കമ്പനിപ്പണിക്കാരൻ…2 [നന്ദകുമാർ]

Posted by

കമ്പനിപ്പണിക്കാരൻ… നീണ്ടകഥ 2

KambiPanikkaran Part 2 | Author : Nandakumar

പാർട്ട് 2- ആദ്യത്തെ കോത്തിലടി

 

ഞങ്ങളുടെ കമ്പനി ഇലക്ട്രോണിക്സ് സർവയലൻസ് സിസ്റ്റംസ് ,സെക്യൂരിറ്റി അലാറം, ഫയർ അലാറം, ആക്സസ് കൺട്രോൾ, CCTV ക്യാമറകൾ, സോളാർ സിസ്റ്റംസ് ,ബാറ്ററികൾഎന്നിവ നിർമ്മിക്കുകയും വിതരണം ചെയ്യുകയുമാണ് മെയിൻ ബിസിനസ്.കമ്പനി ആലുവ എടയാർ ഇൻഡസ്ട്രിയൽ ഏരിയയിലാണ് കമ്പനി .. 60 ൽ അധികം സ്റ്റാഫ് കമ്പനിയിൽ ഉണ്ട് .. മെയിൻ സർവ്വീസ് എഞ്ചിനീയർ ഞാനാണ്.. എനിക്ക് കാർ, വീട്ട് വാടക എല്ലാം കമ്പനി നൽകുന്നുണ്ട്..മുതലാളിയുടെ പേര് വില്യംസ് ആംഗ്ലോ ഇൻഡ്യനാണ്.. താമസം കളമശേരിയിലെ ഒരു വില്ലയിലാണ്.. അങ്ങേര് മൗറിഷ്യസിൽ ഒരു വലിയ ഓയിൽ കമ്പനിയിൽ ഉയർന്ന ഉദ്യോഗത്തിലായിരുന്നു. ദീർഘനാളത്തെ പ്രവാസ ജീവിതത്തിന് ശേഷം ഭാര്യയുടെ അസുഖം നിമിത്തം ജോലി ഉപേക്ഷിച്ച് ആയുർവേദ ചികിൽസാർത്ഥം നാട്ടിലേക്ക് പോന്നു. കോടീശ്വരനാണ് … ഈ കമ്പനി കൂടാതെ മൂന്നാറിൽ രണ്ട് വലിയ റിസോർട്ടുകളുണ്ട്, ആലപ്പുഴയിൽ പത്തോളം ഹൗസ് ബോട്ടുകളും ഓടുന്നുണ്ട്.മുതലാളിക്ക് അമ്പത് വയസോളം പ്രായമുണ്ട്…. നമ്മുടെ ഷട്ടർ സംവിധാനം ചെയ്ത സിനിമാ താരം ജോയി മാത്യുവിൻ്റെ കട്ടാണ് പുള്ളിക്കാരന്. പുള്ളിയുടെ ബോഡി ഗാർഡും ,പഴ്സണൽ അസിസ്റ്റൻ്റും, മന:സാക്ഷി സൂക്ഷിപ്പുകാരനും ,ഡ്രൈവറും എല്ലാം ബെന്നിച്ചേട്ടനാണ്.. മിക്കവാറും മുതലാളി തന്നെയാണ് കാറോടിക്കുന്നത് അതിനാൽ ബെന്നിച്ചേട്ടന് ഡ്രൈവർ പണി അങ്ങനെ ചെയ്യേണ്ടതില്ല.. അല്ലെങ്കിൽ കമ്പനി വണ്ടികൾ ഓടിക്കാൻ വേറേ ഡ്രൈവർമാർ ഉണ്ട്.. സീക്രട്ട് കാര്യങ്ങൾക്ക് പോകുമ്പോൾ മാത്രം ബെന്നിച്ചേട്ടൻ കാറോടിക്കും. മുതലാളിയുടെ ഭാര്യയുടെ ബന്ധുവാണ് ബെന്നിച്ചേട്ടൻ.കമ്പനിയുടെ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റീവ് ഓഫീസും കളമശേരിയിൽ തന്നെയാണ് .ഒരു മൂന്ന് നില വീട് ഓഫീസും സർവ്വീസ് സെൻ്ററുമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു. താഴത്തെ നിലയിലാണ് ഓഫീസ്.രണ്ടാമത്തെ നിലയിൽ കാമറകൾ, കമ്പ്യൂട്ടറുകൾ, പോലെ വില കൂടിയ സാധനങ്ങൾ സ്റ്റോക്ക് ചെയ്യുന്ന ഗോഡൗൺ, ഏറ്റവും മുകൾനിലയിൽ മുതലാളിയുടെ ഓഫീസ് മാത്രമേയുള്ളൂ ,മുതലാളി വിളിക്കുന്നവർക്ക് മാത്രമാണ് അങ്ങോട്ട് പ്രവേശനം.. സ്റ്റെയർകേസുകൾ പൂട്ടിയിരിക്കുകയാണ്, ലിഫ്റ്റിലൂടെ മാത്രമേ മുകൾ നിലകളിലേക്ക് പോകാൻ പറ്റൂ.. എനിക്കും ,ബെന്നിച്ചേട്ടനും ഏത് സമയത്തും മുതലാളിയെ സമീപിക്കാം. ഏറ്റവും മുകൾ നിലയിൽ വല്ലപ്പോഴുമേ മുതലാളി വരാറുള്ളൂ.. അവിടെ അടിപൊളി ത്രിബിൾ കോട്ട് A/C ബഡ്

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *