ഓ ഈ ചേച്ചി”
“നൊന്തോ മോളെ? ചേച്ചി നോക്കട്ടെ.”
“വേണ്ട വേണ്ട”
“നോക്കട്ടെടാ. നിന്റെ സുധ ചേച്ചിയല്ലേ” സുധ പെണ്ണിനെ ഡ്രെസ്സിംഗ് ടേബിളിനോടു ചേർത്തു നിർത്തി അവളുടെ വലത്തെ മുലയിൽ തടവി. മെറൂണ്‍ പാവാടയും തൂവെള്ള ബ്ലൗസും ധരിച്ച ടീനയെ പാവാടയും ബ്രായും മാത്രം ധരിച്ച സുധ ചാരി നിർത്തി മുലയ്ക്കു പിടിക്കുന്നത്‌ ഒരു കാഴ്ച തന്നെയായിരുന്നു.
ടീനയ്ക്ക് എന്തോ വല്ലാതെ തോന്നി. ചേച്ചിയുടെ സോപ്പിന്റെ മണവും മുടിയുടെ നനവും അർദ്ധനഗ്നശരീരത്തിന്റെ തണുപ്പും അവളെ ഉന്മത്തയാക്കി. ചേച്ചി അവളുടെ നനുത്ത ബ്രാ കൂട്ടി മുലക്കണ്ണിലാണ് തിരുമ്മുന്നത്‌.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *