അനിരുദ്ധ ലീല 8 [Ambadi]

Posted by

അനിരുദ്ധ-ലീല 8 

Anirudha Leela Part 8 | Author : Ambadi | Previous Part

 

വാതിലിന് അപ്പുറത്തു തന്റെ മകൾ വൈഗയും അനിരുദ്ധനും രണ്ടു വന്യ ജീവികളെ പോലെ ഭോഗിക്കുന്നത് രാധിക നോക്കി നിന്നു തന്റെ മകൾ അവളുടെ സ്ഘലനങ്ങൾ അലറി തീർക്കുന്ന ശബ്‌ദം അവളുടെ കാതുകളെ അടപ്പിച്ചു, മകളുടെ പൂറിൽ കയറിയിറങ്ങുന്ന അനിരുദ്ധന്റെ പുരുഷആയുധം   അവളുടെ കണ്ണുകളെ വിടർത്തി, വര്ഷങ്ങളായി അടക്കി വച്ചിരുന്ന അവളിലെ കാമം കാലുകൾക്കിടയിലൂടെ ഒലിച്ചിറങ്ങി, ആ നിമിഷം അവൾ വെറുമൊരു  പെണ്ണായി മാറി, കാമത്തിനായി ദാഹിക്കുന്ന ഒരു പെണ്ണ്.

തന്റെ പൂറിൽ കൈകൾ അമർത്തി ഒരു നെടുവീർപ്പോടെ രാധിക വാതിലിനു മുന്പിലെ തറയിൽ കുത്തിയിരുന്നു, വാതിലിനപ്പുറത്തു നിന്നും തന്റെ മകളുടെ ആവേശം കൊണ്ട നിലവിളികൾ വന്നു കൊണ്ടേ ഇരുന്നു,

“എങ്ങനെയാണ് ഒരു പെണ്ണിന് ഇത്രയും ആനന്ദം കിട്ടുന്നത്, എങ്ങനെയാണ് ഒരു പുരുഷന് സ്ത്രീയെ ഇത്ര സന്തോഷിപ്പിക്കാൻ പറ്റുന്നത് “അങ്ങനെ പല ചിന്തകൾ അവളിലൂടെ കടന്ന് പോയി, താനും ചന്ദ്രൻ ചേട്ടനും കളിച്ചിട്ടിപ്പോ വര്ഷങ്ങളായി ചേട്ടന്റെ കുണ്ണ ഇപ്പോൾ പൊങ്ങുന്നു പോലും ഇല്ല, രാധികയും എല്ലാം മറന്നു വരികയായിരുന്നു  40 വയസ്സായ തനിക്ക് കാമം തെറ്റെന്നു വരെ തോന്നി,

എന്നാൽ സ്വന്തം  മക്കൾ കണ്ണ്മുൻപിൽ ഭോഗിക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ  അവളുടെ എല്ലാ നിയന്ത്രങ്ങളും പോയി തന്റെ മകൾക്കു കിട്ടുന്ന സുഖം തനിക്ക് കിട്ടാത്തതിൽ അവൾക്ക് അസൂയ തോന്നി, രാധിക പതിയെ അവളുടെ മുലകളെ കയ്യിലെടുത്തു ഞെരിച്ചുടച്ചു  ഒരു നിമിഷം അനി അതു ചെയ്യുന്നതായി അവൾ മനസ്സിൽ കണ്ടു, കീഴ്ച്ചുണ്ട് കടിച്ചു കൊണ്ടവൾ വലതുകൈ അവളുടെ പൂറ്റിലേക്ക് കൊണ്ടു പോയി, മകളുടെ അലർച്ചയുടെയും കട്ടിലിന്റെ താളത്തിനും ഒപ്പം രാധികയുടെ കൈകൾ പൂറ്റിൽ കയറിയിറങ്ങി, വാതിലിനപ്പുറത്തു നിന്നും വരുന്ന  നേർത്ത ഗന്ധം അവൾ നസിക വിടർത്തി  ഉള്ളിലേക്കെടുത്തു, ഒരു പുരുഷന്റെ വിയർപ്പിന്റെ ഗന്ധം അവളെ മത്തു പിടിപ്പിച്ചു, അവളുടെ മുലക്കണുകൾ വിരലുകൾക്കിടയിൽ ഞെരിഞ്ഞാമർന്നു, കൈ വിരലുകൾ പൂറിൽ അതിവേഗം  കയറിയിറങ്ങി, ബ്ലൂസിന്റെ ഹൂക്കുകൾ ഊരി ബ്രയ്ക്കിടയിലൂടെ അവൾ മുലകളെ മർദിച്ചു,നിമിഷങ്ങൾക്കുളിൽ  അവളുടെ ശരീരം കോരി തരിച്ചു, പൂറിൽ നിന്നും തുടങ്ങിയ ഒരു മിന്നൽ പിണർ  അവളുടെ തലച്ചോറിൽ എത്തി, കണ്ണുകളിൽ ഇരുൾ നിറഞ്ഞു, വായിൽ നിന്നും നേർത്ത സിൽകാരം പുറത്തു വന്നു, കാൽ വിരലുകൾ തറയിൽ അമർന്നു,വർഷങ്ങൾക്കു ശേഷം അവൾക്ക് സ്ഖലിച്ചു, സാരിയും പാവാടയും എല്ലാം നനഞ്ഞു കുതിർന്നു,

കൈകൾ കൊണ്ട് താങ്ങി അവൾ പതിയെ എഴുന്നേറ്റു  കാലുകൾ വെച്ച് വെച്ച് രാധിക സ്വന്തം മുറിയിലേക്ക് നടന്നു കട്ടിലിലേക്ക്  മറിഞ്ഞു  അപ്പോഴും അടുത്ത മുറിയിൽ മകളുടെ സിൽക്കരങ്ങൾ ഉയർന്നുകൊണ്ടിരുന്നു.

…………………………………………………………………………………………………………..

മൂന്നാമത്തെ തവണയും വൈഗയുടെ പൂറ്റിൽ വെടികെട്ടു നടത്തി അനി തന്റെ കുണ്ണയെ പതിയെ വലിച്ചൂരിയെടുത്തു, അവളുടെ പൂറിൽ നിന്നും ഒഴുകിയിറങ്ങുന്ന അവന്റെ ശുക്ലം അവൻ നോക്കി നിന്നു,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *