എന്റെ അമ്മായിഅമ്മ 65 [Hafiz Rehman] [Fan Edition]

Posted by

എന്‍റെ അമ്മായിയമ്മ 65

Ente Ammaayiamma part 65By: Hafiz Rehman | www.kambistories.com

Click here to ready Ente Ammayiamma All parts

 

മമ്മി താഴേക്കു ഇറങ്ങി പോയി കഴിഞ്ഞു. തിരിഞ്ഞ ഭാര്യയുടെ ഇടുപ്പിലെ മടക്കിലേക്ക് സോനുകുട്ടൻ മുഖം പൂഴ്ത്തി.അവൾ അവന്റെ തലയിൽ പതുകെ തടവി കൊടുത്തുകൊണ്ടിരുന്നു.അവന്റെ ചുണ്ടുകൾ ഇടക്ക് അവളുടെ ഇടുപ്പിൽ അമർത്തി ചുംബിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു.കുറച്ചു നേരം അങ്ങനെ നിന്ന ശേഷം.

ഭാര്യ :- എന്തിനാ സോനുകുട്ടൻ കരഞ്ഞത്.

സോനുകുട്ടൻ :- ചേച്ചിക്ക് അനികുട്ടനോടെ സ്നേഹമുള്ളു എന്നോടൊട്ടും സ്നേഹമില്ല.

ഭാര്യ :- അത് കുട്ടന് വെറുതെ തോന്നുന്നതാ ചേച്ചിക് മോനെയാ കൂടുതൽ ഇഷ്ടം. സോനുകുട്ടൻ :- എന്നിട്ടെന്താ എന്റെയൊപ്പം ഫോട്ടോയും എടുക്കില്ല ഉമ്മയും തരില്ല,.

ഭാര്യ :- കുട്ടന് ഫോട്ടോ എടുക്കാൻ വേണ്ടിയല്ലേ ചേച്ചി വന്നേക്കുന്നെ. നമുക്കെത്ര ഫോട്ടോ വേണേലും എടുക്കാം.പിന്നെ എപ്പോ വേണേലും കുട്ടന് ചേച്ചിയെ ഉമ്മ വെക്കാലോ.ഇപ്പൊ മോനു ഉമ്മ വേണോ.

സോനുക്കുട്ടൻ :- ഹ്മ്മ്. അവൾ കുനിഞ്ഞു അവന്റെ കവിളിൽ അമർത്തിയൊരു ഉമ്മ കൊടുത്തു.തല ഉയർത്താൻ തുടങ്ങിയ അവളുടെ തല പിടിച്ചു സോനുക്കുട്ടനും കവിളിൽ അമർത്തി ഉമ്മ വെച്ചു.

സോനുകുട്ടൻ :- എന്തൊരു സോഫ്റ്റാ ചേച്ചിയുടെ സ്കിൻ. സ്വന്തം ശരീരത്തെ വർണിച്ചാൽ സുഖിക്കുന്ന അവള് ഒന്നുടെ അവനു കവിളിൽ ഉമ്മ കൊടുത്തു.ഇത്തവണ സോനുകുട്ടൻ അവളെ വലിച്ചു മടിയിലിരുത്തി. ഇപ്പോ അവന്റെ ഇടതു തുടയിൽ വശത്തേക്ക് തിരിഞ്ഞു അവളിരിക്കുന്നു.വലതു കൈ കൊണ്ട് അവളുടെ തല പിടിച്ചു തിരിച്ചു അവൻ കവിളിൽ ഉമ്മ വെക്കാൻ തുടങ്ങി.

അവളും അവന്റെ തലയിൽ തലോടിക്കൊണ്ടിരുന്നു.പതിയെ കവിളിലെ ഉമ്മകൾ മാറി കണ്ണിലും മൂക്കിലും കഴുത്തിലുമൊക്കെ അമർത്തി ഉമ്മ വെക്കാൻ തുടങ്ങി. അവന്റെ ഇടതുകൈ അവളുടെ നഗ്‌നമായ ഇടുപ്പിൽ ഇഴയാൻ തുടങ്ങി. അവളും ഇത് ആസ്വദിച്ചു തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ടെന്ന് അവളുടെ മുഖത്ത് നിന്നും മനസ്സിലായി.

പെട്ടെന്നു അവന്റെ ചുണ്ടുകൾ അവളുടെ ചുണ്ടിനു മുകളിലായി അമർത്തി വെച്ചു. കണ്ണടച്ച് ആസ്വദിച്ചിരുന്ന അവൾ പെട്ടെന്ന് കണ്ണ് തുറന്നു. ചുണ്ട് മാറ്റി. അവൻ വീണ്ടും ചുണ്ടിൽ അമർത്തിയപ്പോ വീണ്ടും ചുണ്ട് വെട്ടിച്ചു. സോനുകുട്ടൻ വീണ്ടും കവിളിലും മൂക്കിലുമൊക്കെ ഉമ്മ വെച്ചു ഇടുപ്പും തടവികൊടുത്തുകൊണ്ടിരുന്നു. പിന്നെ ചുണ്ട് മാറ്റി അവന്റെ നാക്ക് അവളുടെ കഴുത്തിലും കവിളിലുമായി ഇഴയാൻ തുടങ്ങി.

മൂക്കിന് തുമ്പിലൊക്കെ നാക്ക് മുട്ടുമ്പോ അവളൊന്നു പിടയും.അവന്റെ തുപ്പലം അവളുടെ മുഖത്താകെ പടർന്നുകൊണ്ടിരുന്നു. പെട്ടെന്നവൻ നാക്കു കൂർപ്പിച്ചു ചുണ്ടിൽ നക്കാൻ തുടങ്ങി.

പക്ഷേ ഇത്തവണ അവൾ അവനെ തടഞ്ഞില്ല.അവൻ ആ ചുണ്ടും മുഖവുമെല്ലാം അവന്റെ നാക്കോടിച്ചു.അവൻ അവളുടെ കയ്യിലിരുന്ന ഫോൺ മേടിച്ചു ക്യാമറ ഓൺ ചെയ്തു. അവന്റെ മടിയിലിരുന്ന് തന്നെ സെൽഫി എടുക്കാൻ തുടങ്ങി. അവളും ക്യാമറ നോക്കി ചിരിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു.അവൻ ഉമ്മ വെച്ചുകൊണ്ടെല്ലാം ഫോട്ടോ എടുത്തുകൊണ്ടിരുന്നു.

തിരിച്ചു ഇവളും കവിളിലൊക്കെ ഉമ്മ കൊടുത്തു.സോനുകുട്ടൻ പതിയെ അവളുടെ സാരി സൈഡിലേക്ക് വലിച്ചു.നഗ്നമായ അവളുടെ ഇടുപ് കാണുന്ന രീതിയിൽ ഫോൺ പിടിച്ചു ഫോട്ടോ എടുത്തു. പിന്നെ കൈ ഇടുപ്പിൽ വെച്ചൊരെണ്ണം.

പിന്നെ കൈ കൊണ്ട് ഇടുപ്പിൽ അമർത്തിയൊരെണ്ണം.അവളുടെ വെളുത്ത വയറിൽ അവന്റെ കറുത്ത കൈകൾ ഇഴഞ്ഞു നടന്നു.പൊക്കിളിനു മേലെ ഉള്ള സാരി പിടിച്ചു താഴ്ത്താൻ പോയ അവന്റെ കൈകളിൽ അവള് കേറി പിടിച്ചപ്പോ സോനുകുട്ടൻ അവളുടെ ചെവിയുടെ പിൻഭാഗം

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *