സ്ത്രീകളുടെ ആധിപത്യം 2 [Hesinky]

Posted by

സ്ത്രീകളുടെ ആധിപത്യം 2

Sthreekalude Adhipathyam Part 2 | Author : Hesinky | Previous Part

 

നല്ല കാശുള്ള കുടുംബത്തിൽ ജനിച്ചവനാണ് ദീപക്. അച്ഛനും അമ്മയും ചേച്ചിയും. ചേച്ചി ദീപിക ബാംഗ്ലൂരിൽ പഠിക്കുന്നു. നാട്ടിലെ എല്ലാ തോന്നിവാസങ്ങൾക്കും ദീപക് മുന്നിലുണ്ടാവും. 18 വയസ്സേ ഉള്ളുവെങ്കിലും കള്ളുകുടിയും സിഗ്രെറ്റ്വലിയും എന്നുവേണ്ട എല്ലാ ദുശീലങ്ങളും ദീപക്കിനുണ്ടായിരുന്നു. അങ്ങനെ ഇരിക്കെയാണ് ഒരു പെണ്ണ് കേസിൽ ദീപക് പെടുന്നത്. ബസിൽ വെച്ച് ഒരു പെണ്ണിന്റെ മുലക്ക് അവൻ കയറി പിടിച്ചു. പിന്നീട് അത് ഒരു ബഹളമായി, പോലീസ് കേസ് അയി. അവനു നാട്ടിൽ നിൽക്കാൻ പറ്റാത്ത അവസ്ഥ ആയി. അതുകൊണ്ട് തന്നെ അച്ഛൻ അവനെ +2 കഴിഞ്ഞതും ചേച്ചിയുടെ കോളേജിൽ കൊണ്ടുപോയി ചേർത്തു, താമസവും ചേച്ചിയുടെ കൂടെ തന്നെ. അവിടുന്നാണ് കാര്യങ്ങൾ തലകീഴ് മറിഞ്ഞത്..താൻ വീട്ടിൽ കാണുന്ന മിണ്ടാപ്പൂച്ച ആയ ചേച്ചി അല്ലായിരുന്നു അവിടെ.

അങ്ങനെ ഓരോന്ന് ആലോചിച്ചു ഇരിക്കുമ്പോഴാണ് അവന്റെ തലയ്ക്ക് ഒരു കിഴി കിട്ടുന്നത്. അഞ്ജലി ആയിരുന്നു…

എന്ത് ആലോചിച്ചിരിക്കുവാ പെണ്ണെ നീ…

ആഹ് പെണ്ണെ വിളിയിൽ ദീപക് ശെരിക്കും ദീപ ആയി മാറി… ഞാൻ വെറുതെ…….. ദീപക് പറഞ്ഞു……

അവിടെ എഴുന്നേറ്റ് നിൽക്ക് നിന്റെ സൗദര്യം ഞങ്ങൾ ഒന്ന് കാണട്ടെ…

ദീപക് അപ്പോൾ തന്നെ അവരുടെ മുന്നിൽ എഴുന്നേറ്റ് നിന്നു…

ബ്ലു കളർ കൈയില്ലാത്ത ബ്ലൗസും അതേ കളർ സാരിയും തലയിൽ ഒരു വിഗും, കാലിൽ പാദസരവും കയ്യിൽ വളകളും, കഴുത്തിൽ ഒരു മാലയും ഇട്ട് ശെരിക്കും ഒരു ദേവത ആയി ദീപക് നിന്നു… അഞ്ജലി ദീപകിന്റെ അടുത്തേക്ക് പോയി ദീപകിന്റെ നഗ്നമായ വയറിലൂടെ അവനെ ചേർത്തു പിടിച്ചു..

ഇതാ നീ ആഗ്രഹിച്ചത് പോലെ ഒരു അനിയത്തി കുട്ടി ഇനി നീ നിന്റെ ഇഷ്ടം പോലെ ചെയ്തോ… അതും പറഞ്ഞു ദീപക്കിനെ ദീപികയുടെ അടുത്തേക്ക് തള്ളി വിട്ടു…

വാ മോളെ നമ്മുക്ക് റൂമിലേക്ക് പോവാം….

ദീപിക അവനെയും കൊണ്ട് റൂമിലേക്ക് കയറി വാതിൽ അടച്ചു….

അവിടെ ഇനി എന്താണ് നടക്കാൻ പോകുന്നതെന്ന് അഞ്ജലിക്ക് അറിയാമായിരുന്നു….. അപ്പോഴും അവൾ ചിന്തിച്ചത് മറ്റൊരു കാര്യം ആയിരുന്നു…. അപ്പു അവനെ കിട്ടണം എനിക്ക്……….

********************

ഒന്ന് അനങ്ങാൻ പോലും പറ്റാതെ ബെഡിൽ കിടക്കുകയാണ് അപ്പു. കയ്യും കാലും എല്ലാം ലോക്ക് ആണ്…. അവന്റെ മുകളിൽ ഇരുന്ന് കുണ്ണ പൂറിൽ കയറ്റി സുഖിക്കുകയാണ് ഷൈനി…. 2പേരും പൂർണ നഗ്നരാണ്. അപ്പു സുഖം കൊണ്ട് നിലവിളിക്കുകയാണ്, ഷൈനിയുടെ മുലകളിൽ ഒന്ന് തലോടാൻ അപ്പുവിന് ആഗ്രഹം ഉണ്ടായിരുന്നു. പക്ഷെ കൈകൾ ലോക്ക് ആണ്.

മാമി എനിക്ക് വയ്യ ഇപ്പൊ വരും. അപ്പു പറഞ്ഞു….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *