തൊണ്ണൂറുകളിലെ യൗവ്വനം 2 [Joel]

Posted by

തൊണ്ണൂറുകളിലെ യൗവനം 2

Thonnurukalile Yavvanam Part 2 | Author : Joel | Previous Part

 

 

ഡെയ്‌സി അടിപാവാടയും ബ്ലൗസും മാത്രമണിഞ്ഞ് ബെഡില്‍ കമഴ്ന്നു കിടന്നു. അവന്‍ മമ്മിയുടെ വിരിഞ്ഞുയര്‍ന്നു നില്‍ക്കുന്ന ചന്തിയില്‍ പതുക്കെ കൈകളമര്‍ത്തി തഴുകി. അടിപാവാടക്കുമുകളിലൂടെ എഴുന്നു നില്‍ക്കുന്ന ഷഡി പാടുകളിലൂടെ കൈകള്‍ തലോടി. ചന്തി വിടവുകള്‍ക്കിടയില്‍ കൈകളിറക്കി മമ്മിയുടെ കുണ്ടികളവന്‍ അമര്‍ത്തി പിടിച്ചപ്പോള്‍ മാര്‍ദ്ദവത്താല്‍ പഞ്ഞിയില്‍ പിടിക്കുന്നതുപോലെ അവന്റെ കൈകള്‍ ചന്തിക്കുള്ളില്‍ പൂണ്ടിറങ്ങി.

ഹാാാ…. സുഖം കൊണ്ടവള്‍ ഞരങ്ങി തിരിഞ്ഞപ്പോള്‍ ഡ്രെസ്സിങ്ങ് ടേബിളില്‍ വച്ചിരിക്കുന്ന അവരുടെ ഫാമിലി ഫോട്ടോയില്‍ കണ്ണുടക്കി. ഫോട്ടോയില്‍ ചിരിച്ചിരിക്കുന്ന അവളുടെ ഭര്‍ത്താവ് ജോസിന്റെ മുഖം അവളുടെ മനസ്സില്‍ നോവുണ്ടാക്കി. അവള്‍ ജെയ്‌സന്റെ കൈകള്‍ തട്ടിമാറ്റി ബെഡില്‍ നിെന്നഴുന്നേറ്റു ഡ്രെസ്സിംഗ് ടേബിളിനടുത്ത് ചെന്ന് ഫോട്ടോ കൈകളിലെടുത്ത് അല്പനേരം നോക്കിയതിനുശേഷം ഫോട്ടോ ഫ്രൈയിം ടേബിളില്‍ കമഴ്ത്തി വച്ചു വേദനയോടെ ബെഡില്‍ വന്നിരുന്നു.

” മോനൂൂ.. ഞാന്‍ നിനക്ക് വാക്കുതന്നുപോയി…പക്ഷെ വേറൊന്നും ചെയ്യാന്‍ പാടില്ല… ജാക്കി മാത്രം… അതും ഒരൊറ്റതവണ മാത്രം നീ എനിക്ക് വാക്കു തരണം ”

” മമ്മി പറയുന്നപോലെ” അവന്‍ കൈകള്‍ അവളുടെ കൈകളില്‍ വച്ച് വാക്കു കൊടുത്തു.

” എന്റെ ഡ്രസ്സഴിക്കാന്‍ ശ്രമിക്കരുത് … നിന്റെ പാന്റും അഴിക്കണ്ട…. മനസ്സിലായോ” ഡെയ്‌സിയുടെ ആജ്ഞയായിരുന്നു അത്

അവള്‍ അവന്റെ കൈകള്‍ പിടിച്ചു അവനെ ഡ്രെസ്സിങ്ങ് ടെബിളിനരികിലേക്കു വിളിച്ചു തിരിഞ്ഞു നിന്നു.അവള്‍ ഡ്രെസ്സിങ്ങ് ടേബിളില്‍ ചാരി പുറകുതിരിഞ്ഞു നിന്നു.അവന്‍ അവളെ പിന്നില്‍ നിന്നു കെട്ടിപിടിച്ചു ഇനിയും താന്നിട്ടില്ലാത്ത കുണ്ണമുഴപ്പു അവളുടെ ചന്തിയില്‍ മുട്ടിച്ചു. ഡെയ്‌സിയെക്കാള്‍ ഏകദേശം 5 ഇഞ്ചെങ്കിലും ഉയരം ജെയ്‌സണു കൂടുതലായിരുന്നതിനാല്‍ കാല് അല്പം വളച്ചുവെച്ചാണ് അവന്‍ ഡെയ്‌സിയുടെ കുണ്ടിയിലേക്ക് അമര്‍ത്തി കൊടുത്തത്.ഡെയ്‌സിയുടെ പഞ്ഞികുണ്ടിയില്‍ അമര്‍ന്നപ്പോള്‍തന്നെ അവന്റെ കുണ്ണ പൂര്‍ണ്ണമായി പാന്റിനുള്ളില്‍ കുലച്ചു നിന്നു.ഡ്രസ്സിംഗ് ടേബിളില്‍ ചാരി നിര്‍ത്തി അവന്‍ മമ്മിയുടെ ചന്തിയില്‍ പതുക്കെ പതുക്കെ തള്ളിക്കൊണ്ടിരുന്നു..ഡെയ്‌സി കുണ്ടി അതിനനുസരിച്ചു പിന്നിലേക്കുതളളി അവനു സഹകരണം നല്കി.പതുക്കെ പതുക്കെ രണ്ടുപേരും ജാക്കിയുടെ താളം കണ്ടെത്തിയിരുന്നു.
നേരിട്ടുകാണാന്‍ പറ്റില്ലെങ്കിലും കുണ്ടിയില്‍ പതിക്കുന്ന താഢനത്തില്‍ നിന്ന് അവന്റെ കുണ്ണയുടെ മുഴുപ്പും കാഠിന്യവും അവള്‍ ഊഹിച്ചെടുത്തു അതവളെ ഉന്മത്തയാക്കി. അവളുടെ പൂറിനുള്ളില്‍ തേന്‍ കിനിഞ്ഞുകൊണ്ടേയിരുന്നു…അവളുടെ മുലക്കണ്ണുകള്‍ ബ്രാക്കുള്ളില്‍ കല്ലിച്ചു നിന്നു. അവള്‍ കാലകത്തി പരമാവധി കുനിഞ്ഞു നിന്ന് കുണ്ടി വിടര്‍ത്തിവച്ചു.. അവന്റെ കുണ്ണയുടെ ആഘാതം ഇപ്പോള്‍ പൂര്‍കവാടത്തില്‍ ഏല്ക്കുന്നതായി അവള്‍ അറിഞ്ഞു.അവള്‍ക്ക് ശരീരം മുഴുവന്‍ തരിച്ചിറങ്ങുന്നതുപോലെ തോന്നി.ഷോള്‍ഡറില്‍ നിന്ന് കൈ എടുത്ത് അവന്‍ ഡെയ്‌സിയുടെ വൈന്‍ഗ്ലാസ്സുപോലെ വടിവൊത്ത ഇരുഭാഗത്തുമുള്ള ഇടുപ്പിന്റെ മാസളതയില്‍ കൂട്ടിപ്പിടിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *