ലൈലാക്കിന്റെ പൂന്തോട്ടം [ലൈലാക്ക്]

Posted by

ലൈലാക്കിന്റെ പൂന്തോട്ടം

Lailakkinte Poonthottam | Author : Lailak

 

എന്ത് നാണക്കേട് ആയി കാണും ലെ… ഓര്ക്ക് ഇതൊക്കെ രഹസ്യമായി കൊണ്ടു നടന്നാ പോരാരുന്നോ…!! സാജിതിന്റെ വാക്കുകൾ കേട്ട് സുഹൈൽ തന്റെ മൊബൈലിലേക്ക് സെന്റ് ചെയ്തു തന്ന വീഡിയോ നോക്കി, അതേ
ശരിക്കും നാണക്കേട് ആയി കാണും,സമയം കുറെയായി, ഇന്ന് മിക്കവാറും വീട്ടിന്നു വാപ്പാന്റെ തല്ല് കിട്ടും… അപ്പൊ ശരിയെടാ നാളെ കാണാം… സജിദിന്റെ വീട്ടിൽനിന്നും യാത്ര പറഞ്ഞിറങ്ങുമ്പോൾ സുഹൈലിനു വീഡിയോ കാണാനുള്ള പടപടപ്പ് ആയിരുന്നു ഉള്ള് മുഴുക്കനെയും.. പറയാൻ വിട്ടുപോയി…ഞാൻ സുഹൈൽ, ഡിഗ്രി രണ്ടാം വർഷ വിദ്യാർത്ഥിയാണ്, നാട്ടിലൊക്കെ ആളോള് “യ്യോ…പാവം ചെക്കനാ”ന്നൊക്കെ പറയൂലെ… ആ ലെവൽ.. ആ പോയത് എന്റെ ബെസ്റ്റ് ഫ്രണ്ട് സാജിദ്… കൊല്ലത്തെ കൂടക്കല്ലിനടുത്തുള്ള തുമ്മിൾ ( ) എന്ന ഗ്രാമത്തിലാണ് ഞങ്ങളുടെ അടുത്തടുത്തുള്ള വീടുകൾ.. “യാഥാർത്ഥ്യത്തിനോടടുത്തു നിൽക്കുന്ന കള്ളം പറയുമ്പോളല്ലേ അതിനൊരു ഭംഗിയുണ്ടാവൂ…!! ”

വാപ്പി സുബൈദ്, HnS എന്നൊരു പ്രൈവറ്റ് ഷിപ്പിലാണ് ജോലി… വാപ്പിക്ക് ആറുമാസം ലീവും ആറുമാസം ജോലിയും… ആറുമാസം കൂടുമ്പോ വാപ്പി വരാനായി കാത്തിരിക്കലായിരുന്നു ന്റെ മുന്നത്തെ പരിപാടി.. എന്ത് സർപ്രൈസ് ആണ് പുള്ളി തരുന്നെ എന്നു പറയാമ്പറ്റൂല…
ഇനി ഉമ്മി ഹാദിയ.. ഉമ്മിക്കിപ്പോ 42 വയസ്സുണ്ട്, കണ്ടാലും 40- 42 വയസ്സ് തന്നെ പറയും… വലിയ ഉരുണ്ട മുലകളും കൊഴുത്ത തുടകളും നടക്കുമ്പോ താളം തുള്ളുന്ന നിതംബവുമുള്ള ഒരു പാവം നാട്ടിന്പുറത്തുകാരി വീട്ടമ്മ…
ഒരു മതിലിനിപ്പുറം ആണെങ്കിലും വാപ്പ ഉള്ളതുകൊണ്ട് ചില ചിട്ടാവട്ടങ്ങൾ ഒക്കെയുണ്ട്, രാവിലെ അഞ്ചര മണിക്ക് എഴിച്ചു നടക്കാൻ പോണം, പോണവഴി പാലും വാങ്ങി തിരികെ വരണം… മഞ്ഞത്ത് ഹെഡ്സെറ്റ് ഒക്കെ കുത്തി പാട്ടൊക്കെ കേട്ട് പോവാൻ നല്ല രസവുമാണ്… അങ്ങിനെ പോയി തിരിച്ചു വരുമ്പോ നല്ലൊരു ചൂട് ചായ ഒക്കെ കുടിച്ചു പത്രമൊക്കെ വായിക്കാം… പിന്നെ കുളിയും ജപവുമെല്ലാം കഴിഞ്ഞു കോളേജിലേക്ക് ഓട്ടം… എന്നും വൈകിയാണ് പോകുന്നെ അതോണ്ട് 9.30’ന്റെ വാണി ബസ്സേ കിട്ടാറുള്ളൂ… ഒരിക്കൽ കയറിയപ്പോ ഷൈനിയെ കണ്ടാരുന്നു… ഷൈനി വെറും ഷൈനിയല്ല, മൈക്കാട് ഷൈനി എന്നാ അറിയപ്പെടുന്നെ… നല്ല എണ്ണകറുപ്പ്‌ നിറവും നീളൻ മുഖവും മലർന്നു തടിച്ച ചുണ്ടും വീതിയേറിയ അരക്കെട്ടും ഒത്ത ഉയരവും ഒക്കെ ഉള്ളൊരു ചരക്ക്… പക്ഷെ ആള് വെടിയാണ്… അവളുടെ പിന്നിലും സൈഡിലും ഒക്കെയായി എപ്പോഴും പയ്യന്മാർ കാണും… നല്ലൊരു ഡ്രൈവിങ് സ്‌കൂൾ ആയോണ്ട് വരുന്നവനും പോന്നവനും കയറി ഡ്രൈവിങ് പടുത്തമാ… അന്നൊരു സ്റ്റോപ്പിൽ വച്ചു കുറെ പിള്ളേര് കയറിയപ്പോ ഷൈനിയുടെ മാർദ്ദവമുള്ള ചന്തി എന്റെ തൊട്ടുമുന്നിലെത്തി..അതിങ്ങനെ തുടയിലും കുണ്ണമുഴുപ്പിലും ഒക്കെ പഞ്ഞിപോലെ തൊട്ടുരുമ്മി തുടങ്ങിയപ്പോ എവൻ കയറിയങ്ങ് കമ്പിയായി… അവള് പിന്നിലേക്ക് തള്ളിയും തന്നു… തിരക്കിനിടയിൽ ഞങ്ങൾ രണ്ടും നന്നായി പിന്നിലേക്കും മുന്നിലേക്കും തള്ളി സുഗിച്ചു…സ്റ്റോപ്പ് എത്തി ബസ്സിന്നു ഇറങ്ങി പുറത്തു നിന്നപ്പോ അവൾ എന്നെ നോക്കി നാക്ക് നീട്ടി കുണ്ണതുമ്പ് നക്കുന്ന പോലൊരു ആക്ഷനും… ജെട്ടിക്കുള്ളിൽ എന്റെ കുണ്ണ ഒലിച്ചു ഒരു പരുവമായിരുന്നു… പിന്നെ കോളേജ്… കോളേജിൽ എന്റെ പ്രായത്തിലുള്ള പെണ്പിള്ളേരോടും ടീച്ചര്മാരോടും ഒന്നും എനിക്കത്ര ത്രിൽ ഒന്നും തോന്നിയില്ല… ആന്റിമാരോടും ഷൈനിയെപ്പോലെ കഴപ്പ്

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *